Aure da Mutum Mai Son Zuciya

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 21 Maris 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Babu Nasara Ga Mai Son Zuciya
Video: Babu Nasara Ga Mai Son Zuciya

Wadatacce

Kasancewa mutum mai ƙima yana da ƙalubale sosai a wannan duniyar, amma a cikin alaƙar da abokin aikinmu baya fahimtar abin da hakan ke nufi na iya jin bege! Akwai bege duk da haka, saboda bayyananniyar sadarwa ta bambance -bambancen HSPs daga wanda ba HSP ba yana haifar da fahimta, kuma lokacin da fahimta, ƙauna, sadaukarwa da yarda suka hadu, wannan shine lokacin sihirin ya faru.

Na farko, kai ko matarka kai mutum ne mai matukar damuwa?

Da alama kusan kashi 20% na yawan mutanen HSP ne. Idan kun ga cewa an shawo kan ku cikin sauƙi tare da motsawar waje to kuna iya kasancewa. Abubuwa kamar: ƙamshi, hayaniya, fitilu, cunkoson jama'a, yanayi inda ake yin abubuwa da yawa gaba ɗaya, jin motsin wasu mutane, samun matsala tare da samun isasshen sarari a kusa da wasu yana barin ku jin daɗi.

Waɗannan hankulan na iya zama kamar suna wahalar da rayuwa, kamar yadda HSP ke yawan nema da gujewa abubuwan da ke damun su a duk inda suka je. Radar su ta zama mai taka tsantsan, cikin sauƙin jawo su zuwa faɗa ko tashi, galibi yana barin su jin daɗin damuwa da damuwa.


A cikin alaƙa da wanda ba HSP ba wannan na iya zama da wahala saboda HSP suna ganin duniya daban kuma suna da buƙatu daban -daban. Abokan hulɗa na HSP sau da yawa suna ganin su a matsayin masu wuce gona da iri ko wuce gona da iri, amma ita ce kawai hanyar da aka gina HSP. Da zarar an fahimci HSP kuma an rungume ta, a zahiri na iya haifar da rayuwa mai daɗi. Wannan saboda HSPs sun fi sani da sanin yakamata tare da daidaita yanayin su, kuma suna iya amfani da hankalinsu don jagorantar su daga rashin jituwa, da zuwa jituwa.

Yana da mahimmanci buɗe hanyar sadarwa tare da wanda ba HSP ba

A cikin alaƙar, idan kun kasance HSP kuma abokin tarayya ba, yana da mahimmanci ku buɗe layin sadarwa tare da su don koyon yadda kowannen ku yake ganewa da karɓar duniya. Da zarar akwai rashin fahimta a kan waɗannan matakan, to maimakon a koyaushe akwai rashin fahimtar juna wanda ke haifar da ko ɗaya, ko kuma mutane biyun ba su biyan buƙatunsu ba, sannan za a iya samun daidaituwa ta hanyar karɓan ƙauna da sasantawa.


Yana kama da alaƙa da mutum ɗaya mai shiga ciki dayan kuma ɗan ɓarna. Na farko yana ciyarwa kuma yana caji lokacin shiru shi kaɗai, ɗayan kuma yana kasancewa kusa da mutane da yawa na zamantakewa. Wannan yana iya zama kamar ba zai yiwu a daidaita ba don haka junansu suna samun abin da suke buƙata kuma suke so, amma a zahiri, yana iya haifar da ƙwarewa sosai idan ma'aurata sun koya kuma sun san duniyar juna. Bambanci shine abin da ke kara sha’awa, kwarara da tashin hankali a rayuwa. Ka yi tunanin fuskantar sabuwar duniyar da ba ku taɓa sani ba, kawai ta hanyar barin kanku ku shiga cikin matar ku a cikin duniyar da suke zaune!

Kamar kasancewa yaro yana fuskantar abin da baku taɓa gani ba .... wow, abin mamaki a cikin hakan!

Don haka idan kun sami wannan labarin ya sake ba da haske, ko ya taɓa ku cikin zurfin ciki, akwai yuwuwar ku ko abokin aikin ku HSP ne, kuma akwai wasu nishaɗi da sabon binciken da za su yi wanda zai buɗe dangantakar ku zuwa ƙarin ƙauna da farin ciki a rungumar bambance -bambancen juna. !