Shawarwari 6 Na Neman Maza Domin Neman Aure Aure

Mawallafi: Louise Ward
Ranar Halitta: 12 Fabrairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
ABINDA MATA SUKEYI IDAN SUNA NEMAN MIJIN AURE
Video: ABINDA MATA SUKEYI IDAN SUNA NEMAN MIJIN AURE

Wadatacce

Babu shakka aure aiki ne mai wahala. Yana ɗaukar ƙoƙari iri ɗaya daga abokan haɗin gwiwa don motsa dangantakar su zuwa tafarkin farin ciki da nasara. An ce soyayya, amana, mutuntawa da sadaukar da kai sune matakan tsani zuwa dangantaka ta dogon lokaci.

Ma'aurata da suka gina aurensu a kan waɗannan tushe suna iya yin ɗorewa kuma su yi rayuwa mai gamsarwa da gamsuwa.

Aure ba kawai game da dariya da lokutan jin daɗi ba ne, dukkanmu muna fuskantar manyan matsaloli da ƙalubale kuma muna buƙatar yin aiki ta hanyar su don mu ci gaba ko yin aure.

Galibin mata suna buƙatar jin ana son su don kasancewa cikin farin ciki a cikin dangantaka kuma suna jin daɗin yin romanced. Labari ne kan ƙananan abubuwa a cikin alaƙar da ke sa mata su ji an tabbatar da su kuma su sa auren mutum ya kasance sabo.


Da aka jera a ƙasa sune mafi kyawun nasihun alaƙa ga mazajen aure don tabbatar da cewa wutar cikin auren su ta ci gaba da ci.

1. Nemo hanyoyin kirkira don nuna mata kuna son ta

Sanar da ma’auratanku cewa kuna ƙaunarsu wani ɓangare ne na rayuwar aure. Duk ma'aurata yakamata su tabbatar cewa an tunatar da abokin zaman su yadda suke ƙaunace su yau da kullun. Ba lallai ne ya zama mai daɗi ba kuma maimakon ƙaramin motsi kamar zamewa alamar soyayya cikin jakar ma'auratanku ko dafa musu abincin da suka fi so.

Maza ma za su iya samun matansu furanni yanzu -da -wane ko kuma yin bukukuwan murnar zagayowar shekara don ta san kuna ƙima a duk lokacin da kuka yi tare da ita.

2. Ka kasance mai taushin hali, kirki da mutunci

Duk mata suna buƙatar wanda zai yi musu ladabi da girmamawa. Hatta masu jajircewar matan da suka shafe yini suna yin shugabanci za su so mijinsu ya kula da su da tausasa musu a ƙarshen ranar. Wannan yana nuna damuwar ku ta gaske da buƙatar ku don girmama matar ku.


3. Sadarwa da kyau

Tattaunawa ta gaskiya, ta gaskiya za ta taimaka wajen kawar da matsalolin aure da yawa. Ma’aurata suna buƙatar tattaunawa da juna game da komai da komai, komai muninsa ko kunya. Faɗa mata game da ranar ku kuma raba abubuwan ban sha'awa. Ba wannan kadai ba, amma yana da mahimmanci mazan aure su saurara da kyau. Wannan wata muhimmiyar shawara ce ga mazajen aure.

Sauraron kukanta game da mafi ƙanƙanta abubuwa na iya sa ta ji an ji kuma ta nuna cewa da gaske kuna ƙima ga abin da za ta faɗa.

Mata kuma sau da yawa suna sa ran mazajensu za su yi karatu a tsakanin layin kuma su san abin da za su yi ba tare da ta gaya musu ba. Kodayake yana iya zama abin takaici, amma, iya karanta matarka babban abu ne! Buƙatun sadarwa suna ɗaukar lokaci da ƙoƙari don zama cikakke don haka kada ku daina ci gaba da ƙoƙari.


4. Yi lokaci don soyayya

Ma'aurata suna son buga romance da zarar sun yi aure. Koyaya, wannan ba daidai bane ga dangantakar su. Soyayya tana da mahimmanci don kiyaye aure sabo da rayuwa. Ku dafa wa matar ku karin kumallo a kan gado kowane lokaci ko kuma ku ba ta mamaki tare da tikitin kide -kide na mawaƙa.

Ranaku na mako -mako ma suna da kyau don ci gaba da haskaka rayuwar auren ku.

Hakanan mutum na iya shirya tafiye -tafiye na tafiye -tafiye ko kuma kawai gwada sabbin abubuwan nishaɗi da gogewa tare, duk abin da duka za su iya morewa a matsayin ma'aurata.

Bugu da ƙari, kasancewa ta zahiri kuma hanya ce mai ban mamaki don sa ta ji ana so da ƙaunarta.

5. Guji kwatantawa

Mafi munin abin da za ku iya yi don haɓaka rashin jin daɗi a cikin auren ku shine kwatanta matarka da wani.

Kada ku taɓa kwatanta matarka da mahimmancin abokin ku ko wasu halaye a fim. Wannan kawai zai sa ta ji aibi kuma ta haɓaka rashin tsaro.

A sakamakon haka, ku biyu za ku iya rarrabu kuma ku lalata dangantakar ku. Yarda cewa dukkan mu muna ɗaukar kurakuran mu kuma muna tunatar da kan ku cewa kun zaɓi son ta duk da duka.

6. Ba da gudummawa ga alhakin da ke gida

Kafirci ne gama gari cewa ba lallai bane maza suyi kowane aikin gida don kawai maza ne. Wannan ba daidai ba ne! Yana ɗaukar biyu don gina gida a cikin gida, ƙoƙarin juna da lokaci shine abin da ke haɓaka soyayya da girmamawa tsakanin ma'aurata.

Ko da yake ba maza da yawa ke iya yin ayyukan gida da kyau ba amma ƙoƙarin ne ya ƙidaya.

Ku ba matar ku taimako don yin jita -jita wata rana ko yin wanki.

Idan kuna da yara, za ta ji daɗi sosai idan kun yanke shawarar kula da yaran yayin da take da ranar hutu.

Waɗannan waysan hanyoyi na iya yin nisa idan aka yi amfani da su yadda ya kamata a cikin aure. Duk dangantaka ta bambanta kuma kowa na musamman ne. Kasancewa miji, yakamata ku sani game da matanku abubuwan da kuke so da abin da basa so kuma kuyi abubuwan da zasu faranta mata rai. Wannan hanyar ba kawai za ta rama muku irin wannan ba amma a ƙarshe na iya zama mai taimako sosai ga auren ku.