Hanyoyi 3 Rabuwa a Aure na iya Kara dankon zumunci

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 27 Janairu 2021
Sabuntawa: 2 Yuli 2024
Anonim
[CC Subtitle] Wayang Kulit (Javanese Puppet) Show "Semar Building Heaven" by Ki Dalang Sun Gondrong
Video: [CC Subtitle] Wayang Kulit (Javanese Puppet) Show "Semar Building Heaven" by Ki Dalang Sun Gondrong

Wadatacce

Aurenku ba shi da kyau. Ya fara ne da ƙaramin muhawara game da ɗabi'un abokin aikin ku, wanda yanzu ya zama abin ƙyama tare da ƙarancin sadarwa tsakanin ku biyu.

Yana da wahala ku yi imani yadda dangantakarku ta lalace tare da lokaci, amma koda bayan duk abin da ke faruwa ba daidai ba tare da auren ku, har yanzu kuna da bege ko aƙalla ɗan bege cewa komai zai yi daidai.

Da kyau, abu ɗaya da za mu gaya muku tabbas shine ba ku kaɗai kuka taɓa jin haka ba game da alaƙar su ta aure.

Hatta ma’auratan da suka fi kowa farin ciki sun kasance ta fuskoki da yawa; duk da haka, hanyar da suka bi don magance matsalolin alakar su shine ya sanya su zama ma'aurata masu nasara.

Dole ne ku fahimci cewa wani lokacin don nemo hanyarku ga abokin tarayya; kuna buƙatar ɗaukar tsauraran matakai. Wannan kuma yana taimaka muku gwada ƙarfin dangantakar ku kuma da fatan taimaka muku fahimtar abin da kuke so da gaske.


Wannan shine ainihin dalilin da yasa zaɓin rabuwa na aure, ko rabuwa da gwaji na iya zama amsar yawancin matsalolin dangantakar ku.

Don haka idan kun kasance kuna mamakin, rabuwa a cikin aure zai iya zama mai kyau ga dangantaka? Amsa mai sauri ga wannan tambayar shine eh.

Kowa yana tunanin babu wata dabara da ta haɗa rabuwa da miji ko matar aure da samun nasarar aure, amma a wasu lokuta, abin da yakamata ma'aurata su yi kenan idan suna son su ceci aurensu.

Kodayake rabuwa a cikin aure yana da wasu ma'anoni marasa ma'ana, kamar yadda ake ɗauka a matsayin ƙaddarar saki, ana iya aiwatar da shi azaman hanyar samun hangen nesa game da alaƙar ku da ƙarshe gyara auren ku.

Hakanan ku kalli: Yadda ake aiki akan aure yayin rabuwa.


Ta yaya rabuwa ke taimaka muku inganta abubuwa a gida da yadda za ku magance rabuwar aure?

Labarin ya gabatar da shawarar rabuwa da aure kan abin da za a yi da abin da ba za a yi ba yayin rabuwa a cikin aure.

Sharuɗɗan rabuwa na aure masu zuwa zasu taimaka muku wajen magance rabuwa a cikin aure da nemo hanyar dawo da juna.

Samun tunani mai kyau

Da farko, zama ɗaya da mara aure zai zama abin so, saboda ba za ku biya bukatun wani a cikin ayyukanku na yau da kullun ba.

Kuna iya cin abin da kuke so; za ku iya barci lokacin da kuke so. Kuna iya jin kamar kuna kwaleji, kuma don canji, kuna da fa'idar kuɗi wanda wataƙila ba ku samu ba a lokacin kwalejin ku.

Yana kama da aljanna, amma gaskiyar ita ce ba kwaleji kake ba, kuma duk da cewa dole ne ku daidaita tsarin yau da kullun don yin lokaci don abokin aikin ku, sun yi muku haka nan.


Za ku gane cewa ba su jawo ku ƙasa ba amma suna ba ku damar kyautar haɗin gwiwa, kulawa, kuma mafi mahimmanci, ƙauna.

Ta hanyar rarrabuwar kawuna, duk abokan haɗin gwiwa nan da nan za su san cewa rayuwa ɗaya ba abin da suke tsammani ba ce. Ba a halicci mutane su rayu da kansu ko su kaɗai ba. Za su fara bacewa da mutumin jim kaɗan bayan rabuwa.

Lokaci kawai zai taimaka musu su sami haske game da alaƙar.

Da sauƙi za su ga kwarara da fa'idodin rayuwar guda ɗaya. Tare da hakan, zai fi sauƙi a yanke shawara mai kyau game da auren kuma a fahimci cewa suna son komawa cikin ta.

Kafa sharuddan rabuwa a aure

Rabawa a cikin aure ba yana nufin saki ba, kuma ya kamata a fahimci hakan daidai.

Zai fi kyau idan ma'auratan sun yarda da ƙa'idodin kuma su kafa wasu ƙa'idodi yayin rabuwa. Ga alama abin takaici ne, amma tafiya hutu na iya zama abin nishaɗi da gaske.

Za a iya saita lokacin rabuwa kafin ɗaukar babban matakin don abokan haɗin gwiwa su tabbata ba za su rasa juna ba. Tsawon watanni uku zuwa shida ya fi kyau, amma ko da shekara guda ce.

A lokacin rabuwa, ma'aurata za su iya yarda kan sharuɗɗan, shin za su ga juna, za su ji juna, wa zai ɗauki alhakin yara, gida, motoci - kuma idan akwai so, duk wannan na iya zama mai ban sha'awa sosai.

Kara karantawa: Jagoran Mataki na 6 Don Yadda Ake Gyara & Ajiye Auren da Ya Karye

Abokan hulɗa za su iya yarda su sadu da juna kamar yadda ba su yi aure ba. Suna iya sake ganin kyawun rayuwar kafin aure ba tare da yaudarar juna ba.

Lokacin da lokacin da aka cimma ya ƙare, ma'auratan za su gane idan har yanzu akwai soyayya tsakaninsu, ko kuma wutar ta tafi.

Samu mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali, mai yiwuwa tare

Zuwa farfajiya bayan rabuwa a cikin aure, amma tare da son rayar da alakar ku, babban tunani ne.

Nasiha zata taimaka muku ganin gefe ɗaya, sauraron kalmomin abokin aikin ku, da fahimtar yadda suke ji game da ku da rabuwa.

A lokaci guda, zaku bayyana yadda kuke ji ga junan ku, kuma tare da taimakon mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali, yanayin gaba ɗaya zai zama mafi haske da sauƙi don warware duk batutuwan.

Yana da mahimmanci a san cewa matsalolin aure ba su taɓa zama ɗaya ba. Duk abokan haɗin gwiwar wani ɓangare ne na matsalar, kuma duka biyun suna buƙatar yin aiki a kan auren don kiyaye shi lafiya.

Isar da gwani zai iya taimaka muku samun ingantattun kayan aikin akan yadda za ku adana auren da ya lalace kuma ku maido da farin cikin dangantakar ku.

Tare da isasshen horo da shaidodinsu, sune mafi kyawun kuma mafi yawan shiga tsakani don ceton aurenku mai rushewa.

Ƙarin abubuwan da za a yi la’akari da su yayin rabuwa.

Tabbatar cewa rabuwa da ku a cikin aure ya kai wani abu mai kyau, ga wasu ƙarin abubuwan da ya kamata ku tuna:

  • Wace mata ce za ta bar gida? A ina za su zauna?
  • Yaya za a raba dukiyar gidan? Waɗannan sun haɗa da motoci, lantarki, da dai sauransu.
  • Sau nawa abokin auren zai ziyarci yaran?
  • Dole ne a tattauna jima'i da kusanci a bayyane. Shin abokan hulɗa za su yi ayyukan sirri? Yi magana da gaskiya game da yadda kake ji da damuwa
  • Ku yarda cewa ɗayanku ba zai nemi taimako da shawara daga lauya ba