Abubuwa 7 Da Zaki Yi Idan Mijinki Ya Bar Ki

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 13 Yuli 2021
Sabuntawa: 23 Yuni 2024
Anonim
Abubuwa 5 da mace zata kiyaye dasu idan tana jinin al’ada
Video: Abubuwa 5 da mace zata kiyaye dasu idan tana jinin al’ada

Wadatacce

Saki, a cikin kanta, kyakkyawar ƙwarewa ce mai raɗaɗi, kuna, ta wata hanya, tana sake tsara rayuwar ku. Wasu mutane sun dogara sosai ga ma'auratansu har suna jin basu cika ba kuma sun rasa ba tare da wannan gidan yanar gizon ba. Allah ya kiyaye idan rayuwar wani ta zo wannan matakin me ya kamata su yi? Kulle kansu a cikin daki da shinge daga jama'a? A'a. Kodayake aure, dangi, yara, kuma har abada za su kasance ɗaya daga cikin mahimman ɓangarorin halayen ku, kuna da rayuwa kafin hakan ma. Kada ku taƙaita kanku. Kada ku daina rayuwa saboda abin da ya faru.

Waɗannan abubuwa kaɗan ne da za ku iya yi don sake farfado da rayuwar ku kuma fara rayuwa don kanku da samun farin ciki da koshin lafiya:

1. Kada ku yi bara

Yana iya zama mai girgiza ƙasa ga wasu, musamman idan ba ku kula da dukkan alamun ba, don jin labarin matar ku tana neman saki. Don faɗi cewa kuna jin ɓacin rai zai zama rashin fahimtar ƙarni. Jin cin amana zai daɗe.


Kuna da damar yin tambaya game da dalilan amma, abu ɗaya da bai kamata ku taɓa aikatawa ba, shine ku roƙi jujjuya hukuncin su.

Idan matarka tana neman saki, yana nufin cewa sun sanya wani babban tunani a ciki. Babu wani abin da za ku iya yi a wancan lokacin cikin lokaci wanda zai canza shawarar su. Kada ku koma bara. Zai rage ƙimar ku kawai.

2. Kare iyalanka

Za a sami isasshen lokacin yin makoki. Da zaran ka ji kalmar 'Saki' sami lauya mai dacewa. Ko kuna da yara ko a'a, kuna da wasu haƙƙoƙin da ƙasarku ta ba ku.

Ya zama alawus na shekara -shekara, ko tallafin yara, ko alimony, ko jinginar gida. Hakkin ku ne ku nemi su.

Nemo lauya mai kyau kuma ya kare ku da makomar dangin ku.

3. Kada ku riƙe shi a ciki

Yana da dabi'a yin fushi. Yi fushi a duniya, a sararin samaniya, a dangi, abokai, kuma mafi mahimmanci, yi fushi da kanku. Yaya aka yi kuka makance haka? Ta yaya kuka bari hakan ta faru? Nawa ne laifin ku?


Mafi munin abin da za ku iya yi wa kanku a wannan lokacin shi ne riƙe komai a ciki. Saurara, kuna buƙatar fitar da iska. Kuna buƙatar tunanin kanku, don lafiyar ku, bar shi duka.

Ma’auratan da ke yin kisan aure, galibi saboda ko dai yaransu ko danginsu, suna janye motsin zuciyar su da hawaye su riƙe su. Wannan ba shi da koshin lafiya, ga hankali ko jiki.

Kafin ku bar zumunci, na soyayyar ku, da cin amanar ku, dole ne ku daidaita. Dole ku yi makoki. Yi makokin mutuwar soyayyar da kuke tsammanin za ta dawwama, ku yi makokin matar da ba za ku iya zama ba, ku yi makoki ga mutumin da kuke tsammanin kun sani, ku yi makokin makomar da kuka yi mafarkinku tare da yaranku tare.

4. Tsayar da kai, mizani, da diddige

Nemo game da yanke zumunci mai ƙarfi kamar aure na iya zama mai ɓacin rai, duk da kansa amma yana iya zama wulaƙanci idan matarka ta bar ku ga wani. Kun shagaltu da gudanar da gida, haɗa iyali tare, tsara abubuwan da suka shafi iyali, alhali matarka tana wauta a bayanku kuma tana neman hanyoyin haifar da kisan aure.


Kowa yana samun sa, rayuwar ku ta zama ƙaton ball na rikici. Ba lallai ne ku zama ɗaya ba.

Kada ku yi hauka kuma ku farautar dangi na biyu. Ci gaba da kai sama da ƙoƙarin ci gaba.

Kada ku taɓa tsawaita zaman ku a wurin da ba a son ku da farko.

5. Kada ku yi wasan zargi

Kada ku fara daidaita komai da nazarin kowane tattaunawa, yanke shawara, shawara har zuwa inda a ƙarshe kuke da isasshen abin da za ku zargi.

Abubuwa suna faruwa. Mutane zalunci ne. Rayuwa ba ta da adalci. Ba duk laifin ku bane. Koyi rayuwa tare da yanke shawara. Yarda da su.

6. Bada lokaci don warkarwa

Rayuwar da kuka sani kuma kuka so kuma kuka ji daɗi ta tafi.

Maimakon karya gutsure -tsage da ba wa duniya kyauta kyauta, ja kanku tare.

Aurenku ya kare, rayuwarku ba. Har yanzu kuna raye sosai. Akwai mutanen da suke ƙaunarka kuma suna kula da kai. Dole ne kuyi tunanin su. Tambayi taimakon su kuma ba da lokacin ku don warkarwa da gyara lalacewar.

7. Karya har sai kun yi

Tabbas, zai zama kwaya mai ƙarfi don haɗiyewa.

Amma a lokutan matsananciyar damuwa ku yi 'karya har sai kun sanya shi' mantra ku.

Hankalinku a buɗe yake ga shawarwari, idan za ku yi masa ƙarya sosai, zai fara gaskata ƙarya don haka zai zama haihuwar sabuwar gaskiya.