Yadda Ake Kyautata Aure Na - 4 Nasihu Masu Sauri

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 11 Yuli 2021
Sabuntawa: 8 Yiwu 2024
Anonim
Home facial treatment after 50 years. Beautician advice. Anti-aging care for mature skin.
Video: Home facial treatment after 50 years. Beautician advice. Anti-aging care for mature skin.

Wadatacce

Mutane da yawa masu aure suna zuwa don ganin mai ba da shawara yana tambaya: "Ta yaya zan inganta aure na?" Kuma da yawa, da rashin alheri, sun makara, da yawa bayan dangantakar ta riga ta lalace ta hanyar ɗaci, jayayya, da bacin rai. Wannan shine dalilin da ya sa yakamata kuyi aiki akan hana abubuwa wucewa mai nisa kuma aiwatar da wasu canje -canje masu sauƙi amma masu mahimmanci waɗanda zasu inganta aurenku nan take.

Koyi sadarwa daban

Yawancin mutanen da ba sa jin daɗin aure suna da raunin rauni guda ɗaya - ba su san yadda ake sadarwa da kyau ba. Wannan ba yana nufin cewa kai mai magana ne mai ban dariya gaba ɗaya. Kuna iya zama abu mafi daɗi tare da abokanka, yara, dangi, abokan aiki. Amma galibi akwai abin da ke haifar da jayayya iri ɗaya tsakanin maza da mata akai -akai.


Wannan shine dalilin da ya sa yana da mahimmanci ku koyi yadda ake magana daban tare da abokin tarayya. Abin da ake nufi shi ne cewa kuna buƙatar sassauta jimlar gabatarwar ku (mun san cewa akwai ɗaya, kamar “Ba ku taɓa ...”). Kuna buƙatar ku guji kasancewa mai kare kai ko mai faɗa. Kawai magana kamar manya guda biyu. Koyaushe ku guji jefa zargi; gwada ƙoƙarin ba da haske game da hangen nesa a maimakon haka, kuma mafi mahimmanci - yi ƙoƙarin fahimtar mahangar matar ku.

Fara da lura da alamu a cikin sadarwar ku. Wanene ya fi rinjaye? Me ke jawo ihun? Menene ke canza zance na al'ada zuwa yaƙin takobi na da? Yanzu, menene abin da zaku iya yi daban? Ta yaya za ku fitar da kanku da matar ku daga rabe -rabe kuma ku fara magana kamar mutane biyu masu son junansu?

Koyi hakuri

Ofaya daga cikin yuwuwar da za ta dogara kan shawarar da ta gabata ita ce koyon yadda ake neman gafara. Abin takaici, yawancin mu kawai ba za mu iya yin gafara ta gaskiya ba. Wani lokaci muna yin huda ɗaya, amma da wuya mu yi la’akari da abin da muke neman afuwa. Kodayake uzuri na tilastawa ya fi kowa kyau, yakamata ya zama fiye da kalmomi kawai.


Dalilin da yasa muke wahalar neman gafara shine saboda son kan mu. wasu ma za su ce muna jin daɗin cutarwa da cutar da wasu saboda muna samun wani abu daga ciki. Amma, ko da ba mu da yawan masu cacar baki ba, duk za mu iya yarda cewa faɗin “Yi haƙuri” lokacin da kuka ji cewa an cutar da haƙƙoƙin ku na iya zama abu mafi wahala a duniya.

Duk da haka, a mafi yawan muhawarar aure, yakamata dukkan abokan haɗin gwiwa su nemi afuwa, saboda duka biyun suna da rauni kuma duka suna cutar da ɗayan. Ku abokan rayuwa ne, ƙungiya, ba abokan gaba ba. Idan kuka nemi afuwa tare da tausayawa da fahimtar yadda ayyukanku suka cutar da wani ɓangaren, abin da zai faru shi ne cewa lallai matarka za ta yi tsalle zuwa lokacin don sauke hannayensu kuma ta sake komawa cikin ƙauna da kulawa.

Ka tuna abubuwa masu kyau game da abokin tarayya

Sau da yawa, lokacin da muka kasance cikin dangantaka na dogon lokaci muna manta yadda komai yayi kama da farko. Ko kuma mu murguɗa tunaninmu na farko na abokin aikinmu kuma mu faɗi ga abin takaici: “Ya kasance koyaushe haka yake, ban taɓa ganin sa ba”. Kodayake yana iya zama gaskiya, akasin haka ma yana iya zama daidai - sannan mun ga mai kyau da kyakkyawa a cikin matar mu, kuma mun manta da shi a hanya. Mun bar bacin rai ya mamaye.


Ko kuma, muna iya kasancewa a cikin aure wanda kawai ya ɓata walƙiyarsa. Ba ma jin haushi ko rashin jin daɗi, amma kuma ba ma ƙara jin son zuciya da son juna. Idan kuna son yin aurenku ya yi aiki kuma ku kawo farin ciki ga ku duka, fara tunawa. Tuna dalilin da yasa kuka fara soyayya da mijinki ko matarka tun farko. Haka ne, wasu abubuwa na iya canzawa, ko kuma ku kasance masu kyakkyawan fata a lokacin, amma a gefe guda, tabbas za a sami yalwa da manyan abubuwan da kuka manta kawai.

Nemo wani abu da kuke so kuma kuyi

Ofaya daga cikin abubuwan da ba a saba gani ba game da alaƙa shine cewa mafi yawan kanmu da muke sarrafawa don kiyayewa, mafi kyawun abokan haɗin gwiwa za mu kasance. Wannan ba yana nufin kiyaye asirin ko zama marasa aminci da rashin gaskiya ba, sam! Amma wannan yana nufin cewa kuna buƙatar nemo hanyoyin da za ku kula da 'yancin ku da amincin ku.

Da yawa daga cikin mu suna ƙoƙarin zama mafi kyawun ma'aurata da za su taɓa kasancewa ta hanyar canza hanyoyin su gaba ɗaya da sadaukar da duk ƙarfin su ga aure. Kodayake wannan abin yabawa ne har zuwa wani lokaci, akwai inda a ka rasa kanka kuma abokin tarayya shima yana shan asara. Don haka, nemo abubuwan da kuke son aikatawa, yi abin da kuke sha'awar sa, kuyi aiki akan mafarkin ku kuma raba abubuwan ku tare da abokin rayuwar ku. Ka tuna, matarka ta ƙaunace ku, don haka ku kasance da kanku!