Kadan Daga Cikin Abubuwan Da Ake Gwadawa Idan Ba ​​a Hadu Da Fatan Aminci Ba

Mawallafi: Laura McKinney
Ranar Halitta: 5 Afrilu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
I DIDN’T SURVIVE IN THIS FOREST
Video: I DIDN’T SURVIVE IN THIS FOREST

Wadatacce

Yawancin ma'aurata suna shiga cikin aure tare da tsammanin soyayya, aminci, da farin ciki har abada.

Haɗuwa ta kasance mai sa maye, bikin aure, da kyau, kawai allahntaka da farkon auren, yana da ban sha'awa sosai a cikin guguwa na lokacin gudun amarci.

Saurin ci gaba a cikin 'yan shekaru kuma lokacin hutu na amarci yanzu ya ƙare, hotunan bikin aure ragowar labari ne wanda za a iya mai taken,'Wannan zai zama mutuwa na ”, tauraruwar wani mutum wanda ba a mantawa da shi cikin soyayya da mazan jiya da suka aura.

Haɗa guntun gutsuttsuran zai iya zama mai raɗaɗi

Ina ganin mutane da yawa a aikace na, galibi mata, suna zuwa su zauna a ofis dina kuma suna ƙoƙarin manne guntun labarin da ya karye tun farko.

Suna magana da zafi, tashin hankali, shakku, wulakanci, da laifi. Hanya ɗaya da aka saka a cikin waɗannan matan ita ce duk sun auri mutum ɗaya. Ba lallai ba ne ainihin mutum, amma mai narcissist kawai iri ɗaya ne.


Narcissists suna wasa-zargi a cikin dangantaka

Tsawo daban -daban, nauyi daban, aiki daban, mota daban, amma irin wannan tunani, magudi iri ɗaya, dabarun rashin aiki iri ɗaya, girman kai ɗaya, da rashin tausayawa.

Waɗannan mazajen, a salo na gaskiya, suna zargin waɗannan matan. Suna karkatar da gaskiya don amfanin kansu mai guba, suna sa su ji suna da laifi ba bisa ka'ida ba, kuma suna ƙirƙira da gaskata kowane mummunan aiki, komai yadda ya shafi mata.

Suna yin hakan duka yayin da suke yin cikakkiyar lafiya, cikakkiyar wanda aka azabtar, cike da mamakin zargin da ake gabatarwa a gaban su.

Wani lokaci yana ɗaukar weeding ta makancin ƙauna don ganin yadda ƙauna, aminci da farin ciki har abada ke faruwa.

Mai narcissist na iya gaskantawa da gaske cewa sune kamun.


Abu ɗaya tabbatacce, koyaushe su ne waɗanda abin ya shafa kuma kai ne ya kamata ka yi godiya don kasancewar su. Kuna bin su amincin ku.

Aminci, ko da ta fuskar rikici game da ma'ana ne.

Menene ma'anar aminci?

Amsar ta dogara idan ka tambayi mai son ko kuma ainihin wanda aka azabtar.

Yin ha'inci da zina na iya zama daban -daban, al'amarin motsin rai da na zahiri na iya zama iri ɗaya.

Yana da duk game da ayyana shi. Wataƙila wannan tattaunawar ce da ake buƙatar yi kafin tattaunawar da mai shirin aure.

Ina tsakiya? Ko akwai kawai kuskure ko daidai?

Wani miji ya miƙa wa matarsa, bayan an kama shi a gidan yanar gizon sabis na soyayya, “sadarwa ce kawai.” Wannan magana ta biyo baya babu kwanan wata, kawai taron abincin rana ”.

Ina layin aminci?


Dukanmu muna da bege game da alaƙa.

Waɗannan tsammanin suna buƙatar a bayyana su da wuri.

Tabbatar cewa ba kawai makantar da waɗannan sunadarai a cikin kwakwalwar ku ke haifar da "cikin soyayya ” euphoria. Cakulan na iya yin abu iri ɗaya kuma ba zai taɓa yin kyau ba tare da tattaunawa ta kowa da kowa ko taron cin abincin rana.

Kula da alamun halayen guba waɗanda ke barin ku jin daɗi ba mutumin da ya aikata laifin ba.

Idan kun sami kanku a cikin wannan yanayin, akwai wasu abubuwa da za ku iya yi -

  • Yi gaskiya tare da kanka. Mai yiwuwa matarka ba za ta canza ba. Lokaci ne na yanke shawara.
  • Yana game da haƙuri ko yarda. Me za ku iya rayuwa da shi? Ko za ku iya barin ta a baya?
  • Koyi zama mai tabbatarwa. Ko da yana nufin ɗaukar aji na tabbatarwa. Zuba jari a kanka.
  • Kasance mai fa'ida cikin ma'amala da halayen guba. Akwai alamu. Kun riga kun san su.
  • Ka sa kanka a gaba, ba tare da laifi ba.
  • Yi imani kun cancanci mafi kyau.
  • Yi alƙawari tare da mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali wanda zai iya ba ku jagora da tsabta.
  • Bayyana farin ciki har abada a cikin sharuddan ku
  • Tafi sake fasalta rayuwarka.
  • Yi farin ciki da hanyar ku.