Hanyoyi Masu Kyau Don Taimakawa Aurenku Ya Kyau Da Haɓaka Tare

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 15 Maris 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
asmr AJAR shows HOW to CARE for DRY and THIN face skin. LOTS of SOFT SPOKEN COMMENTARY!
Video: asmr AJAR shows HOW to CARE for DRY and THIN face skin. LOTS of SOFT SPOKEN COMMENTARY!

Wadatacce

Duk aure yana da kuzari da gudana, lokacin haɗin kai mai zurfi, da lokacin rikici. Wataƙila ba ku so kuyi tunani game da wannan a ranar da kuka ɗauki alwashin ku, daidai ne?

Lokacin da kuka ce "Na yi," wataƙila kun yi tunanin dogon, kwanciyar hankali na ƙauna mai farin ciki, gida, da ginin murhu, tare da yara masu ban tsoro da rayuwa cikakke.

Da fatan, yawancin auren ku ya kasance sama da ƙasa. Ko da kuwa a ina kuke cikin tsarin rayuwar aure, koyaushe akwai hanyoyin inganta auren ku.

Rayuwa tana game da haɓaka mutum, kuma kyautata aure yana daga cikin ci gaban mutum. Bari mu kalli wasu matakai masu daɗi don gina ingantacciyar aure.

Nasihu don samun ingantacciyar aure

Kyautata aure ba batun taron sau ɗaya ba ne.


Tabbas, kai da matarka za ku ji daɗin tafiya ta ban mamaki zuwa wannan wurin shakatawa da kuka yi mafarkinsa a Hawaii. Kuma wanene ba zai so ya dawo gida don cin abincin kyandir mai ban mamaki na biyu ba, yara sun tsere zuwa kakanni?

Amma gaskiyar ita ce, idan da gaske an saka hannun ku don inganta auren, kuna buƙatar yin ɗabi'a. Halayen da za ku yi amfani da su yau da kullun, mako -mako, kowane wata. Don gina ingantacciyar aure, waɗannan halaye suna buƙatar amfani da su akai -akai. Ba tare da hakan ba, ba su da ƙarfin ƙarfafawa.

Yadda zaku inganta aurenku

Bari muyi magana game da jima'i. Idan kun kasance kamar yawancin ma'aurata, rayuwar ku tana da yawa. Tsakanin yara, sana'o'i, iyayen da suka tsufa, da alƙawura na zamantakewa, wataƙila rayuwar jima'i ta ragu daga abin da ta kasance a farkon kwanakin dangantakar ku.


Yana da mahimmanci ku kula da yanayin dangantakar ku ta zahiri, saboda ba wai kawai shine ɗayan mafi kyawun fa'idar rayuwar aure ba, jima'i shine manne wanda zai iya ƙarfafa dangantaka wannan yana iya ganin raguwa a cikin haɗinsa.

Ga wasu labarai masu daɗi: ba kwa buƙatar samun inganci, lalata ƙasa a kowane lokaci. Don haka sake tunani a gaba in kun juya ga abokin aikinku kuma ku ce babu isasshen lokacin da za ku sauka da datti. Kawai mai sauri, ko wasu tsattsaggiyar tsummoki, ko wasu bugun juna har yanzu suna lissafin jima'i!

Maimakon ɗaukar mintuna 10 don gungurawa ta shafukan sada zumunta, yi amfani da waɗancan mintuna 10 don yin tsirara da ƙauna a junanku.

1. Motsa tare

Masu bincike sun gano cewa ma'auratan da ke tafiya tare suna ba da rahoton gamsuwa na aure fiye da ma'auratan da ke yin nasu ikon daban.


Don ingantaccen aure, ɗauki yawo yau da kullun. Ba wai kawai tafiya tana taimaka muku kasancewa cikin siffa ba, amma ayyukanku na yau da kullun suna haɓaka tattaunawa.

Yi amfani da wannan lokacin don raba ranar ku ko magana game da ayyukan da ke tafe. Yin tafiya na mintuna 30 na yau da kullun tare na iya inganta ingantacciyar lafiya da inganta auren ku!

2. Muhimmancin wasa

Wani abu da wasu lokuta ke ɓacewa a cikin aure na dogon lokaci shine yanayin wasa na kwanakin farawa. Ka tuna lokacin da ka aiko da memes na wauta, ko raba raha, ko dariya akan kwaikwayon juna, ka ce, 'yan siyasa?

Me zai hana a ba da odar wasu abubuwan nishaɗi don lokaci na gaba da kuke shirin ƙarshen mako na Netflix. Ganin matarka duk mai jin daɗi a cikin fox onesie zai ba ku dariya kuma ya sa ku ji kusanci.

3. Ƙarfafa juna a kowace rana

Hanya mai sauƙi kuma mai kyau don inganta auren ku shine don bayyana sha'awar ku ga matar ku.

Kowa yana son haske ya haskaka akan su, kuma gaya wa matarka yadda kake alfahari lokacin da suka ambaci burin da suka hadu a wurin aiki, ko kuma lokacin da ka kalle su suna taimakon ɗanka da aikin gida na iya tafiya mai nisa don ƙarfafa ƙarfin ku. farin cikin aure. Ku kasance manyan masoyan juna!

4. aauki tafiya ƙasa zuwa layin ƙwaƙwalwar ajiya

Ma'auratan da ke magana cikin annashuwa kan yadda suka hadu sun fi samun farin ciki a aurensu. Daga lokaci zuwa lokaci, fitar da faifan hotunanku ko gungura baya akan tsarin Facebook ɗin ku kuma kalli hotuna daga shekarun da suka gabata.

Tunawa da dariya za su kasance masu ɗumi da ɗimbin yawa, kuma za ku ƙarasa jin ɗan ɗan kusanci don sake dawo da waɗannan lokutan masu tamani tare.

5. Kasance mai sauraro da kyau

Babu abin da ke sa ku ji kusanci da mutum fiye da sanin cewa da gaske suna jin ku.

Lokacin da matarka ke magana da kai, kasance kuma a hankali. Kada ku duba wayarku, koda saƙo ya shigo yanzu.

Kada ku fara shirya abincin dare, ko rabin kallon jerin abubuwan da kuka fi so. Yana son ku ji abin da yake faɗi, don haka ku juya zuwa gare shi, ku dube shi cikin idanunsa yayin da yake magana, kuma ku yarda cewa kuna sauraro ta hanyar lankwasawa ko kuma kawai ku ce, “Ku ci gaba. Me ya faru daga baya? ”

Hakanan, idan suna huci, ba kwa buƙatar gwadawa da ba da mafita (sai dai idan sun nemi wasu.) Kawai faɗin cewa kun fahimta sau da yawa ya isa.

6. Tambayi yadda zaku iya yin kyau

Babban tambaya da za a yi wanda zai taimaka inganta auren ku shine wannan: “Faɗa min abin da kuke buƙata.”

Tambaya ce mai sauƙi wacce zata iya buɗe tattaunawa mai daɗi, inda kuke musanya kalmomi na gaskiya game da abin da kuke son ganin ƙarin daga abokin tarayya.

Amsoshin na iya zama bayyananne, daga "Ina buƙatar ƙarin taimako tare da ayyukan gida" zuwa "Ina son shi idan za mu iya gwada wasu sabbin abubuwan lalata a cikin ɗakin kwana." Duk abin da amsar ta kasance "Faɗa min abin da kuke buƙata mafi yawa," zaku iya ba da tabbacin cewa zai taimaka inganta auren ku.