Matakai 10 Zuwa Dangantakar Farin Ciki

Mawallafi: Laura McKinney
Ranar Halitta: 9 Afrilu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Face, neck, décolleté massage for thin skin Aigerim Zhumadilova
Video: Face, neck, décolleté massage for thin skin Aigerim Zhumadilova

Dangantaka tana da ƙalubale. Kuma, bayan taimaka wa ma'aurata su tono alaƙar su na shekaru masu yawa, Na gano wasu 'yan taska waɗanda za su iya taimaka muku zama mai farin ciki tare da ƙarin haɗin gwiwa da abokin tarayya. Ƙaƙabin H-A-P-P-YH-E-R-T-S zai tunatar da ku kowane batu.

1. H-Riƙe hannaye da runguma. Ko da ba ku yin jima’i, riƙe hannu da runguma zai ƙara yawan endorphins (jin daɗin jiyya mai kyau) wanda zai iya kwantar muku da hankali da haɗa ku da abokin tarayya.

2. A-Karba. Sau da yawa ciyawa tana yin ganye a wasu wuraren kiwo na ma'aurata amma, ku tabbata, waɗancan ma'auratan ma suna da nasu matsalolin. Mayar da hankali kan abin da ke aiki a cikin alakar ku, me yasa kuke ƙaunar matarka kuma ku fahimci cewa babu wanda ya cika - gami da ku.

3. P-Power kashe da daidaitawa. Idan kai da abokin aikinku masu sa ido ne na telebijin, ku kashe saitin ku kuma kunna juyawa cikin juna. Shigar da duniyar tunanin su da motsin su na 'yan mintuna kaɗan kawai zai sa su ji ana kula da su, rage damuwarsu da haɗa su da ku.


4. P-Play. Dangantaka na iya zama mai tsanani da damuwa wani lokaci. Don haka, tabbatar cewa kuna da nishaɗin nishaɗi a gaba. Shirya ƙaramin tafiye -tafiye, ayyukan waje ko kuma ku ɗanɗana lokacin kwanciya tare. Wasa da walwala suna daurewa.

Hakanan ku kalli: Yadda Ake Samun Farin Ciki a Aurenku

5. Y-Yell Babu Ƙari. Bayyana tausayin ku. Abu ne mai sauƙi don yin fushi da abokin tarayya amma a ƙarƙashin fushin yana ɗaukar jin rauni, baƙin ciki, kin amincewa, tsoro, kadaici, cin amana, kunya da ƙin yarda da wasu. Bayyanar da raunin da ya fi rauni zai gayyaci abokin hulɗar ku don haɗa ku.

6. H-Taimakawa Abokin Hulɗa. Tambayi abokin aikin ku idan zaku iya sanya iskar gas a cikin motarsu, yin wanki ko tsaftace gidan canary zai sa su ji kamar ku duka ɓangarorin ƙungiyar ne. Kasancewa masu tunani da kulawa hanyoyi ne da muke nuna ƙauna.


7. E-Yi tsammanin kasa. Abubuwan da ake tsammanin suna haifar da takaici kuma an haife su da "Yakamata." Babu “yakamata” a cikin alaƙa ban da girmamawa, gaskiya, da kirki. Don haka, idan kuna tunanin abokin aikinku ya fitar da datti, tsaftace aljihun sock ɗin su ko ya gaya muku irin babban girkin da kuke, kuna saita kanku don wani abin takaici.

8. A-Izinin. Bada abokin tarayya don jin dadi. Kada ku yi ƙoƙarin gyara ɓacin rai, fushi ko rauni. Idan kun jawo shi, ku nemi gafara. Idan ba haka ba, ba su sarari don aiwatar da waɗannan ji. Da zarar sun fahimce su, za su ji daɗi.

9. R-Tabbatarwa. Ka tabbatar wa matarka cewa kana son su, kamar su kuma ka yaba musu. Yin wannan yau da kullun zai haɓaka alaƙar ku da sauri.

10. T-Fadi Gaskiya. Kasance kai tsaye. Idan kun girma a gidan da ake ganin yara kuma ba kasafai ake jin su ba, kuna iya jin kunyar gaya wa abokin tarayya yadda kuke ji. Kasancewa kai tsaye na iya zama haɗari amma yana iya samun abin da kuke so, ƙirƙirar haɗin gwiwa tare da abokin tarayya kuma yana taimaka muku jin ƙarin ƙarfi.