Yin Tunani Game da Samun Matsala? Ga Wasu Abubuwa Da Ya Kamata Ka Yi La'akari Da su

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 18 Maris 2021
Sabuntawa: 27 Yuni 2024
Anonim
My Secret Romance 1~14 RECAP | Multi-language subtitles | K-Drama | Sung Hoon, Song Ji Eun
Video: My Secret Romance 1~14 RECAP | Multi-language subtitles | K-Drama | Sung Hoon, Song Ji Eun

Wadatacce

Dangane da wasu binciken, kusan 40% na maza da 30% na mata a cikin alaƙa za su yi yaudarar abokan hulɗarsu.

Yawan matan da ke da lamuran, ya hauhawa a cikin shekaru da yawa da suka gabata.

Dalilin farko na lamurran shine rashin jin daɗi. Wannan daidai ne, batutuwan da ba a warware ba da muke da su a kan abokin aikinmu shine dalilin farko na duk al'amuran cikin alaƙa. Kuma ba shakka, lokacin da muke fara al'amarin muna jin baratarwa.

"Ba ya bata lokaci tare da ni da yara. Ba ya ƙara ƙaunata. Bai taba yaba min ba. Kullum yana wurin aiki, ko waje tare da samari, kuma ina buƙatar wanda zai kula da bukatuna. ”

Ko daga mahangar namiji,

“Ni saurayi ne, ina buƙatar jima’i aƙalla sau ɗaya a mako. Budurwata/matata ta ƙi kasancewa kusa da ni tsawon watanni shida da suka gabata. Kullum tana kukan yadda ta gaji. Akwai abubuwa da yawa da za a yi a kusa da gidan. Ta kwanta da ƙarfe 9, kafin ni ma in sami damar kwanciya ... Kuma zuwa lokacin da zan hau gado ko dai tana da ciwon kai ko kuma tana da gajiya sosai don juyawa da yin soyayya. Na gama da wannan. Ina bukatan wanda zai kula da bukatuna na jiki kowane mako. ”


Shin wannan sauti ya saba?

Kuma menene ainihin ke sauka anan? To kamar yadda za ku ga kowa yana da hasala. Sauran abin da za ku iya gani shi ne cewa babu wani daga cikin mu da aka koya masa yadda ake yawan magana game da fushin mu, ba kawai tashin hankali ba, ba kawai yin ihu ko kururuwa ba, ba kawai ƙoƙarin lokaci ɗaya da ƙyale shi ba ... Amma maimaita magana game da bukatun , so da sha'awa tare.

Kuma zan kasance masu gaskiya 100% a nan. Kodayake na kasance mai ba da shawara da kocin rayuwa har ma da minista kuma tsohon fasto na coci a cikin shekaru 28 da suka gabata, shekarun da suka gabata lokacin da nake cikin dangantaka kuma ba na biyan bukatun jima'i na, zan gwada ɗaya ko sau biyu don sadarwa da abokin tarayya na, sannan zan tafi in yi lalata.

Ee, ko da ni kaina a matsayin ƙwararre zan fasa kowane irin amana don samun biyan buƙata ta.

A cikin 1997 duk sun canza bayan na yi aiki tare da wani mai ba da shawara daban, abokina, tsawon watanni 12 madaidaiciya.


Na ga rashin ƙwarewar sadarwa ta ne, rashin tausayi na, rashin mutunci na, eh rashin mutunci, shine ya kai ni ga cimma wata bukata ta wata mace ta biya min lokacin da abokin aikina baya zuwa farantin kuma yin abin da na ga ya kamata ta yi.

Idan kun sami kanku an jarabce ku ko dai tare da lamuran motsin rai ko sha'anin jiki kuyi abin da ke tafe:

1. Tambayi abokin tarayya game da bukatunsu na kusa

A waje da ɗakin kwanciya, yi ƙoƙarin shiga tattaunawa tare da abokin aikin ku game da abin da bukatun su na farko game da kusanci kafin ku kawo ɓacin ran ku cewa ba a biyan bukatun ku. Lokacin da muka fara tattaunawar da “Ina buƙatar ƙarin jima'i, Ina buƙatar ƙarin runguma! Sannan kuna bani ... “To ku ​​gane me? Abokin aikinku yana kan kariyar.


Don haka da farko ka tambaye su idan akwai wani abu da suke buƙata daga mahimmin hangen nesa game da alaƙar da ba sa samu daga gare ku.

2. Bayyana bukatunku- cikin ƙauna

Bayan kun ji su, wasu abokan huldar mu za su sami cikakkun bayanai game da abin da bukatun su ke, wasu, saboda ba su taɓa tunanin ainihin bukatun su na iya cewa "komai lafiya."

Ko ta yaya, bayan kun ji yadda suke ji, ku bayyana naku cikin ƙauna.

"Honey kuna tuna lokacin da muka fara soyayya, kuma mun riƙe hannaye a ko'ina, hakan ya sa na ji kuna ƙaunata sosai ko akwai wata hanyar da za mu iya fara yin hakan kuma?" Ko, "Honey na tuna lokacin da muka fara haɗuwa sanya soyayya sau uku a mako. Da alama a cikin watanni 6 zuwa 8 da suka gabata wanda bai faɗi komai ba. Akwai wani abu da na yi, wanda ke ɓata muku rai, da kuke so ku raba tare da ni? Ina so in koma baya don yin soyayya aƙalla sau ɗaya a mako idan kuna buɗe, kuna son kuma kuna sha'awar yin hakan. ”

Kuna ganin tattaunawar da waɗannan misalai biyu ke bayarwa? Damar bayyanawa?

3. Neman taimako

Idan matakan biyu na sama ba sa aiki, kuma yana da yawa cewa ba za su iya ba, wannan shine lokacin da dole ne mu ba da shawara don shiga tare da ƙwararren mai ba da shawara, mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali, kocin kuma ko minista, firist, malami.

A takaice dai, lokacin da mafi kyawun harbin ku don ƙoƙarin isa ga ainihin dalilin da yasa kusanci ya tafi, ba ya aiki, muna buƙatar zuwa wurin ƙwararre.

Ba kawai muna yin tafiya ta lokaci ɗaya ba. Duba idan za ku iya samun abokin tarayya bayan ƙwarewar farko, don yin alƙawarin aƙalla watanni uku na tarurruka na mako -mako don isa ga ainihin abin da ke cikin fushi, cire su, kuma fara sake zama na kusa. Ina ƙarfafa ku a yau ku yi wannan kafin farawar ta fara, duk da haka, idan kuna karanta wannan kuma kun riga kun kasance cikin soyayya, da fatan za ku bi matakan guda ɗaya.

Zai haɓaka amincin ku, ƙwarewar sadarwa, kuma wataƙila, adana dangantakar da kuke ciki yanzu don ba ta damar yin nasara, da sake yin fure.