Shawarwari na soyayya ga mata masu neman miji

Mawallafi: Randy Alexander
Ranar Halitta: 24 Afrilu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
HAKKOKIN MA’AURATA (Hakkokin miji akan matarsa da hakkokin mace akan mijinta) Tareda: Sheikh Muhamma
Video: HAKKOKIN MA’AURATA (Hakkokin miji akan matarsa da hakkokin mace akan mijinta) Tareda: Sheikh Muhamma

Wadatacce

Bayan rayuwar mutanen da ke bata rai, zaɓuɓɓuka masu tamani da karyayyun zukata, yana da jaraba don son daina soyayya har abada. Amma ko sau nawa zukatanmu suka karye, gaskiyar ita ce duk mata suna son yin soyayya kuma su auri wancan mutumin wanda zai ƙaunace su kuma ya taskace su har ƙarshen rayuwarsu.

Idan kuna neman soyayya kuma kuna yin soyayya (ko sababbi akan dandalin soyayya), to waɗannan nasihohi da nasihar soyayya ga yan mata tabbas zasu taimaka muku samun mutumin mafarkin ku. Kawai kiyaye imani kuma ci gaba da kallo.

Shawarwari na soyayya ga mata 101 kafin kwanan wata

Ku ciyar da ɗan lokaci akan bayanan kanku na kan layi

Idan kun taɓa kasancewa a kan gidan yanar gizo na soyayya, kuma kun sami babban bayanin martaba ɗaya kuma wani tare da kusan babu bayani, wa za ku fara rubuta wa?


Yi la'akari da wannan: “Ni kyakkyawa ne, mai wayo, mai kirki, ɗumi da son iyali. Ina son yin yawo, kekuna, fina -finai, tafiya da sauraron kiɗa. Ina neman babban abokina, masoyi da abokin tarayya cikin aikata laifi tsawon rayuwa ta soyayya da dariya. ”

Idan kuna tunanin wannan na iya yanke muku, to sake tunani. Wannan bayanin martaba ne mai ban tsoro wanda ba zai ba wani mutum dalili mai tursasawa ya rubuta muku ba. Abin da za ku karɓa shine dogon jerin jerin amsoshi marasa kyau waɗanda daga baya za ku yi watsi da su a matsayin marasa tunani da gajiyawa.

Yanzu, bincika wannan: "Wasu mutane suna tunanin abin da za su saya lokacin da suka yi arziki. Ko yaya za su yi farin ciki a lokacin. Amma a gare ni, yin pancakes dankalin turawa mai daɗi koyaushe yana aiki. Zan iya ƙawata ku da wannan kyakkyawan magani ko ɗaukar hotunan sexy don idanun ku kawai. Tun da daɗewa, na fahimci cewa buri ba tare da bayarwa komai ba ne. Don haka, ina kashe lokaci mai yawa tare da iyalina, waɗanda nake ƙauna sosai. A matsayina na maigidana, na yi yarjejeniya da babbar yarjejeniya da kaina wanda zai ba ni damar tattara jakuna na kuma ɗauki hutun 4-6 a cikin shekara guda. Sauti mai daɗi, ko ba haka ba? Ya zuwa yanzu, na rufe mafi yawan Burtaniya, Turai, Japan da wasu sassan Indiya.


Idan akwai abu ɗaya da mutane ke tunani game da ni shine cewa ina jin daɗin sauƙi. Ni ma babban mai imani ne da cewa soyayya mai karfafa gwiwa tana iya yiwuwa a yau. Idan kun yarda, to ku aiko min da sako. Ee, pancakes za su zo gaban hotunan "

Maza masu inganci suna kula da abin da za ku faɗa. Ka tuna, shawara mafi mahimmanci na soyayya ga mata. Ba kawai game da kamannuna ba.

Fara sanin wani da farko

Wannan ita ce shawara mafi mahimmanci ta soyayya ga mata har ma ga mata masu neman aure.

Ka yi tunanin wannan. Kuna zuwa Tinder kuma ku zame dama wasu gungun mutane, kawai bisa kamannin su. Suna yin daidai kuma Match ne! Yana aiko muku da rubutu ɗaya kuma kun yarda ku sadu da shi. Ya juya shi cikakken mai ɓata lokaci ne.


Ba ku tsammanin za ku iya ganin wannan yana zuwa idan kun bar shi ya yi rubutu/ imel ɗin ku na 'yan kwanaki? Ko kuma idan kun yi magana da shi ta waya? Dalilin da yasa saduwa baya aiki ga yawancin mata ba shine saboda suna yin jinkiri sosai. Domin suna tafiya da sauri! Ku san mutumin da farko, ku ɗan ɗan ɗan lokaci ku san abin da yake magana kuma ku ceci kanku wasu matsaloli.

A Lokacin Kwanan

Sanin mulkin kwanan wata na farko a cikin dogon jerin shawarwarin soyayya ga mata

Don haka, menene ainihin abin da za ku yi a ranar farko? Wasu '' masu ba da shawara '' suna ba da shawarar cewa idan kuna neman aure da yara, yakamata ku sanya hakan a kan tebur tun daga ranar 1. Idan “amincin ku” ya tsoratar da shi, to ba mutumin bane a gare ku, dama? KUSKURE!

Shin kun san menene ainihin kwanakin farko da ake nufi? Yana da fun! Bayar da duk wannan bayanin zai sa kawai ku zama masu bukata da matsananciyar bukata. Idan kun juya baya daga taron al'ada na kwanakin farko kuma kuyi amfani da shi don gwada mutumin don miji, haifuwa da samun dama, ba abin mamaki bane cewa ba zai yaba da hakan ba. Tabbas, kuna buƙatar yin gaskiya game da gaskiyar cewa kuna neman dangantaka mai mahimmanci; a gaskiya ma yana iya neman hakan.

Amma ta hanyar bayyana abubuwa da wuri, zaku iya tsoratar da mutumin kirki wanda ke shirye don dangantaka da aure. Don haka, aiwatar da mulkin zinare na rashin yin nauyi a ranar farko. Ci gaba da haske shine babban shawarar ku na soyayya ga mata ko matan da ke neman miji.

Ku san abin da mutum yake tsammani

A taƙaice, mutum yana sa ran yin nishaɗi akan kwanan wata. Wannan yana fassara a matsayin babu damuwa, babu wasan kwaikwayo, babu mai nuna masa tambayoyi miliyan tare da wani kamfani mai daɗi. Wannan yana nufin kada mace ta koka, kada ta nuna rashin kulawa kuma ta nuna tsananin son yin dariya da sada zumunci.

Idan ya biya kwanan wata a ƙarshen, yana sa ran za a amince da yaba ayyukan nasa. Namiji kuma yana son macen da ta yi kokari cikin bayyanar ta kafin ta fita; wannan yana nuna cewa taron 'na musamman' ne a gare ta.

Duba abin da kuke faɗi da yadda kuke bi da shi

Neman dole-bi guda na Dating Dating ga mata? Kada ku yi magana game da ku tsohon idan ba a kira shi ko yin kwatancen ba. Idan ba za ku iya yin hakan ba kuma ku ɗaga shi akai -akai, to kwanan ku kawai zai ɗauka ba ku wuce abubuwan da suka gabata ba.

Hakanan, wataƙila maza sun ƙone ku sau da yawa a baya, amma hakan baya ba ku lasisin kula da sabon saurayi kamar babban mai laifi. Mata masu neman soyayya idan kuna hali shine:

Ba zan amince da ku ba. Zan tattara bayanai da yawa kamar yadda zan iya game da ku kafin in saka kowane motsin rai a cikin ku. Duk maza 'yan wasa ne kuma masu karya zuciya.

Ka tuna, kuna saduwa don nemo kanku mutum mai gaskiya, mai himma kuma a shirye don ainihin alaƙar da zata kai ga aure. Idan kun yi imani duk mutanen da ke wurin ba su cancanci lokacinku ba, to cimma wannan aikin zai zama mafi ƙalubale a gare ku.

Tabbas, akwai mazan da suke 'yan wasa kuma masu ɓata lokaci amma kuma akwai ingantattun maza waɗanda ke neman sadaukar da kansu ga dangantaka. Kuna buƙatar amincewa cewa akwai maza masu kyau. Wannan wata muhimmiyar shawara ce ta soyayya ga mata wacce za ta riƙe ku da kyau.

Kada ku zama masu kushewa ko shugaba a kusa da su

Tabbas, wannan shine yadda ake tsammanin zaku kasance a ofis. Amma abin da ke aiki a ofis kuma yana sa ku yi nasara a wurin aiki ba zai yi tasiri ba wajen nemo soyayya.

Mazan Alpha galibi ba sa son matan alpha. Bayan dogon kwana a wurin aiki, maza suna son komawa wuri mai laushi don sauka. Don haka, kada ku zama mai tambayar mai mahimmanci kuma ku nuna masa wannan ɓangaren na ku na mata. Bi wannan yanki na shawarar soyayya ga mata kuma tabbas ba za ku yi nadama ba!

A ƙarshen ta, tabbatar da samun nishaɗi da yawa yayin saduwa.

Kamar yadda muhimmiyar shawarar saduwa ga mata ita ce kiyaye hirar da haske; idan kuna son shi kuma kuna son sake ganin sa kuma ku yi wani abu daga cikin wannan alaƙar, to ku bi shawarar ƙawancen da ke sama ga mata kuma ku bar dangantakar ta ɗauki hanzarin ta don daidaitawa da girma.

Bayan kwanan wata

Kada ku yi tsammanin yawa

Don haka kwanan wata ya yi kyau; akwai sunadarai da yawa, jan hankali na jima'i, tattaunawa mai kyau kuma ku duka kuna jin wannan na iya haifar da wani abu. Taya murna! Wannan babban labari ne. Koyaya, ƙila za ku so ku ɗan dakata anan, koma baya ku bar mutumin ya mallaki iko yanzu. Wannan shawara gaskiya ce ga duk macen da ke neman miji ko abokin zama.

Neman mijin da zai aura? To kada ku shafa wannan farfagandar a gaban abokin hulɗar ku.

Idan yana son samun alaƙa kuma ya kai wannan matakin na gaba, zai sanar da ku ta hanyar yin ƙoƙari. Abin da kawai za ku yi shine BA sanya shi cibiyar komai ba ko ma sa fatan ku ya yi yawa. Mayar da hankali kan aikin ku, abokai da abubuwan sha'awa. Ga matan da ke neman alaƙa, ku tuna ku ci gaba da yin soyayya da wasu, saboda wannan shine matakin lokacin da kuka san cewa ba ku ke ganin shi kaɗai ba.

Ka tuna cewa maza suna bayyana kansu a cikin ƙoƙarin su. Ba koyaushe za su san inda dangantaka ke tafiya ba. Dole ne ku yi haƙuri kuma ku ba shi damar zaɓar ku. Idan kun fara soyayya ta musamman, to kada ku matsa masa da wuri game da aure. Wannan wata muhimmiyar shawara ce ta soyayya ga matan da ke son yin fice a fagen soyayya.

Wannan yana haifar da koma baya kamar yadda maza ba sa son samun matsin lamba. Yana sa ku zama masu rauni kamar ba ku da iko kuma baya sa ya so ya yi muku alkawari. Sadaukarwa babbar manufa ce; bar shi ya so ya yi muku alkawari ba wai akasin haka ba. Matan da ke neman miji ya kamata su guji sakawa mazajensu matsin lamba ba dole ba.

Chemistry na iya zama m

Idan kuna tunanin ilmin sunadarai shine mai karya yarjejeniyar, to kun yi kuskure! Ka tuna, wannan shawarar zinare ta zinare ga mata.

Musamman idan kuna da tarihin yin zaɓin da bai dace ba, to wannan muhimmin tatsuniya ce don kuɓuta daga tunanin ku. Motsa jiki na iya canzawa da zurfafa cikin lokaci, kuma abokai wani lokacin sukan zama masoya idan kun ba wa waɗannan alaƙar damar haɓaka. Hakanan yana da mahimmanci a san cewa, ilmin sunadarai kuma shine abin da ke ba ku damar yin watsi da manyan kurakuran mutum. Don haka, kada ku hau kan sunadarai kadai.

Kada ku kwanta tare da su

Mata masu neman miji ko dangantaka mai tsanani? Wannan babban ba-a'a. Yawancin mutane a kwanakin nan suna tunanin ba daidai bane a kwanta a ranar ta uku. A zahiri, suna tsammanin matar za ta yi daidai game da hakan. Kada kuyi wannan kuskuren. Tabbatar cewa da farko kuna cikin keɓaɓɓiyar dangantaka kuma yana shirin yin aure kafin ku kwanta da shi.

Kada kuyi mamakin idan kashi 60% na samari basa bin bayan jima'i. Shin hakan ba zai zama mai raɗaɗi da raɗaɗi ba? Koyaushe ku tuna cewa kuna da iko game da kusancin jiki, ba shi ba. Don haka ku daina kwanciya da maza idan ba za ku iya ɗaukar sakamakon ba.

Ku rabu da shi idan kun ga jan tutoci

Bangaren da ba za a iya sasantawa ba na shawarwarin soyayya ga mata wanda shine ci gaba da kasancewa kusa da tambarin ja.

Maza suna nuna jajayen tutoci da yawa; mu ne muka zaɓi yin watsi da su. Idan a cikin ƙasa kuna jin daɗin jin cewa wani abu ba daidai bane, to bai kamata ku goge shi ba. Yayin da jajayen tutoci sukan zo a cikin mafi bayyanannun sifofi (da zage -zage, cin zarafin jiki, da sauransu) yana da wayo da muke rasawa. Wannan ya dace da duk macen da ke neman mijin aure ko abokin soyayya mai aminci don raba rayuwa da ita.

Anan akwai manyan tutoci 5 waɗanda dole ne ku taɓa yin watsi da su:

1. Ba a saka hannun jari a cikin ku: Tafi da hankalin ku. Idan kuna tunanin bai saka hannun jari ba, akwai kyakkyawar dama ba haka bane. Yin rubutu amma ba damuwa da kira shine alamar cewa ba haka bane a cikin ku. Kada ka yi watsi da shi.

2. Yana maganar canza ku: Canza ƙananan abubuwa, kamar mummunan hali zuwa mai kyau, na iya yin abubuwa da yawa don dangantaka. Amma, ba za ku iya canza hali ba.

3. Yana da girman kai kuma baya iya neman gafara: Neman afuwa suna buƙatar ku ajiye girman kan ku gefe. Duk suna game da amincewa da abin da abokin aikin ku ke ji da kuma tabbatar da su; babu dama ko kuskure a nan. Idan mutum ba zai iya yi ba, to bai kamata ya cancanci lokacin ku ba.

4. Yana tsammanin ku yi duk aikin: Don dangantaka ta yi aiki, ɓangarorin biyu dole su saka hannun jari. Idan yana tsammanin ku tsara ranakun, shirya abubuwa da yin duk aikin, to wannan shine ja.

5. Ba ya kula da kai: Idan kalamansa sun cutar da ku, da alama bai damu da cewa kun ji an ware ku a cikin alaƙar ba ko kuma yanayin walwalarsa yana ƙasƙantar da kai, to akwai bayyanannen tsari. Yin mu’amala da mace ba daidai ba ne bayyananne game da yadda namiji ke ji da mace. Idan ya munana maka, to ka gane wannan jan tutar ka kawar da shi.

Maza galibi tamkar abin al'ajabi ne ga mata kuma akasin haka. Amma kiyaye abubuwa masu sauƙi - yi nishaɗin nishaɗi, amince da ilimin ku kuma kuyi haƙuri game da fahimtar mutum. Kuma na ƙarshe amma ba kaɗan ba, ƙarshen shawarwarin soyayya ga mata shine koyaushe ku kasance cikin taka tsantsan da ɗaukar lokacinku don nemo soyayya ta gaskiya. Ba ku taɓa sani ba - sabon mutumin na iya tabbatar muku kawai cewa ba duka maza bane iri ɗaya.