Yadda Zaku Daina Yin Kishi A Cikin Dangantakarku Ku Rayu Da Farin Ciki

Mawallafi: Louise Ward
Ranar Halitta: 4 Fabrairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
My Secret Romance 1~14 RECAP | Multi-language subtitles | K-Drama | Sung Hoon, Song Ji Eun
Video: My Secret Romance 1~14 RECAP | Multi-language subtitles | K-Drama | Sung Hoon, Song Ji Eun

Wadatacce

Kishi mugun aboki ne; yana son yin tunanin yanayin yanayin da zai lalata ranar ku kuma ya fusata abokin tarayya.

Yana gusar da mummunan tunani a cikin kunnuwan ku har sai kun yarda abokin tarayya shine shaidan cikin jiki.

Hakanan yana iya zama kyakkyawa a wani lokaci kuma yana bugun zuciyar abokin aikin ku. Duk da haka, a tsawon lokaci, zai haifar da fashewar da ba za a iya gyara ta ba a cikin tushen dangantakar ku.

Wannan ya ce, kawai yana haifar da bala'i.

Don haka muna tambayar kanmu ta yaya za a daina kishi? Ta yaya za a daina yin kishi har ya ɓata dangantakarmu?

Ga matsalar, Ba za ku iya ba.

Yadda za a daina kishi a cikin dangantaka

Idan da gaske kuna son wani, ba za ku iya taimakawa yin kishi a wani lokaci ko wata ba.

Halin dabi'a ne na soyayya, kuma yana faruwa ga mafi kyawun mu. Abin da za ku iya yi shi ne rage lokutan da kuke kishi kuma ku manyanta don kada ku wuce gona da iri idan hakan ta faru.


Lokacin da muke kishin wani a cikin yanayin soyayya, ba irin kishin da muke ji ba lokacin da wani ya tuka Ferrari kusa da ƙaramin minivan ku, yana shafar girman kanmu da girman kanmu.

Muna jin wani yana kutsawa cikin sararin mu, kuma yana shafar kimar mu a matsayin mutum. Ba za mu iya sarrafa yadda muke ji ba, amma za mu iya sarrafa yadda muke yi da shi.

Yawancin mutanen Alfa da yawa suna tabbatar da yankin su a wannan lokacin. Sau da yawa yakan haifar da fada da jayayya. Amma kuma yana iya haifar da ƙuduri cikin sauri lokacin da damisa ta sadu da kyanwa. Hakanan yana iya ƙarfafa alaƙa tsakanin abokan hulɗa idan sun ji kariya da amincewar abokin aikin su na Alpha.

Amma lokacin da Tiger ya sadu da Maciji, ya zama rikici na jini.

Don haka idan kai mutum ne na Alfa, koyi yadda ake tabbatar da yankin ku ba tare da ya kai ga zubar da jini ba. Kuna iya tserewa da shi, amma har yanzu zai lalata ranar kowa. Ba wanda yake son hakan.

To ta yaya mutum zai daina kishi a dangantaka? Ba ku yi ba, dole ne ku sarrafa kanku da motsin zuciyar ku don tabbatar da cewa abubuwa ba su yi muni ba. Idan abokin hulɗar ku shine ƙungiyar zuga kuma yana kwarkwasa da sauran mutane a gaban ku, to matsala ce ta daban gaba ɗaya.


Ka shimfiɗa ƙa'idodin ƙasa, kasance akan shafi ɗaya tare da abokin tarayya. Tabbatar cewa ku duka biyun sun fahimci ayyukan da ke sa ɗayan abokin kishi.

Gina girman kanku

Kishi kuma wani nau'i ne na rashin tsaro. Idan kuna son sanin yadda ake daina kishi da rashin tsaro, to kuna buƙatar samun ƙimar kan ku. A cikin wannan duniyar daidaitattun abubuwa biyu, babban girman kai ya bambanta da halayen narcissistic.

Idan kun yi imani kuma kuka yi imani cewa ku irin wannan kama ce da abokin tarayya ba zai ma yi tunanin yaudarar ku don tsoron rasa ku ba, to da alama ba za ku ji kishi ba.

Amma akwai layi mai zurfi tsakanin girman kai da narcissism. Watau, yana fassara tsakanin amana da rudi.

Idan kun kasance masu ruɗu, to wannan kyakkyawar hanya ce ta yadda za a daina kishi, amma hakan zai magance matsala ɗaya kuma ya yi sabbi.


Idan kun amince da abokin aikin ku sosai kuma kun yi imani dangantakar su da ku ta musamman ce, to kuna jin kwanciyar hankali. Matsalar ita ce yadda za a bambanta tsakanin su biyun. Wata matsalar kuma ita ce idan kai mai ruɗu ne, ba za ka taɓa gane ta ba.

Don haka yi magana da abokin tarayya game da da'irar amincewa. Bincika idan amincinku ya dogara ne akan gaskiya kuma ba tsinkaye mai ƙima ba game da ƙimar ku. Abokin hulɗar ku zai gaya muku yadda ku da alaƙar ku ke nufin su.

Yadda za a daina kishi da sarrafawa

Kishi kuma game da sarrafawa ne.

Kuna jin kishi saboda kuna tunanin wani yana jin haushi akan lawn ku. Yawancin maza da mata suna danganta kishi da “satar dukiyoyin su.” Na farko, abokin tarayya ba mallakin ku ba ne. Mutum ne mai numfashi mai rai wanda ya yi amfani da 'yancin zaɓin sa don zaɓar kasancewa tare da ku.

Ba ku mallake su ba, ba su mallake ku ba, kawai kuna da fahimtar juna da jajircewa.

A daidai lokacin da kuke jin kishi saboda kuna ɗaukar abokin tarayya a matsayin abin mallaka maimakon ruhu mai 'yanci wanda ya zaɓi ƙauna da kasancewa tare da ku, to wannan ma wata matsala ce gaba ɗaya.

Possessiveness matsala ce.

Idan kishin ku ya samo asali ne daga mallaka, to wannan kawai alama ce ta rashin daidaiton ɗabi'a.

Koyi don magance mallaka a cikin dangantaka. A zahiri, zai koya muku yadda ake daina kishi. Koyi don girmama abokin tarayya a matsayin mutum. Yi imani cewa sun san iyakokin nasu.

Mutane ne masu hankali da ikon yin zaɓin da ya dace (da fatan) da kansu. Idan ba su balaga ba don yin zaɓin da ya dace, sannan kuma, wannan matsala ce daban, kuma kishi shine mafi ƙarancin matsalolin ku.

Theauki babban titin kuma daina kasancewa mallaki da sarrafawa.

Idan kuna son wani, kuma suna ci gaba da yin zaɓin da ba daidai ba a cikin dangantakar ku, to lokaci yayi da za a sake kimanta dangantakar ku gaba ɗaya. Kishi yayi tsine. Abin da kuke ji ya dace.

Kishi shine b ****

Kada ku zama ɗaya.

Kishi yana haifar da fassarar kuskure, wanda kuma yana haifar da ayyukan da ka iya lalata alaƙar. Ba za ku iya taimakawa jin kishi daga lokaci zuwa lokaci ba, har ma yana iya ƙarfafa alaƙar ku.

Amma wuce gona da iri da kasancewa mai kula da sociopath ba zai taba haifar da kyakkyawan ƙarshe ba.

Idan da gaske kuna son mutum kuma kuna kula da alakar ku. Yi tattaunawa ta sirri game da rashin tsaro.

Ma'aurata masu lafiya sun san kuma sun fahimci ƙarfin juna da raunin juna. Ba za su taɓa cutar da dangantakar ku da gangan ba don ɗan jin daɗi. Hanya guda daya tilo don cimma wannan matakin kusanci shine tattauna shi (bayan jima'i yayi kyau).

Tsammani dokokin ƙasa na da haɗari, musamman idan abokin aikin ku yana cikin nau'ikan halayen mutum na Myers-Briggs.

Don haka idan kuna son sanin hanya mafi kyau yadda za ku daina kishi, ku sami abokin tarayya mai fahimta da fahimta wanda ba zai taɓa sa ku jin haka ba.