Duba Kafin Ku Tsallake: Shin Yakamata Ku Raba Don Ajiye Aurenku?

Mawallafi: Laura McKinney
Ranar Halitta: 7 Afrilu 2021
Sabuntawa: 14 Yiwu 2024
Anonim
My Secret Romance 1~14 RECAP | Multi-language subtitles | K-Drama | Sung Hoon, Song Ji Eun
Video: My Secret Romance 1~14 RECAP | Multi-language subtitles | K-Drama | Sung Hoon, Song Ji Eun

Wadatacce

Ga halin da ake ciki.

"John da Katie sun yi aure ba tare da farin ciki ba tsawon shekaru goma suna rayuwa tare da damuwa da fargaba mara iyaka".

Bayan shekaru da yawa na aure da haɓaka yara, John ya sami kansa yana tunanin cewa bai yi farin ciki da aurensa ba. Ya kasance yana damuwa da matsalolin aminci,rashin sadarwa, kuma zumunci matsalolin da ke addabar aurensu.

John ya gaya wa matarsa ​​cewa yana son rabuwa. Matarsa ​​ta amince kuma dukkansu sun yanke shawarar hutun watanni shida daga aurensu. ”

Abubuwa da yawa na iya haifar da rushewar aure. Amma, zaku iya adana auren ku kafin ku ƙare a kotu don kisan aure.

Amma, 'ya kamata mu rabu ko a'a?'


Da kyau, rabuwa ya bayyana zaɓi ne mai amfani ga mutane da yawa. Wannan yana ba da damar yin tunani game da mahimman batutuwan da ke haifar da tashin hankali a cikin auren ku.

Amma kafin komai ya ɓace, kuna buƙatar gwadawa da adana auren ku, na ƙarshe. Bayan haka, kisan aure ba zai taɓa zama zaɓi ɗaya kaɗai ba don tserewa matsalolin aure.

Shin rabuwa na iya ajiye aure?

Akwai manyan dalilai guda uku na rabuwa da mata.

Da fari dai, mataki ne a tsarin sakin. Yawancin ma'aurata kawai sun san aurensu ba zai dawwama ba kuma suna amfani da rabuwa don ba wa kansu lokaci kafin saki. Wasu lokuta, ma'aurata suna rabuwa don samun hangen nesa game da auren su, (kamar John da Katie). Bayan rabuwarsu, John da Katie sun sami nasarar samun damar sake haɗuwa kuma su ƙarfafa aurensu.

Rabawa zai iya taimakawa haɓaka alaƙarku da abokin tarayya kuma ya ceci aurenku, a ƙarshe.

Yanke shawarar rabuwa da matarka ba abu ne mai sauƙi ba. Ma’auratan da suka yanke shawarar rabuwa galibi ana kallonsu ne daga waje kamar waɗanda suka kai matsayin ɓarna a cikin alakar su.


Wataƙila, sun gwada wasu dabaru da hanyoyin shiga tsakani don taimakawa aurensu, amma babu abin da ya yi musu aiki. Don haka ƙarshe, sun rabu kuma a ƙarshe, saki.

To me yasa ma'aurata ke rabuwa amma ba sa rabuwa? Akwai wani gefen wannan, bayan duka. Da wuya ma'aurata su tsaya don kimanta darajar warkewar rabuwa. A zahiri, idan an yi ta hanyar da ta dace (kuma saboda dalilan da suka dace) tare da bayyanannun yarjejeniyoyi a farkon, ba zai iya ceton auren ku kawai ba amma yana haɓaka shi ma.

Don cimma burin ƙarshe (rabuwa don adanawa ko inganta aurenku), kuna buƙatar tabbatar da cewa akwai wasu 'yan abubuwa a wurin kafin ku shiga.

Anan akwai wasu alamomi ko nasihun rabuwa na aure waɗanda zasu iya taimakawa -

1. Tsawon Lokaci

Wannan na iya bambanta ga kowane ma'aurata, amma watanni 6 zuwa 8 na lokacin rabuwa ana ɗaukar mafi kyawun manufa.

Babban koma baya na tsawaita rabuwa na aure shine cewa galibi yana iya haifar da abokan haɗin gwiwa don samun nutsuwa da sabbin salon rayuwarsu, yana sa su yarda cewa ba za a iya aiwatar da bambance -bambancen su ba ko kuma sun fi kyau ta wannan hanyar.


Wannan shine dalilin da ya sa kafaffen tsammanin da ya dace yana da matuƙar mahimmanci. Ta hanyar saita tsawon lokacin rabuwa, kuna yarda da juna cewa wannan shine lokacin lokacin da kuke buƙatar warware bambance -bambancen ku.

Idan ba a yanke shawara ba, sabbin batutuwa na iya tasowa wanda zai iya haifar da rashin jituwa. Shin rabuwa tana aiki don adana aure? To, akwai lokutan da tsawaita rabuwa gaba ɗaya ke yanke duk alaƙa tsakanin ma'aurata.

Don haka, idan dole ne ku ceci auren ku daga saki, yakamata ku sake duba tsawon lokacin rabuwa na aure kafin ku fita daga ƙofar ku.

2. Manufa

Ta yaya za ku iya adana aure yayin rabuwa? Tattaunawa tare da abokin tarayya koyaushe hanya ce mafi kyau don tafiya game da rabuwa da warware al'amura tare a matsayin ƙungiya.

Kada ku taɓa ɗauka cewa ku duka kuna kan shafi ɗaya. Tattauna kuma ku yarda cewa ku duka kuna yin wannan don warware al'amuran ku da haɓaka auren ku.

Misali -

Idan ɗaya daga cikin abokan haɗin gwiwar yana so ya ceci auren, amma ɗayan yana tunanin cewa wannan shine farkon farkon sakin aure, to wannan na iya haifar da manyan batutuwan aminci. Wannan shine dalilin da ya sa tattauna wannan batun a gaba yana da mahimmanci don yin wannan aikin cikin nasara.

3. Sadarwa

Bayan yanke shawarar cewa ku duka kuna son yin aiki akan al'amuran ku ta hanyar ci gaba da rabuwa don ceton aure, tattauna yadda zaku yi hulɗa da juna a wannan lokacin.

Ba tare da tuntuɓe ba kwata -kwata ba zai zama da amfani ba don cimma burin ƙarshe. Yanke shawarar yawan ma'amalar ku da kyau kafin. Idan abokin tarayya ɗaya yana son yin magana kowace rana, amma ɗayan yana so ya zama lamari na mako -mako, to dole ne a yanke shawarar juna.

Idan kuna son adana aurenku, dole ne ku sauƙaƙa yarjejeniya akan wannan matakin rabuwa na ɗan lokaci.

4. Kwanuka

Shin yakamata ku rabu kafin kisan aure? Shin yakamata ku daina ganin juna bayan rabuwa?

To, rabuwa ba ta nufin ku daina soyayya da juna. Yanke shawarar sau nawa za ku hadu kuma ku ciyar lokaci tare da juna.

Ku tafi ranakun cin abincin dare kuma ku sake saduwa da motsin zuciyar ku. Yi amfani da wannan lokacin don tattauna yadda za a warware batutuwan da ke haifar da rudani a dangantaka. Gano sabbin hanyoyin warwarewa waɗanda zaku iya kawowa cikin auren ku.

Maimakon kusancin jiki, mayar da hankalin ku kan haɗin kan motsin zuciyar ku kuma gwada kula da shi. Wannan na iya taimaka muku don ceton aurenku daga saki.

5. Yara

Rabawa na iya zama lokacin damuwa ga yaranku, don haka yi amfani da hanyoyin da za su taimaka muku haɗin gwiwa da kyau. Amsa tambayoyin yaranku tare kuma ku tabbata cewa kuna sarrafa munanan amsoshin ku (kamar fushi, kiran suna, da sauransu) a gaban su.

6. Taimako na ɓangare na uku

Neman wani ɓangare na uku, kamar mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali, malami, ko mai shiga tsakani (memba na iyali ko aboki), na iya sauƙaƙe aiwatar da warware matsalolin ku.

Ana matukar ba da shawarar ku nemi wani nau'in taimako yayin aiwatar da rabuwa don ceton aurenku daga saki.

Kammalawa

Lokacin da muka ji cewa abokin auren mu yana ficewa daga gare mu, halayen mu na dabi'a shine kusantar su da yin duk abin da ake buƙata don ceton auren. Tunanin rabuwa, ko haifar da tazara a irin wannan lokacin, yana haifar da fargaba, tsoro, shakku, da babban damuwa kuma.

Yin irin wannan zaɓin na iya zama ƙalubale musamman idan haɗin gwiwa ya yi rauni ko kuma dangantaka ta yi rauni sosai.

Amma ta hanyar yin amfani da kulawa da fasaha (galibi tare da taimakon ƙwararre), rabuwa CAN na da tasiri sosai wajen kawo mutane biyu kusa. Hasali ma, adana auren ku bayan rabuwa zai yi sauƙi.

Ka tuna cewa wannan kayan aikin ba don waɗanda ba su da niyyar zama tare da abokan aikin su. Mafi munin abin da za ku iya yi musu shine ku ɗauka cewa kuna da sha'awar aiwatar da abubuwa.