Dole ne Ku Karanta Littattafan Motsa Jiki Don Duk Ma'aurata

Mawallafi: Louise Ward
Ranar Halitta: 7 Fabrairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Unsolved Mystery ~ Abandoned Mansion of a German Surgeon in Paris
Video: Unsolved Mystery ~ Abandoned Mansion of a German Surgeon in Paris

Wadatacce

Lokaci ya yi - kun shirya don ɗaukar littafi ko biyu kan aure. Kun jima kuna tunani game da shi kuma kuna shirye ku saya. Yanzu menene? ​​Idan kuna bincika kowane kantin sayar da littattafai na gida, yi bincike mai sauri akan sashin littafin Amazon, ko kuma zagaya yankin ebook na kwamfutarku, zaku sami littattafai da yawa akan aure. Akwai da yawa, yana iya yin yawa. Ta yaya za ku zaɓi wanda ya fi dacewa da ku da auren ku?

Yana da mahimmanci a ɗauki littafin da ke da fa'idar rayuwar auren ku gaba ɗaya. Tabbas, zaku iya zaɓar littafi ko biyu waɗanda ke magana kan takamaiman batutuwa, amma wannan ba zai rasa babban hoto ba?

A cikin aure, akwai cikakkun bayanai, kuma akwai auren gaba ɗaya. A koyaushe za a sami cikakkun bayanai waɗanda ke sama ko ƙasa. Abin da ke da mahimmanci shi ne mayar da hankali kan yadda auren ku yake a cikin ma'ana gaba ɗaya. Halayyar auren ku kenan. Don haka yanzu kuna son nemo mafi kyawun littafin lafiyar aure don ku da matar ku. Littafin da ke bayani kan ainihin dalilin da yasa aure yake aiki ko baya aiki kuma yadda yafi dacewa a gyara shi. Domin da zarar za ku iya yin hakan, to cikakkun bayanai za su gyara kansu.


Duba jerin mafi kyawun littattafan motsa jiki na aure ga ma'aurata:

Ka'idoji Bakwai Don Yin Aure Ya Yi Aiki: Jagora Mai Amfani daga Kwararren Dangantakar Ƙasa

by John Gottman da Nan Silver

Mutane suna nazarin kowane irin abu, amma John Gottman yana nazarin babban abu ɗaya - aure. Idan kuna son cimma babban matakin lafiyar aure, zai iya gaya muku yadda ake yi. Shi ne darektan Cibiyar Aure da Iyali kuma ya yi karatun aure a tsawon shekaru da yawa. Littafin jagora ne mai amfani tare da tambayoyi da ƙa'idodi don taimakawa ma'aurata samun kyakkyawar alaƙar gabaɗaya.

Harsunan So 5: Sirrin Soyayyar Da Ta Dore

da Gary G. Chapman

Maza da mata sun bambanta - kowa na iya ganin hakan. Amma kun san kowannen mu yana da hanyoyin da muka fi so na karɓar soyayya? Wannan shine dalilin da ya sa wannan littafin yana ɗaya daga cikin mafi kyawun littattafan motsa jiki na aure ga ma'aurata. Yana samun ainihin abin da ake nufi da aure — ƙauna. Don haka ku nutsu ku karanta komai game da yaren soyayyar ku da harshen soyayya na abokin aikin ku. Ba sabon abu bane a auri wanda harshen soyayyarsa ba wani abu bane da sauran mata ba dabi'a bane wajen bayarwa. Yana ɗaukar wasu ayyuka don yin canje -canje, amma ƙoƙarin yana da ƙima.


Soyayya & Girmama: Soyayyar Da Ta Fi So; Daraja Da Yake Bukata

da Emerson Eggerichs

Wataƙila kun ji cewa soyayya ga namiji yana nufin girmamawa, kuma ƙaunar mace ita ce, da kyau, ƙauna. A cikin wannan littafin lafiyar aure, karanta game da abin da wannan marubucin ya koya tsawon shekaru masu yawa na ba da shawara ga ma'aurata waɗanda kawai suke son jin ƙaunatacciyar hanyar da ta sa su ji sun cika. Ba za ku iya yin kuskure tare da wasu soyayya da girmamawa a cikin aure ba.

Iyakoki a Aure

da Henry Cloud da John Townsend

Shin kun taɓa tunanin cewa ingancin auren ku na iya dogara ne akan iyakoki? Domin lokacin da aka ƙetare lamuran, auren gaba ɗaya yana cutarwa. Mutane suna buƙatar ta'aziyar iyakoki, kuma ana nuna girmamawa ta asali a cikin aure ta kasancewa cikin waɗannan iyakokin. Yana nuna cewa mun damu da ɗayan kuma muna kula da bukatun su. Littafin ya kuma ƙunshi yadda iyakoki za su iya taimaka wa aure ya kasance mai aminci daga abubuwan da ke waje waɗanda bai kamata su shigo ba.


Bukatunsa, Buƙatun ta: Gina Haɗin Kai-Tabbacin Aure

by Willard F. Harley Jr.

Lokacin da kuka sauka kan abubuwan da suka dace na aure, menene ainihin kowane mutum yake buƙata? Abin da marubucin wannan littafin yake gaya wa ma'aurata. Duk da yake dukkan mu muna buƙatar abubuwa iri ɗaya, a cikin wannan littafin lafiyar aure, masu karatu sun gano cewa maza da mata suna sanya su cikin tsari daban. Misali, bukatunsa na jima'i sun yi yawa a cikin jerin nasa, yayin da soyayya ke kan jerin ta. Yana da ban mamaki yadda maza da mata suka bambanta, amma yayin da maza da mata ke haɗuwa kuma suna aiki don inganta kansu da kuma fahimtar ainihin abin da suke buƙata, aurensu yana da damar zama mai girma da gaske.

Riƙe Ni Da ƙarfi: Tattaunawa Bakwai don Rayuwar Soyayya

da Susan Johnson

Wannan hakika yana ɗaya daga cikin mafi kyawun littattafan motsa jiki na aure ga ma'aurata. Yana mai da hankali kan Maganin Ra'ayin Motsa Jiki, wanda ya riga ya taimaka yawancin aure. Mahimmin ra'ayi shine ƙirƙirar "haɗin haɗin gwiwa" mai ƙarfi da samun tattaunawa masu warkarwa da yawa waɗanda zasu iya kaiwa can.