Yin Soyayya Bayan Aure, Gaba Dayanta

Mawallafi: Louise Ward
Ranar Halitta: 6 Fabrairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Taskar Nabulisyya || Matsalar Tusar Gaba || Fitar Iska da mata keyi
Video: Taskar Nabulisyya || Matsalar Tusar Gaba || Fitar Iska da mata keyi

Wadatacce

Neman soyayya, daura aure, da yin aure sune abubuwan ban mamaki a rayuwa. Kowane mataki yana cike da annashuwa, lokuta masu kyau, kuma ba shakka, tunawa da soyayya.

Koyaya, menene zai faru da soyayya bayan aure? Rayuwa da damuwarta za su iya raba soyayya a hankali bayan aure kuma su bar kowane ma'aurata suna mamakin ko sun ƙaunaci juna.

Daga ƙarshe, da zarar dangantakar su ta ƙasƙantar da isasshen ma'aurata su daina tunanin tunanin yin soyayya lokacin aure. Amma sanin 'yadda za ku sa matar ku ta ƙaunace ku' ko 'yadda za a sake samun soyayya a cikin aure‘Da gaske wannan mai wahala ne?

Duk tafiya na faɗuwa ga wani abu ne wanda ba za a iya mantawa da shi ba kuma duk da sanannun imani, ba ya ƙare da zarar kun yi tafiya a kan hanya. Fadowa cikin soyayya bayan aure - gaba ɗaya, yana yiwuwa tare da ɗan shawarar shawara.


Ga yadda za ku sake soyayya da matarka bayan aure:

Yi aiki kamar yadda kuka sadu

Soyayya bayan aure yana buƙatar sabon abu a wani lokaci. Hanya mafi sauƙi don ƙara sabon abu ga soyayyar miji da mata bayan aure shine ta hanyar yin aiki kamar wanda kuka sadu da shi. Ka tuna cewa sanin ku lokaci a cikin dangantaka? Koma wurin.

Tambayi mijinki tambayoyin da za ku tambayi wani da kuke soyayya, ci gaba da ƙarin kwanakin, tambaye shi menene abincin da ya fi so, tambaye ta menene furen da ta fi so, kuma ku yi nishaɗi kawai.

A cikin shekaru da yawa, mutane suna canzawa kuma suna canzawa don haka yin aiki kamar wanda kuka sadu da shi na iya ba da sabon haske game da matar ku. Mutane suna da sarkakiya. Koyaushe akwai sabon abu don koyo.

Samun taɓawa

Don soyayya bayan aure, kuna buƙatar jin daɗin sake jin daɗin sabon soyayya tare da matarka, don haka ku tabbata kuna yawan taɓa junanku. Lokacin da kuka fara faɗuwar abokin aikin ku, akwai yuwuwar ba za ku iya cire hannayen ku daga gare shi ba, daidai ne? To, me yasa za a daina yanzu?


Don haka idan kuna mamakin yadda za ku sake ƙaunar matar ku ko yadda za ku sake soyayya da matar ku, fara da riƙe hannu, ba wa abokin aikin ku shafa ta baya, tausa, ko sumbata. Kowane mutum yana buƙatar tuntuɓar jiki don jin ƙauna da godiya.

Magance bukatun abokin aikin ku

Lokacin da mutane biyu suka fara soyayya, suna mai da hankali sosai ga juna. Suna yin iyakar ƙoƙarinsu don farantawa juna rai kuma suna son bayarwa sosai. Yayin da lokaci ke tafiya, wannan ƙoƙarin yana raguwa amma bai kamata ba.

Tabbas aiki, yara, da sauran fannonin rayuwa na iya kawo cikas amma don fuskantar duk abubuwan ban mamaki na sake fadowa ga matarka, magance buƙatunsa da buƙatunsa.

Don yin hakan, ku mai da hankali ku sa abokin aikin ku ya ji daɗi, yaba abubuwan da suka cim ma, kuma ku yi duk abin da za ku iya don ganin ranar su ta ɗan haske. Wannan kuma yana fassara zuwa ɗakin kwana. Ka tuna, ma'auratan da suka gamsu ma'aurata ne masu farin ciki!

Ka ba abokin aikinka suna na musamman

Mayar da soyayyar ta hanyar kiran abokin aikin ku suna na musamman kamar 'zuma' ko 'zaki'. Zai dawo da ku zuwa kwanakin soyayya lokacin da kuka kasance tare da juna. Kada ku yiwa abokin aikin ku magana da 'hey' ko 'saurare'.


Kasance mai ƙauna a duk lokacin da kuka yi kira don babban saurayin ku. Suna da tabbacin za su lura kuma za su yaba da karimcin ku.

Yana iya zama kamar ba aiki ko ma abin kunya a wasu lokuta, amma irin waɗannan ayyuka na wuce gona da iri suna ɗaukar tsawon lokacin da zaku iya bi don farantawa abokin tarayya. Haka ne, su ne ƙanƙanuwa kaɗan kaɗan, amma sau da yawa irin waɗannan ƙananan abubuwa ne da babu wanda yake tunanin wani abu a kashe, wanda ke yin abubuwan da babu wanda zai iya tunanin su.

Yi lokaci don jima'i

Tsara lokacin yin jima'i, kamar daren kwanan wata, yana da matukar mahimmanci. Gwada wani sabon abu, ko yin shi a cikin lalatacciyar Asabar da yamma ko a ranar mako -mako na yau da kullun ta hanyar zamewa cikin shawa da safe. Duk abin da ke ba ku sha'awa, amma ku tabbatar cewa kun sanya jima'i fifiko a cikin auren ku.

Idan kuna jin kamar kusanci a cikin auren ku ya wuce wurin maidowa, nemi taimakon ƙwararru. Haɗu da sanannen jima'i da mai ba da shawara, ko ma mai ba da shawara kan aure.

Yin hakan zai taimaka muku koyi yadda ba kawai inganta kusanci ba amma kuma gyara duk wata lalacewar da alaƙar ku ta iya yi.

Aikin afuwa da yarda

Yin afuwa yana rage damuwa kuma yana maye gurbin mummunan motsin rai da masu kyau. Yi hankali da wannan kuma yarda da abokin tarayya don wanene su. Wannan kuma yana nufin barin ƙananan abubuwan tafi da yaba su gwargwadon iko.

Irin wannan halin yana haifar da yanayi mai kyau don kyakkyawar alaƙa kuma yana tabbatar da duka abokan hulɗa da ƙaunar juna.

Zama mai sauraro mai kyau

Yaya za ku iya sake soyayya da matarka, kuna mamaki? Ta wajen sauraronsu kawai! Ka ba su dama su buɗe maka zukatansu, ba su damar bayyana abin da suke son raba da gaske kuma za ka ga yadda ƙimar soyayya ke ƙaruwa a cikin auren ku.

Kasancewa mai sauraro mai kyau kuma ya haɗa da ba su shawara mara izini. Wani lokaci, abokan tarayya kawai suna son sauran rabin su saurare su. Ka tuna, ba da shawara kawai lokacin da suka nemi hakan.

Yi wani abu na musamman

Yi wani abu na musamman ga matarka ko mijinki wanda a zahiri yana gaya musu yadda kuke ji. Zai iya yin burodi don mijinki ko siyan waccan kyakkyawar rigar da matar ku ke kallo tun watan jiya.

Ba lallai ne ya zama abin almubazzaranci ba - kawai yana buƙatar nuna musu cewa kuna kula da yadda suke ji kuma farin cikin su yana da mahimmanci a gare ku. Ƙananan ayyuka na iya tafiya mai nisa.

Ku tafi ta tsoffin hotuna tare

Mata, wannan tabbas zai sa ku sake soyayya da mijin ku. Ditto ga gents! Tunawa da tsoffin kwanakin ta hanyar zaga hotunan ku tare.

Rage hanyar ƙwaƙwalwar ajiya zai iya taimaka maka sake haɗawa gaba ɗaya ta hanyoyin da ba za ku iya tunanin su ba. Takeauki ɗan lokaci ko yin wannan don daren kwanan wata na gaba!