Menene Darasin Aure Kafin Aure?

Mawallafi: Randy Alexander
Ranar Halitta: 23 Afrilu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Menene Hukuncin Gwanjin jini kafin Aure/Sheikh Abdallah gadon kaya
Video: Menene Hukuncin Gwanjin jini kafin Aure/Sheikh Abdallah gadon kaya

Wadatacce

Yin kwas ɗin kafin aure yana ɗaya daga cikin mafi kyawun abubuwan da za ku taɓa yi wa kanku da abokin tarayya.

Ci gaba da karatun kafin aure shine hanya ta musamman don ƙarfafa dangantakar ku kafin ɗaukar wannan babban matakin na cewa 'Na yi.'

Darasin aure na kan layi yana taimaka wa ma'aurata su magance muhimman batutuwa, koya fahimtar juna da kyau, da ƙarfafa kusancin juna yayin da suke tafiya don gina ginshiƙan aure mai lafiya.

Menene darasin kafin aure ga ma'aurata?

Darasin kafin aure ya ƙunshi batutuwa da yawa na hankali kuma an tsara su don ƙarfafa alaƙar ku.

Ƙungiyoyi da yawa suna da shirye -shiryen da suke ambaton su da wannan suna kuma waɗannan iri ɗaya ne da darussan kafin aure, waɗanda suka ƙunshi ayyuka, kayan koyo, da motsa jiki don ba da ma'aurata don ɗaukar ƙalubalen da za su fuskanta a matsayin ma'aurata.


Idan kun kasance masu addini, cocin ku ko wurin bautar ku na iya buƙatar ku ɗauki abin da suke kira darasin pre-Cana akan layi.

A taƙaice, darasin kafin aure shine jerin darussan da ma’aurata za su duba kafin yin aure.

Kalli wannan bidiyon don ƙarin koyo:

Menene mahimmancin darasin kafin aure?

Darasin yana tabbatar da cewa kun shiga cikin auren ku tare da duk dabarun da kuke buƙata don samun nasara.

Domin karatun horonku kafin aure ya yi nasara, dole ne ku kasance cikin shirye ku saka aikin kuma ku bi umarnin.

Wannan bai kamata ya zama matsala ba tunda karatun aure na kan layi yana ba ku damar tafiya da kanku daga sauƙin gidan ku.


Abubuwan da aka rufe a cikin karatun kafin aure

Irin waɗannan azuzuwan aure kafin bukukuwan aure sun ƙunshi batutuwan da suka danganci ginshiƙan aure mai lafiya, kamar haɓaka sadarwa, kafa maƙasudi ɗaya, da sarrafa tsammanin. Abubuwan da ke ciki kuma suna da nufin taimakawa ma'aurata su fahimci yadda za su yi nasarar yin aiki a matsayin daidaikun mutane yayin kasancewa ɗaya daga cikin ƙungiyoyin saƙa biyu.

Gabaɗaya, batutuwan suna barin ma'aurata su zurfafa alaƙar su da bincika fannoni da yawa na alaƙar su kafin ɗaurin aure.

Ta yaya ajin kafin aure yake aiki?

Ajin kafin aure na kan layi yana jagorantar kai, yana sauƙaƙa da dacewa don shiga.
A lokacin karatun aure, za a ba ku tsare -tsaren darasi da littattafan aiki masu alaƙa. Ma’aurata za su iya yin darussan a tafarkinsu kuma za su iya dawowa su sake yin darussan idan an buƙata.


Wani babban fa'idar aji kafin yin aure shi ne na sirri.

Yadda ake tantance darasin kafin aure akan layi

  • A aikace, ba wa'azi ba

Kyakkyawan kwas ɗin kafin aure yakamata ya kasance yana da abubuwan amfani masu amfani a gare ku da abokin tarayya don tsara alaƙar ku ta hanya mafi kyau da zarar kun yi aure.

  • Ginin fadakarwa

Yakamata ta sanar da ku kyawun rayuwar aure kuma ta shirya ku don ƙalubalen da ke gaba wanda zai ƙara muku ƙarfi a matsayin ma'aurata.

  • Ƙoƙari cikin sauƙi

Yakamata ya ba ku damar bincika abun cikin kwas ɗin cikin sauƙi da kwanciyar hankali tare da abokin tarayya akan kowane na'ura, ya zama wayar hannu, tab ko kwamfutar tafi -da -gidanka

  • Kowane lokaci samun dama

Bai kamata ya zama yana da ƙuntatawa akan adadin lokutan da zaku sake duba kowane babi ba.

  • Ƙima

Bai kamata ya ba da shawara kawai ba amma kuma ya kimanta fahimtar dangantakar ku daga lokacin da kuka fara karatun har zuwa ƙarshe.

  • Ayyuka

Don sa abubuwa su kasance masu ban sha'awa kuma ku sanya ku duka biyu, yakamata ya ba da ayyuka iri -iri kamar daftarin aiki, tambayoyin, safiyo da ƙari.

  • Daban-daban

Yakamata ya ƙunshi cakuda abun ciki don karantawa, kallo, da gogewa a cikin nau'ikan labarai, bidiyo, da ƙarin shawarwari kamar littattafai

Misali, Marriage.com tana ba da Darussan Kafin Aure wanda ke da:

  • Tantancewa don bincike mai amfani na dangantakar ku
  • Darussan da zasu taimaka muku gano duk bangarorin dangantakar ku, hango ƙalubalen da ke gaba da yadda zaku magance su
  • Ayyuka don haɓaka ƙwarewar da za ta iya taimaka muku gina ingantacciyar aure tare cikin dogon lokaci
  • Bidiyoyin Basira
  • Tattaunawar Motsa Jiki
  • Labarai Masu Nasiha
  • Littattafan da aka Ba da Shawara
  • Happy Cheatsheet Aure

Karatu mai dangantaka: Yaushe Ya Kamata Na Yi Darasin Aure Kafin Aure?

Yadda ake yunƙurin koyar da horo kafin aure

Yanzu da kuka san menene darasin kafin aure, ga yadda zaku iya gwada shi.

Don ku san tsarin, a nan, za mu tattauna hanya da cikakkun bayanai na darasin aure na Marriage.com.

Da zarar kun yi rajista don karatun kafin aure, za ku sami imel ɗin rajista. Zai ba ku hanyar haɗi zuwa ajin ku na kan layi da cikakkun bayanan shigarsa.

Dangane da wane kunshin da kuka zaɓa, tsawon lokacin karatun zai bambanta.

Zai hada da:

  • Darasin Aure
  • Karamin darasi: Matakai 15 don Auren Farin Ciki
  • EBook mai shafuka 38 da jagorar aure
  • Bidiyoyin motsa rai, da
  • Daftarin aiki

Ana iya ɗaukar darussan horon kafin aure kafin aure ko a matsayin ma'aurata. Tunda ajin yana kan layi, kuna da 'yanci don shiga cikin sassan a matakin ku.

Yi rajista a cikin karatun aure a yau don gina alaƙar da kuka yi mafarkin!

Fa'idojin ɗaukar darasin kafin aure akan layi

Ta yaya dangantakarku za ta iya amfana daga ɗaukar darasin kafin aure a kan layi?

Yin kwas kafin yin aure akan layi ba kawai game da kusanci da koyo game da abokin tarayya ba. Labari ne game da ƙarfafa alaƙar ku da taimaka muku shawo kan ƙalubalen da ke tattare da aure.

Anan akwai 'yan hanyoyin da alaƙar ku zata amfana da ɗaukar kwas ɗin.

  • Gina dabarun sadarwa

Sadarwa ita ce kashin bayan kowace dangantaka mai lafiya.

Binciken da Jaridar Aure da Iyali ta wallafa ya gano cewa ma'auratan da ke sadarwa suna farin ciki. Sadarwa yana haɓaka haɓaka da gamsuwa ta dangantaka.

An tsara darasin kafin aure don taimakawa ma'aurata su kai ga tausayawa da fahimtar abokan hulɗarsu ta hanyar dabarun sadarwa na musamman.

Lokacin da kuke ɗaukar darussan kafin aure akan layi, kuna buɗe kanku ga irin waɗannan dabarun da sabbin damar don sanin juna.

Fitar da batutuwa marasa daɗi a bayyane: Ko da kuna mahaukaci game da abokin tarayya kuma kun riga kun haɓaka babban hanyar sadarwa, akwai abubuwan da ba ku da daɗi raba, kamar:

  • Matsaloli a cikin dangantakar da ta gabata
  • Kwarewa tare da zagi
  • Bayyana munanan halaye

Bayyana bashi ko wasu batutuwan kuɗi

Darasin kafin aure zai taimaka muku da abokin aikinku ku fitar da waɗannan mahimman batutuwa a sarari kuma su koya muku yadda za ku magance rikici cikin lafiya, da mutuntawa.

  • Janye shawara mai kyau

Kwararrun alaƙa sun tsara kwas ɗin kafin aure don ba ku da abokin aikin ku mafi kyawun harbi cikin lafiya, mai dorewa. Ta hanyar karatun, zaku sami damar ɗaukar shawara mai kyau kuma kuyi amfani da ita a cikin alakar ku.

  • Shirya makomarku da tabbaci

A lokacin karatun ku kafin aure, zaku iya tattauna abubuwa kamar:

  1. Ina kuke ganin aurenku cikin shekaru 5
  2. Ko ba don fara iyali ba
  3. Inda kake son zama
  4. Menene tsammanin ku ga juna

Yin magana game da irin waɗannan abubuwan zai taimaka muku kafa maƙasudai kuma ku sami cikakken bayanin yadda makomarku za ta kasance, idan kun yi aure.

Karatu mai dangantaka: Nawa Ne Kudin Darasin Kafin Aure?

Jagora don sabon tafiya

Ma'aurata da yawa suna ɗauka cewa za ku amfana ne kawai daga karatun kafin aure idan kuna cikin mawuyacin hali kamar yadda kuke tafiya zuwa mataki na gaba na dangantakar ku, amma wannan ba haka bane. Yin kwas ɗin karatun kafin aure na kan layi yana nuna cewa kuna da alaƙa da alaƙar ku.

Yana nuna cewa kuna shirye ku fahimci juna fiye da yadda kuka riga kuka fahimta, kuna farin cikin tsara rayuwar ku tare don kyakkyawar makoma tare, kuna fatan yin aiki da sauri don sa auren ya zama lafiya, kuma kuna buɗe don fuskantar ƙalubale tare yayin da ku ke ƙarfafa alaƙar aurenku.

Ba lallai ba ne a faɗi, darasin kafin aure yana ba ku damar yin hakan duka kuma fiye da haka kuma da fatan karanta wannan labarin, yanzu kuna da mafi kyawun abin da irin wannan darasi ya ƙunsa da yadda za ku zaɓi mafi kyawun wanda zai jagorance ku kan sabuwar tafiya ta rayuwar ku tare.