Sirri 15 Da Ya Kamata Ku Kiyaye Daga Masoyin Ku

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 13 Maris 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
DEMON SHOWED ITSELF
Video: DEMON SHOWED ITSELF

Wadatacce

Wataƙila kuna da abokin tarayya na ɗan lokaci kaɗan kuma kuna iya tunanin lokaci ya yi da za ku fara gaya musu komai game da kanku, daga tsohon farko har zuwa mafi sirrin al'amura. Ci gaba da gaya musu, amma akwai wasu sirrin da bai kamata su sani ba a wannan lokacin a cikin alakar ku. A ƙasa akwai wasu sirrin da bai kamata ku zube ba, koda lokacin da kuke tunanin kun girma sosai:

1. Ajiye ma abokiyar zaman ku cikakkun bayanan tarihin jima'i

Baya ga lamuran kiwon lafiya waɗanda ke da mahimmanci, kamar sanin duka biyun STD ɗin ku, tattaunawa game da tarihin jima'i dalla -dalla tare da sabon abokin tarayya ba shine hanyar da za ku bi ba. Ba shi da ƙarin fa'idodi ga dangantakar ku kwata -kwata. Kuna iya sanar da abokin aikin ku game da wanda kuka kasance tare da shi a baya, amma yi ƙoƙarin kada ku yi dogon magana. Tattauna cikakkun bayanai game da tarihin jima'i ba zai taimaka muku ko abokin tarayya ba.


2. Kada ku taɓa sanar da su cewa kuna tsammanin abokinsu yana da zafi ko kyakkyawa

Kada ku taɓa gaya wa abokin tarayya idan kuna sha'awar duk wani babban abokinsu. Yana da kyau koyaushe ku kiyaye wannan sirrin ku. Gordon, ƙwararren masani kan soyayya, ya ce yana iya zama abin daɗi in sha’awar ɗaya daga cikin abokan abokin ku amma ba tare da yin sha’awar jima'i ba. Gujewa irin wannan tattaunawar zai taimaka muku gina kyakkyawar alaƙa da abokin tarayya.

3. Kada ku bayyana halayen sirrin ku na sirri

Dukanmu muna yin wasu abubuwa masu ban mamaki lokacin da muke kaɗai wanda al'ada ce. Wasu daga cikin waɗannan halayen; kamar cin cikakken cake yayin kallon TV a cikin rigunan wando, yakamata a kiyaye shi da kan ku. Wani kwararre kan soyayya, Erica Gordon ya rubuta cewa irin wannan bayanin ba shi da fa'ida ga alakar ku, a zahiri, yana kashe asirin da soyayya a cikin alakar. Don haka abokin tarayya ba shi da bukatar sani game da shi.


4. Boye ƙananan shakkun dangantakar ku

Kowa yana da shakkar dangantaka ko da kuwa alakar su na iya yin tsawo, ko sababbi. Za ku sami kanku kuna tambaya game da ƙananan batutuwa waɗanda za su iya sa ku sake tunanin matsayin dangantakar ku. Idan shine farkon ku da jin wannan bai kamata ku gaggauta labarai ga abokin aikin ku ba. Wannan saboda yana haɓaka matakan rashin tsaro da jin zafi a cikin abokin tarayya wanda zai iya lalata dangantakar ku. Yawancin lokuta yakamata ku koyi aiwatar da yadda kuke ji sai dai idan abubuwa sun yi girma da ƙarfi sannan ku iya raba su tare da abokin tarayya.

5. Boye son ku ga kowane dangin su

Wannan sirri ne mai tsauri don kiyayewa kuma mai mahimmanci. Kada ku ce kuna son su ko kuma ku ce kun ƙi su. Idan halayensu ba su da kyau wataƙila za a kawo su kan kansu kuma ba za su ƙara damuwa da ku ba.


6. Kada ku bari su sani cewa iyayenku ba sa son su

Wannan koyaushe zai sa abokin aikin ku yayi abin mamaki ko ma haushi lokacin da yake kusa da su. Wannan zai sa su ƙaunaci abokin tarayya ko da ƙasa, saboda haka, ba shine mafi kyawun abin da za ku gaya musu ba. Zai sa su juya su zama mutum mai yarda da iyaye.

7. Kada ku bari su sani game da ƙinku game da abin da ba za su iya canzawa ba

Kada ku kasance masu gaskiya game da komai. Ba duk abin da kuka yi wa abokin zaman ku ba ne zai warware kuma korafi kada ya kasance a gare shi ko ita a koyaushe. Idan kuna ƙaunarsu da gaske za ku sadaukar da wasu daga cikin waɗannan yanayin kuma zai dame ku a cikin ƙaramin hanya.

8. Kada ku taɓa cewa kuna son wani abu mafi kyau game da tsohon ku

Babu buƙatar yin magana da mai ƙaunarka game da abin da kuka fi so daga abokin tarayya na baya. Wataƙila tsoffin abubuwan da kuka fi so sun fi jin daɗi ko kuma sun fi jin daɗin kasancewa tare, ba tare da la'akari da hakan ba, wataƙila zai kawo muku fa'idodi biyu. Yakamata ku ciyar da lokaci mai yawa akan gini akan abin da kuka koya a cikin sabuwar dangantakar ku kuma kada ku kwatanta su biyun.

9. Kada ku taɓa cewa ba ku shaku da su tun farko

Jan hankali galibi yana haɓaka bayan kun san abokin tarayya da kyau.Faɗa wa abokin tarayya cewa ya ɗauki ɗan lokaci kafin ku shaku da su ba zai yi kyau da su ba. Ku biyu a bayyane kuke tare don wata manufa kuma don haka babu buƙatar raba abubuwan abubuwan jan hankali da kuka yi a baya.

10. Kada ku bayyana cewa kun yi jima'i mafi kyau

Wannan shine mafi kyawun sirrin da za ku kiyaye wa kanku. Wataƙila wataƙila kun sami mafi kyawun lokacin kwanciya tare da ƙaunataccenku. Wannan ba wani abu bane don gaya wa sabon masoyin ku tunda suna so su ji cewa sune mafi kyau duk da hakan. Ya kamata ku manta da abubuwan da kuka gabata kuma ku mai da hankali kan gina sabuwar alakar ku da yadda zaku canza abokin tarayya zuwa allahn jima'i ko allahiya.

11. Boye duk wani abu mara kyau da abokanka ko dangin ku ke fada game da su

Yana da kyau koyaushe kada ku gaya wa abokin tarayya game da mummunan halayen da abokanka ko dangin ku na iya yi musu. Wadannan abubuwa na iya zama masu raɗaɗi kuma ba su da sauƙin warkewa. Ba za su taɓa mantawa da su ba kuma suna iya amfani da su a matsayin shaidar cewa abokanka ko danginku ba su taɓa taimaka musu ba.

12. Kada ku bayyana yadda kuke kashe kuɗin ku

Wataƙila kun san cewa ma'aurata suna da kuɗin haɗin gwiwa yayin da suke da asusun bankin su ma. Akwai dalilai da yawa da yasa ma'aurata ke yin hakan. Amma akwai lokutan da dole ne ku kashe kuɗi akan kanku lokacin da abokin tarayya bai sani ba. Faɗa musu game da yadda kuɗaɗen kuɗaɗen da kuka kasance yana iya shafar ku daga baya lokacin da wataƙila ku kashe kuɗi ta hanya mara kyau.

13. Kada ku taɓa cewa kuna fatan sun fi nasara

Abokin aikin ku na iya samun sana'ar da suke so amma wataƙila ba zai bar su da ƙamshi ba. Ko wataƙila kuna tambayar kanku dalilin da yasa ba za su iya gwada ɗan ƙaramin ƙarfi don samun ci gaba ba. Fada masu irin wannan takaici na iya zama mara taimako da zafi a wasu lokuta. Yana da kyau koyaushe ku kiyaye irin waɗannan ra'ayoyin ga kanku musamman idan abokin aikinku ya sha wahala a rayuwa.

14. Kada ku bari ya nuna yadda har yanzu kuna kula da tsohon ku

Nuna ƙauna da kulawa game da tsohon ku kamar wanda kuka taɓa samun haɗin gwiwa zai sa ya zama kamar har yanzu kuna riƙe wannan dangantakar da rai. Wannan ba zai taɓa yin daɗi ba lokacin da kuke gaya wa abokin tarayya. Kada ku taɓa yin hutu ko ma magana da su don kiyaye abokin zaman ku.

15. Idan kuka yaudare masoyinku na ƙarshe, kada ku bayyana hakan

Wannan yakamata ya zama sirrin da ku kaɗai kuka sani domin zai sa abokin hulɗar ku ba zai taɓa yarda da ku ba. Wannan saboda shi ko ita za ta kalle ka a matsayin mutum mara gaskiya. Yi ƙoƙari ku guji bayyana wannan don gina dangantakarku ta yanzu kuma ku ƙarfafa ta.

Kammalawa

Duk waɗannan sirrin da yawancin ma’aurata ke da su yakamata su kasance sirrin maimakon ci gaba da zubar da komai. Yawancin alaƙar suna cin nasara ne kawai saboda kulawa da girmamawa da muke ƙoƙarin kiyayewa kowace rana. Koyaushe ku tuna ku mai da hankali da tunani kafin ku faɗi komai don ku ci gaba da haɓaka alaƙar ku.