Yadda Za A Ci Gaba Idan Ana Saki Amma Har yanzu kuna cikin soyayya

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 13 Yuli 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Power (1 series "Thank you!")
Video: Power (1 series "Thank you!")

Wadatacce

Mijinki ya nemi saki, kuma kun makance. Akwai lokutan rashin jin daɗi a cikin auren ku, tabbas, amma babu abin da kuke tunanin zai taɓa sa ya bar ku.

Kun yi masa aure har abada kuma ba ku taɓa tunanin za ku sa hannu kan takarda don kawo ƙarshen lokacinku na ma'aurata ba.

Kuma ... har yanzu kuna ƙaunarsa.

Wataƙila ya ci amanar ku da wani. Wataƙila ya ƙaunace ku kuma yana jin cewa babu yuwuwar sake farfaɗo da waɗannan ƙauna ta ƙauna. Yana iya samun rikicin tsakiyar rayuwa.

Ala kulli hal, shawarar tasa ta ƙarshe ce, kuma babu ja da baya. An bar ku don warkar da zuciyar ku, zuciyar da har yanzu tana da alaƙa da wannan mutumin, duk da cewa baya ƙaunarka.

Wadanne hanyoyi za ku iya warkarwa?


Yarda cewa wannan yana faruwa

Zai zama kuskure ku yi kamar “komai yana da kyau” ko ƙoƙarin sanya fuskar farin ciki don waɗanda ke kusa da ku su yi tunanin kuna gudanar da wannan canjin rayuwa kamar ƙwararre, mace mai ƙarfi da kuka kasance koyaushe.

Babu buƙatar zama gwarzo a wannan lokacin tashin hankali. Idan ba ku nuna wa abokanku da danginku cewa kuna shan wahala ba, ba za su iya ba da taimako don taimaka muku kafada zafin ba.

Bar shi. Ku kasance masu gaskiya.

Faɗa musu cewa kun lalace, kuna ƙaunar abokin tarayya, kuma kuna buƙatar su kasance tare da ku yayin da kuke kewaya wannan muhimmin taron rayuwa.

Nemo ƙungiyar tallafi

Akwai ƙungiyoyin jama'a da yawa waɗanda mutanen da ke yin kisan aure za su iya haɗawa, magana, kuka, da raba labarun su. Yana da taimako ku ji cewa ba ku kaɗai ba ne a cikin abin da kuke fuskanta.

Tabbatar ƙungiyar goyan baya ta sami gogaggen mai ba da shawara don kada tarurrukan su shiga cikin jerin gunaguni ba tare da kowane irin nasiha mai ba da shawara ba.


Hana maganganun kai mara kyau

Kuna gaya wa kanku, "Ni ɗan iska ne don har yanzu ina ƙaunarsa bayan abin da ya yi mini!" baya taimakawa, kuma ba gaskiya bane.

Kai ba dan iska ba ne. Kai mace ce mai kauna, mai karimci wacce ginshikinta ya kunshi soyayya da fahimta. Babu wani abin kunya game da jin soyayya ga wanda ya kasance abokin rayuwar ku tsawon shekaru, koda kuwa mutumin ya yanke shawarar kawo ƙarshen alaƙar.

Don haka, kada ku sanya kanku cikin ƙananan matsayi ta hanyar maganganun kai mara kyau kuma ku kasance masu inganci.

Bada lokaci don warkarwa

Yana da mahimmanci a gane cewa warkarwa daga kisan aure, musamman saki wanda ba ku fara ba, zai ɗauki lokaci yana ɗauka. Ka tuna cewa, a ƙarshe, za ku dawo da baya.

Bakin cikin ku zai kasance da kalandar sa, tare da kyawawan ranaku, ranakun mara kyau, da ranakun da kuke jin ba ku da wani ci gaba kwata -kwata. Amma amince da aiwatarwa: Waɗannan ƙananan fasa da kuke gani a sararin sama?


Akwai haske yana shigowa ta cikinsu. Kuma wata rana, za ku farka kuma ku gane cewa za ku tafi awanni, kwanaki, makonni ba tare da ku zauna kan tsohon mijin ku da abin da ya yi ba.

Lokacin da kuka shirya, kawar da tunatarwa daga gidan ku

Wannan zai taimaka wajen “watsar da” ƙaunar ku. Maimaita gidanka don dandana ku.

Shin koyaushe kuna son yin falo a cikin pastels da kayan wicker? Yi shi!

Gyara gidan ku don yin tunani, da siyarwa ko bayar da duk wani abin da ke haifar da waɗannan munanan tunani na "yadda ya kasance lokacin da mijin ya kasance a nan."

Shigar da kanku cikin sabon abin sha'awa da ƙalubale

Wannan hanya ce tabbatacciya don jin daɗin kanku da taimaka muku gina sabbin abokantaka tare da mutanen da ba su san ku ba a matsayin wani ɓangare na ma'aurata. Duba albarkatun gida don ganin abin da ake bayarwa.

Shin koyaushe kuna son koyan Faransanci?

Akwai tabbas akwai azuzuwan ilimin manya a kwalejin al'umman ku.

Me game da zane -zane ko zane -zane?

Ba za ku shagala kawai ba amma ku dawo gida da wani abin kyawu da kuka kirkira! Shiga gidan motsa jiki ko kulob mai gudana hanya ce mai kyau don kawar da duk wani mummunan tunani da ke mamaye kan ku. Motsa jiki yana ba da fa'idojin ɗaga ɗimbin yanayi iri ɗaya kamar shan magungunan ɓarna.

Dating na kan layi na iya zama kyakkyawar ƙwarewa

Kawai yin kwarkwasa akan layi tare da fa'idodi masu yawa na dabino na iya sa ku ji ana so kuma a sake so, wanda, idan kun kasance kuna yin mummunan zance ("Tabbas ya bar ni. Ba ni da daɗi da ban sha'awa") na iya zama babban ɗagawa don amincewa da kai.

Idan, bayan sadarwa ta kan layi, kuna jin gamuwa da ɗaya ko fiye daga cikin waɗannan maza, ku tabbata kuna yin hakan a cikin jama'a (kamar kantin kofi mai aiki) kuma kun bar cikakkun bayanai na taron tare da aboki .

Za a iya amfani da zafin da kuke ji don ƙirƙirar mafi kyawun sigar kanku

Takeauki baƙin ciki kuma yi amfani da shi don motsa ku don samun siffa, musanya wasu kayan suttura waɗanda yakamata a jefar da su shekaru da suka gabata, yin bita da sabunta ƙwararren masaniyar ku, canza ayyuka. Sanya wannan kuzari cikin rayuwa mafi kyawun rayuwar ku.

Nemo cikakken daidaiton lokacin-kaɗaici da lokacin aboki

Ba ku son ware kanku da yawa, amma kuna son yanke ɗan lokaci don ku kaɗai.

Idan kun yi aure na dogon lokaci, wataƙila kun manta yadda ake zama da kan ku. Za ka iya samun rashin jin daɗi da farko. Amma sake maimaita waɗannan lokutan: ba ku kaɗai ba ne; kuna yin aikin kula da kanku.

A cikin bidiyon da ke ƙasa, Robin Sharma yayi magana game da mahimmancin zama shi kaɗai.

Don sake soyayya, yana da mahimmanci a gare ku don koyan zama lafiya tare da kasancewa ɗaya. Wannan zai ba ku damar buɗewa ga wani mutum (kuma zai faru!) Daga wurin kwanciyar hankali kuma ba yanke ƙauna ba.

Al'ada ce a ji yanayin asarar da bakin ciki lokacin da mutumin da kuke soyayya da shi ya yanke shawarar cewa baya soyayya da ku. Amma ku tuna cewa yanzu kun shiga cikin babbar ƙungiyar matafiya matafiya waɗanda suka tsira kuma a ƙarshe suka bunƙasa cikin rayuwar aurensu bayan aure.

Ka ba shi lokaci, ka zama mai taushin kai, kuma ka dage da sanin cewa za ka sake soyayya.