Hanyoyin shawo kan Rashin Jima'i a Jima'i

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 13 Maris 2021
Sabuntawa: 26 Yiwu 2024
Anonim
Learn English through Story. Beauty and the Beast. Level 1. Audiobook
Video: Learn English through Story. Beauty and the Beast. Level 1. Audiobook

Wadatacce

Rashin gamsuwar jima'i, yana da kyau, ko ba haka ba? Yana da kyau gama gari ga ma'aurata su bi ta wannan lokacin. Akwai abubuwa da dama da ke karfafa rashin gamsuwar jima'i; duk da haka, da yawa daga cikinsu za a iya sarrafa su idan ma'aurata sun yi ƙoƙari su yi aiki tare. Idan kuna cikin irin wannan yanayin, ba lallai ne ku firgita ba.

Kula da alamun ku kuma aiwatar da ƙoƙarin kawo ƙarshen su.

Yaya kuke fama da rashin gamsuwa da jima'i? Bari mu duba:

Matsala: Sadarwa

Me ya sa sadarwa take da muhimmanci? Saboda ingancin dangantaka ya dogara da shi. Ba a musanta tasirin sadarwa. Yana sa abokin tarayya ya ji ana ƙaunarsa da kulawa. Waɗannan abubuwan suna da mahimmanci idan ana batun yin soyayya. Idan abokin aure ba ya jin ƙaunarka, babu yadda za su yi jima'i da kai cikin farin ciki.


Kyakkyawar dangantaka mai farin ciki da ƙauna tana haifar da kyakkyawar jima'i, kuma don dangantaka mai daɗi da lafiya, kuna buƙatar sadarwa mai kyau. Lokacin da kuke yin jima'i saboda wajibi ko a matsayin wajibi, babu ɗan gamsuwa ko kaɗan a ciki wanda ke haifar da rashin gamsuwa da jima'i. Sakamakon ƙarshe shine rashin jin daɗi ga abokin tarayya.

Magani

Idan ba ku da girma kan sadarwa amma har yanzu kuna son yin ƙoƙari, fara ƙarami. Kuna iya zama tare kawai don kallon fim kuma tattauna hakan. Ka ba wa matarka jerin abubuwan yau da kullun ko kuma kawai gwada shigar da matarka cikin tattaunawar yau da kullun mara lahani.

Da zarar wannan ya zama al'ada, za ku fada cikin tsarin tambayar mijin ku game da ranar da suka samu, ko abin da ke damun su gaba ɗaya.

Wannan zai yi tasiri a kansu, kuma sakamakon ƙarshe zai zama jima'i da ke cike da ƙauna ko, aƙalla, kulawa kuma ba kawai wajibi ba.

Matsala: Jadawalin aiki


Ba abu ne mai sauƙi ba don yin jujjuya aiki, gida, da yara gaba ɗaya kuma har yanzu ba su da tasiri a rayuwar ku. Duk wannan tashin hankali da damuwa yana ɗaukar nauyi akan mutum, kuma abu na farko da wannan ya shafa shine rayuwar jima'i. Jima'i yana shafar ƙimar matsi na mutum.

Jima'i ba jiki biyu ne da ke aiki tare kamar na’ura ba, ya fi kama da sha’awa da sha’awar saduwa da ƙirƙirar sihiri, kuma wannan sihirin ba zai iya faruwa ba tare da damuwa da tashin hankali da ke tafe a bayan zuciyar ku.

Dafa abinci, tsaftacewa, kula da yara, da kiyaye gida cikakke zai iya gajiya da mace cikin sauƙi. Tunanin jima'i a ƙarshen rana mai gajiya ba tunani ne mai annashuwa ba.

Magani

Yi aiki don rage kaya. Kuna iya yin hakan ta hanyar tsarawa da ba da fifiko. Kada kuyi tunanin dole ne kuyi duka yau. Lokacin da kuka ba da fifiko, abubuwa sun bayyana; za ku fahimci gaskiyar cewa akwai abubuwan da za a iya barin na gobe.


Rage nauyi zai taimaka muku shakatawa mafi kyau. Tsaftace gida da tsabta yana da mahimmanci, amma rayuwar jima'i tana da mahimmanci.

Matsala: Babu walƙiya

Ma'aurata da suka daɗe da yin aure sun rasa haskakawa; rayuwarsu ta jima'i ta zama kamar aiki ko aiki. Dole ne ku yi shi saboda da kyau dole ku yi. Babu sha’awa, babu sha’awa, ko a cikin kalmomin gama -gari, babu walƙiya. Rayuwar jima'i ba tare da wannan walƙiya ba mai gamsarwa.

Kuna buƙatar waccan fa'idar inda duka mahalarta ke jin sun gamsu sosai.

Jima'i wanda ya zama aiki ba da daɗewa ba zai haifar da "bari muyi gobe." Gobe ​​ba zai taɓa zuwa ba.

Magani

Yi ƙoƙari, abin da kuke buƙata ke nan. Gwada yin abubuwan da baku taɓa aikatawa ba waɗanda suka haɗa da sutura, kiɗan sha'awa, da kyandirori. Babu abin da ke saita yanayi fiye da kyandirori masu ƙamshi. Girgizar mai daɗi za ta ruɗe abokin tarayya. Haɗuwa tare, to, zai zama mafi sha’awa da lalata fiye da kowane lokaci. Haɗarin canji zai kai sha’awa zuwa ga ƙima.

Wani shawara mara wayo zai zama gwada wurare daban -daban; wannan zai buƙaci duka sadarwa da sa hannu daga ɓangarorin biyu. Sakamakon zai zama mafi kyau da yin jima'i da 'yan dariya ma.

Layin ƙasa

Jima'i ba aiki ba ne; ba aiki bane da yakamata ku yi saboda kunyi aure. Jima'i ya fi haka yawa; kyakkyawar jin daɗi ce da ke haifar da gamsuwa mai kyau idan aka yi daidai. Kada ku bari aurenku ya nutse saboda rashin gamsuwa da jima'i, ɗauki nauyi kuma ƙirƙirar sihiri.