Yadda za a Inganta Amintar da Kai a Cikin Dangantakar?

Mawallafi: Laura McKinney
Ranar Halitta: 1 Afrilu 2021
Sabuntawa: 12 Yiwu 2024
Anonim
NIGERIA | A Collapsing Country?
Video: NIGERIA | A Collapsing Country?

Wadatacce

Ban taɓa saduwa da wani wanda ya ce ba na buƙatar ƙarin kwarin gwiwa.

Amincewa da kai da haɓaka iyawar ku don samun ƙarin kwarin gwiwa shine tsarin koyan rayuwa. Ta hanyar karanta wannan labarin za ku ɗora wata dabara mai ƙarfi don taimaka muku da ƙarfin gwiwa. Wannan dabarar yakamata ta taimaka muku sosai a cikin tafiya ta inganta ku saboda tana da dabaru mai sauqi amma mai dacewa.

Na kirkiro wannan aikin ne don taimakawa miliyoyin mutane da miliyoyin mutane a duk faɗin duniya don cire amincewar kansu cikin sauƙi da sauri.

Idan kuka tambayi kowa, menene babban fifiko na farko don cimma burin ku? Wataƙila za ku ji amsoshi da yawa akan hakan. Koyaya, ba tare da dogaro da kai ba yayin balaguron, zai yi wuya a aiwatar da burin cikin nasara.

Don haka, ina matukar farin cikin raba wa duniya wannan kyakkyawar fasaha mai nasara don cimma cikakkiyar dogaro da kai a matakin mafi zurfin kasancewar ku.


Mataki-mataki motsa jiki na amincewa da kai:

1. Yarda da yadda kake ji

Mahimman kalmomin da ke gaba zasu taimaka muku yin hakan, (tingling, nauyi, haske, dumi, sanyi, iyo, iyo, shakatawa, sako -sako, ko wata kalma da ta dace da ku)

2. Yarda da motsin zuciyar ku

Kalmomin da ke biye zasu taimaka muku yin hakan, (nutsuwa, nasara, farin ciki, farin ciki, amintacce, 'yanci, ko wata kalma da ta dace da ku)

3. Maimaita waɗannan kalmomin da kuka zaɓa sau 21 aƙalla sau ɗaya a rana

Za su taimaka muku sosai don gano yadda kuke ji. A sakamakon haka, hakan zai yi nuni ga matakin amincewar ku.

An tsara wannan aikin don duk wanda ke da sha'awar rayuwa kuma yana son yin rayuwa mai kyau ga kansu da sauran mutane.

4. Yin haƙuri yana da mahimmanci

Yin haƙuri abu ne mai mahimmanci na yadda wannan aikin zai yi muku. Ka ba shi ɗan lokaci, kar a gwada shi ko ƙoƙarin hanzarta shi ko ma tura shi sosai. Kawai a bar shi, dole ne yayi aiki ta hanyarsa ta halitta.


5. Dubi babban hoto

Abu ɗaya da za a yi la’akari da shi shine yin aiki da haɗa shi da babban hoto ko manufa. Kada ku yi ko bi umarnin kawai ba tare da ku da hannu ba. Dole ne ku bar kanku kasancewa kuma ku maimaita shi sau da yawa kamar yadda za ku iya, babu matsin lamba.

Na sanya kaina cikin takalmin ku kafin ma na yi tunanin buga wannan aikin. Don haka, ina fatan za ku ji da gaske na a cikin wannan kayan.

6. Kawai ka zama kanka

Za ku fuskanci wani yanayi daban -daban a matakin ku daban. Sakamakon haka, kawai bari wannan ya faru, ba tare da tsangwama ba, bincika, suka, ko yin tambayoyi. Duk abin da kuke buƙatar yi shine ku kasance da kanku kuma zai yi muku aiki sosai.

Dalilin da nake da kwarin gwiwa zai yi muku aiki sosai domin ni kaina nayi shi kuma na sani daga ƙwarewar ƙanƙantar da kai na dole ne yayi aiki. Na halitta ne, kamar kowane bacci na dare. Kuna fara aikin, kuma kafin ku sani za ku kasance cikin bacci.

Ta hanyar ba da damar yin hulɗa tare da kasancewar ku kuna ƙirƙira wani abu na yanzu maimakon kasancewa ba ya nan. Yi tunani game da shi, lokacin da kuke cikin tunani, jiki da tausaya ikon ku na ba da gudummawa da cimmawa zai haɓaka zuwa matakin ƙarshe.


Koyaya, idan kun yi watsi da kasancewar ku nan da nan za ku shiga cikin yanayin ba da shawara. Inda hankalinku ba naku bane kuma.

Burin mu tare shine mu dawo muku da wannan ikon, cikakken iko da kanku da makomar ku. Kada ku damu da yaya? Ko me? Yi tunani game da sake maimaitawa da babban nasarar da kuke shirin kawowa.