Haɗuwa da Guy Guy Bayan Dangantaka mai guba

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 17 Yuli 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
OLD SCHOOL GHOST NIGHT
Video: OLD SCHOOL GHOST NIGHT

Wadatacce

Dangantakar guba tana da illa sosai ga girman kai. Motsawa daga dangantaka mai guba yana buƙatar ƙarfin hali. Duk wannan wasan kwaikwayo, ihu, sarcasm da rashin jituwa suna ɗaukar nauyinsu. Kuna iya jin kamar dole ne ku yi tafiya akan ƙusoshin ƙwai a koyaushe saboda na ɗan lokaci kuka yi.

Dangantaka mai guba na iya jin wani abin mamaki a wasu lokuta. Wani lokaci yana kama da duk nastiness yana kawo wani farin ciki tare da shi. A ƙasa kuna san ba lafiya, amma ku kasance masu tausayawa kanku idan kuna jin yanayin jaraba ga alaƙar. Matsayin dangantakar mai guba na iya zama mai ban mamaki kamar yadda raguwa ke da ban tsoro.

Kasancewa cikin dangantaka mai guba yana shafar dangantakarku ta gaba, amma yana yiwuwa a warkar kuma a sami kyakkyawar alaƙa da wani abokin tarayya. Anan akwai abubuwa 10 da ke faruwa lokacin da kuka sadu da mutumin kirki bayan dangantakar guba.


1. Kuna ganin ya yi kyau ku zama masu gaskiya

Yana da wuya a amince da farko bayan kasancewa cikin dangantaka mara lafiya. Kuna iya ganin kanku kuna tunanin cewa yana da kyau ku zama gaskiya, kuma kuna mamakin lokacin da sauran takalmin zai faɗi.

Wannan al'ada ce gaba ɗaya. Haɗin gwiwa mara lafiya yana da wahala a amince da kanka - ko wani. Za ku tambayi kanku, da sabon abokin tarayya, da yawa. Auki lokaci kuma ku kyautata wa kanku.

2. Kuna yawan bincika komai

Da farko, zaku ɗauka cewa komai yana da muguwar manufa. Idan ba su kira na kwana biyu ba, za ku ɗauka ba sa son ganinku kuma. Idan sun yi shiru, za ku ɗauka suna fushi da ku.

Idan kun ji daɗi, sanar da sabon abokin aikin ku dalilin da yasa kuke da wahalar amincewa da su, saboda haka zaku iya aiki tare ta hanyar ku.

3. Kuna tsammanin fada

Idan kun kasance cikin dangantaka mai guba, kun saba da faɗa koyaushe. Muna son yin fare cewa kun sami kanku kuna yaƙi akan mafi ƙanƙanta, ƙananan abubuwa, yayin da manyan yaƙe -yaƙe suka juya da sauri da zafi.


Duk ma'aurata suna yin faɗa wani lokacin, amma a cikin kyakkyawar dangantaka, lokutan da ba ku yin faɗa sun fi yawan muhawara ta babban gefe.

Zai ɗauki lokaci, amma za ku koya cewa ba koyaushe ake yin faɗa a sararin sama ba, kuma za ku iya sabani ba tare da ya zama babban faduwa ba.

4. Kuna yawan neman afuwa

Wani lokaci hanyar kawai don watsa yaƙe -yaƙe a cikin dangantaka mai guba ita ce neman afuwa. Wannan gaskiya ne musamman idan abokin tarayya ya kasance mai zage -zage kuma ya juyar da fushin su akan ku.

Sabuwar abokin tarayya na iya mamakin me yasa kuke neman afuwa sosai. Bari su san cewa kuna aiki akan wasu abubuwa daga baya. Da sannu za ku koya cewa ba kwa buƙatar neman gafara ga komai.

5. Kuna shakkar abin da suke fadi

Ya yi alƙawarin canzawa, ko koyaushe yana tare da ku? Akwai yuwuwar kun taɓa jin su a baya - kuma ba a kiyaye su ba! Lokacin da kuka kasance cikin dangantaka mai guba, yana da wuya ku amince da abin da abokin aikinku ya faɗa.


Babu gyara da sauri, amma yayin da lokaci ya wuce kuma kun ga suna nufin abin da suke faɗi, za ku ji daɗi. Hakanan kuna iya yin jarida game da yadda kuke ji da kuma kusan duk lokacin da suka kiyaye kalmarsu, don taimaka muku ci gaba.

6. Kuna fuskantar abubuwan da ba ku sani ba

Abubuwa masu guba suna cike da tsoro, damuwa, da tsoro. Lokacin da kuke cikin kyakkyawar dangantaka za ku sami kanku kuna jin sabbin abubuwa - kwanciyar hankali, ta'aziyya, yarda, da aminci.

Bari kanku ya more shi kuma cikin lokaci waɗancan kyawawan halayen za su zama na yau da kullun.

7. Kuna samun sararin da kuke buƙata

Kasancewa cikin dangantaka mai lafiya yana ba ku sararin da kuke buƙata don samun ingantacciyar hanyar haɗi.

Kada ku hanzarta sabon dangantakarku - ku yaba da canjin yanayi, kuma ku bar kanku ku more samun ingantacciyar hanyar haɗi zuwa wani mutum.

8. Za ka fara manta tsohonka

Da farko, yana iya jin kamar ba za ku taɓa mantawa da abin da tsohon ku ya sa ku ba. Gaskiya, wasu daga cikin tabon za su kasance tare da ku, kuma har yanzu kuna tuna dangantakar daga lokaci zuwa lokaci.

Koyaya, yayin da lokaci ya wuce za ku yi tunani game da tsohonku ƙasa da ƙasa kuma ku sami kanku kuna rayuwa a wannan lokacin.

9. Kuna koyon yadda ake son wanda kuke

Lokacin da kuke cikin dangantaka mai guba, ba za ku taɓa jin daɗi sosai ba. Da alama akwai abin da ke damun ku, kuma idan za ku iya gyara shi kawai, abubuwa za su fi kyau.

Yana da ban mamaki da 'yanci don gane cewa ba ku ne matsalar ba. Yanzu zaku iya shakatawa kuma ku ji daɗin son ku don ainihin wanene ku.

10. Kuna koyan amincewa da kanku da sabon abokin zama

Yana ɗaukar lokaci, amma zaku koya amincewa da kanku da yadda kuke ji game da sabon abokin tarayya. Za ku kuma koyi amincewa da su. Za ku san cewa lokacin da suka yi alkawari, suna nufin hakan, kuma lokacin da kuka yi sabani za ku iya yin hakan lafiya yayin da kuke girmama juna.

Rataya a can - wannan matakin na ƙarshe ya cancanci jira.

Dangantakar guba tana da illa, amma akwai bege. Samun dangantaka mai guba a cikin abin da ya gabata baya hana ku samun kyakkyawar dangantaka mai goyan baya a nan gaba.