Yadda Ake Sani Kun Sami Mutum Da Ya dace Kuyi Aure

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 26 Janairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
8 Excel tools everyone should be able to use
Video: 8 Excel tools everyone should be able to use

Wadatacce

Shin kuna samun kanku kuna yin tambaya mai dacewa, "Ina auren mutumin da ya dace?" ko kun tafi da ƙarfi kuna neman amsar tambayar, "ta yaya za a san mutumin da ya dace ya yi aure?"

Akwai lokaci a cikin kowane alaƙa lokacin da mutane ke fara mamakin ko mutumin da suke tare shine mutumin da ya dace ya ciyar da sauran rayuwarsa tare ko a'a. Kodayake, babu ma'aunin ma'aunin da zai auna ƙarfin dangantakar ku da ɗayan kuma ya gaya muku idan su "ɗaya ne", akwai 'yan alamun da mutum zai iya karantawa da lura don sanin ko suna tare da mutumin da ya dace ko makale tare da wani wanda ba sa tunanin rayuwa da shi.

Nemo mutumin da ya dace yayi aure? Kuna buƙatar yin la'akari da yawa fiye da kawai abin dariya, fara'a da kwanciyar hankali na kuɗi.


A cikin kowane alaƙa, ana iya samun wasu wuraren bincike waɗanda, idan aka lura da kyau, na iya taimaka wa mutane su ƙulla alaƙar zuwa farkon rayuwar aure. An yi bayani kaɗan daga cikin waɗancan abubuwan a cikin wannan labarin don taimaka muku gano wannan lokacin tsabta da kuke nema.

Kai ne kanku lokacin da suke kusa

Ta yaya kuka san kuna auren mutumin da ya dace? Yi bayanin kula na hankali game da yadda kuke aikatawa a kusa da su da matakin sauƙin ku.

Yayin da yawancin mu ke ƙoƙarin zama mafi kyawun sigar kanmu lokacin da muke tare da wanda muka sadu da shi kuma muna son barin ra'ayi mai ɗorewa a kansu, lokacin da kuka kashe isasshen lokaci don sanin wani da kuke kallo a matsayin ku abokin rayuwa mai yuwuwar, lambar farko da za a yi la’akari da ita shine yadda kuke aikatawa a kusa da su.

Ta yaya za ku san kun sami wanda za ku aura? Idan kasancewar su yana sa ku cikin kwanciyar hankali kuma ba ku jinkirta nuna duk bangarorin ku ba tare da tsoron yanke hukunci ba, akwai kyakkyawar dama cewa kun sami wanda kuke so ku ciyar da rayuwar ku gaba ɗaya.


Bayan an faɗi haka, wannan wurin binciken kawai ba zai iya zama abin yanke hukunci ba. Akwai wasu abubuwan da ake buƙatar yin la’akari da su tun kafin lokacin haske ya zo.

Kuna da irin wannan fata da mafarkai kuma suna tallafa muku

Nemo mutumin da ya dace yayi aure? Kuna buƙatar fara bincika idan kuna da wasu maƙasudi da imani iri ɗaya.

Mutumin da kuke so ku ciyar da rayuwarsa bai kamata ya zama shine kawai wanda zaku iya zama da kan ku ba. Yakamata su iya sani da fahimtar burin ku da mafarkin ku kuma su goyi bayan ku don cimma su. Idan za ku iya raba mafarkin ku tare da sauran mahimman ku kuma ku sami goyon baya mara mutuwa don cika su, to da kun sami wanda kuke buƙatar rayuwa mai cike da farin ciki da gamsuwa.

Ta yaya kuka san kun sami ɗayan shine lokacin da kuke son yin tafiya akan hanya ɗaya, kuna karɓar ajizancin juna kuma kun san zaku iya shawo kan komai, tare.

Kuna iya shigar da kurakuran ku da raunin ku a gaban su

Ofaya daga cikin ra'ayoyi game da nemo mutumin da ya dace ya aura shine cewa ba ku daina tsoron shigar da kurakuranku a gabansu.


Yana da wahala ga mutane da yawa su yarda da kurakuran su kuma su yarda da raunin su a gaban wasu. Bayar da kuɗinka a gaban wasu kuma yarda cewa kun ɓata yana ɗaukar ƙarfin hali, wanda galibi ba a samun yawancin mu. Amma idan kuna tare da wani za ku iya yarda da kurakuran ku kuma, ba tare da jin tsoro ko fargaba na ƙasƙantar da kai ba, kuma idan sun yi ɗimuwa da gaskiyar ku, za ku san cewa sun yarda da gaskiyar ku kuma wataƙila ba za su ba ku lokaci mai wuyar shawo kan abubuwa ba. kuskure.

Ta yaya za a san wanda za a aura? Da kyau, ɗayan abubuwan da kuke buƙata ku sani game da neman mutumin da ya dace ku aura shine rayuwa ta fi dacewa da wanda ya yarda da ku yadda kuke kuma ya zuga ku don zama mafi kyau fiye da wanda ke ƙoƙarin canza ku kowane lokaci kuna yin kuskure kuma kuna cin nasara lokacin da kuka yarda da su.

Hujja da fada ba sa hana ku ci gaba

A cikin kowace alaƙa, fadace -fadace da rikice -rikice suna da tasiri mara kyau ga maza da mata. Hakanan gaskiya ne cewa kowa yana mayar da martani ta hanyar sa ga muhawara da jayayya. Lokacin da kuka sami mutumin da ya dace ba za ku tsunduma cikin yaƙin basasa ba. Za ku sami abokin aurenku yana ƙoƙarin daidaita abubuwa daidai kuma daidai yake da niyyar saka cikin aikin don cimma ƙuduri.

Makullin gano mutumin da ya dace ya aura shine iyawar ku don warware matsala.

Amma idan ku duka kuna sanar da tunanin ku kuma kuna son yin aiki ta hanyar bambance -bambancen ku ta hanyar da ba zai sa aikin ku ya zama banza ba kuma baya haifar da gada tsakanin ku biyu, to kun san kun sami ɗayan. Nemo mutumin da ya dace da yin aure shine game da gano cewa mutum ɗaya da ya yi imani da ƙudurin rikici kuma yana son kasancewa tare da ku don yaƙar matsalolin aure, ba ku ba.

Suna sa ku son zama mafi kyawun mutum

Mabuɗin samun mutumin da ya dace da yin aure shine kasancewa tare da wanda ke fitar da mafi kyawun ku.

Dukanmu muna da raunin da ba mu alfahari da shi kuma muna son ɓoye wa juna. Idan babban mahimmancin ku yana sa ku so ku duba gazawar ku a fuska kuma ku ƙarfafa ku kuyi aiki da su, akwai yuwuwar, ba sa son kawai su yi 'yan watanni ko shekaru tare da ku, amma suna cikin rayuwar ku har abada.

Ta yaya kuka san wanda za ku aura? Idan abokin tarayya shine wahayi zuwa gare ku don zama mafi kyawun sigar kanku kuma idan kasancewa kusa da su ya sa kuna son yin aiki akan gazawar ku da wauta, to kun sami wanda ya dace muku.

Farin cikin su farin cikin ku ne na ku

Dogaro da motsin rai ci gaba ne na kowane alaƙa ta kusa. Mutane sukan dogara da juna a lokacin baƙin ciki da farin ciki. Saboda kuna kula da junan ku, jin daɗin motsin zuciyar su shine fifikon ku, kuma na ku yana da mahimmiyar mahimmanci a gare su suma, me ke sa su farin ciki shi ma ya sa ku farin ciki, kuma akasin haka?

Idan harshensu na motsin rai yana iya gane su cikin sauƙi kuma kuna iya fassara alamun su ba tare da wata wahala ba, kun sami abokin zama. Nemo mutumin da ya dace da yin aure shine game da gano cewa mutum ɗaya wanda yake son ya tausaya muku kuma ya tallafa muku ba tare da jin nauyin matsalolinku ba.

Nemo abokiyar zama

Yayin da ake neman neman mutumin da ya dace ya yi aure, dole ne ku yi la’akari da idan suna da halayen halayen ɗan adam mai kyau - son taimaka wa wasu, tausayi, ikon gafartawa, bin ƙa'idodi na asali kuma yana da ladabi?

Samun abokiyar zama ba abu ne mai sauƙi ba. A kokarin neman mutumin da ya dace yayi aure, mun ci karo da mutane da yawa a rayuwarmu waɗanda muke ɗauka a matsayin abokan haɗin gwiwa amma muna ƙarewa saboda ba mu san abin da za mu duba a cikin mutumin don sanin idan sun kasance sune mutanen da suka dace da mu.

Lokacin da kuka sami ɗayan, za ku ji godiya sosai, albarka kuma ku duka za ku himmatu sosai don yin ƙoƙarin samun kyakkyawar dangantaka.

Duk da haka, samun mutumin da ya dace da yin aure ba hanyar kek bane, don haka kar a yi sauri a ciki.

Idan kun fahimci cewa akwai matsaloli masu ɗorewa a cikin dangantakar ku waɗanda ba za a iya gyara su ba, kar ku sanya su gefe. Mayar da su zuwa wani muhimmin al'amari na dangantakar ku wanda zaku iya rufe ido shine tabbataccen girke -girke na bala'i. Hakanan, kada ku yaudari kanku cikin yarda cewa wani da kuke ƙauna zai canza.

Auren da ya yi nasara yana tara yawan ƙoƙari, ƙauna, da fahimta. Kada ku yi hanzarin yin aure idan akwai rashin haske a kan kowane bangare na dangantakar ku.