Matakai 6 a cikin Dangantakar Gay

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 16 Maris 2021
Sabuntawa: 27 Yuni 2024
Anonim
Home facial treatment after 50 years. Beautician advice. Anti-aging care for mature skin.
Video: Home facial treatment after 50 years. Beautician advice. Anti-aging care for mature skin.

Wadatacce

Duk alaƙa suna tafiya ta matakai yayin da suke motsawa daga "kawai saduwa" zuwa "aure kawai" da ƙari. Matakan na iya zama ruwa; farkonsu da ƙarshensu sun ɓace, kuma wani lokacin ma'aurata suna komawa matakai biyu baya kafin su ci gaba.

Dangantaka tsakanin 'yan luwadi da madigo galibi sun ƙunshi matakai iri ɗaya kamar na madaidaiciyar alaƙa, kodayake akwai wasu bambance -bambancen dabara waɗanda ke da mahimmanci a gane.

Abin mamaki a wane mataki ne dangantakar jinsi ku take?

Shin kuna mamakin yadda waɗannan matakan zasu yi tasiri ga burin ku na dangantakar jinsi ɗaya ko burin dangantakar ku ta ma'aurata?

Anan akwai wasu matakan alaƙar alaƙar da abin da zaku iya tsammanin yayin da kuke zurfafa alaƙar soyayya tare da abokin tarayya, tare da mai da hankali kan yadda yanayin ke aiki a cikin ma'aurata 'yan luwadi da madigo.

1. Farkon, ko son zuciya

Kun haɗu da wani wanda da gaske kuke danna shi. Kun kasance akan kwanakin biyu kuma kuna samun kanku kuna tunanin su koyaushe. Kuna shawagi a kan girgije tara, tare da ƙauna azaman maganin ku.


Waɗannan jiyoyin sun faru ne sakamakon rugujewar endorphins, jin daɗin jin daɗi hormone oxytocin wanda ke wanke kwakwalwar ku yayin da kuke soyayya.

Kai da abokin tarayya na jinsi suna jin babban sha’awa da sha’awar junanku, kuna ganin duk abubuwan ban mamaki a ɗayan. Babu abin da yake da ban haushi tukuna.

2. Fitowa

A cikin wannan mataki na soyayya, kuna canzawa daga tsarkakakkiyar soyayyarku zuwa mafi ma'ana da ƙarancin amfani da duk abin da ke da alaƙa da taɗi. Har yanzu kuna ganin duk kyawawan abubuwa game da abokin tarayya, amma kuna samun ƙarin hangen nesa akan su gaba ɗaya.

Kuna yin dogon maraice kuna magana tare, kuna musayar labarai yayin da kuka san juna a waje da ɗakin kwana.

Kai da abokin aikinku kuna ɗokin sanar da ɗayan game da abin da ke sa ku wanene: dangin ku, dangantakar da kuka gabata da abin da kuka koya daga gare su, kuna fitowa kuna dandanawa a matsayin ɗan luwadi.

Wannan shine matakin alaƙar inda kuka fara gina tsarin da zai taimaka alaƙar ku.


3. Komawa duniya

Kun yi kusan wata biyu. Kun san wannan soyayya ce. Kuma saboda kun fara gina ginshiƙan amana, kuna iya barin wasu ƙananan haushin da suka saba a kowace alaƙa.

Bayan watanni na nuna kawai “mafi kyawun” gefen ku, yanzu yana da lafiya a bayyana kowane ajizanci (kuma kowa yana da waɗannan) ba tare da fargabar cewa waɗannan za su kori abokin tarayya ba.

A cikin dangantaka mai lafiya, wannan mataki ne mai mahimmanci saboda yana ba ku damar ganin dukkan ɗan adam wanda shine sha'awar ku. Wannan kuma shine matakin Dating inda rikice -rikice za su taso.

Yadda kuke kula da waɗannan zai zama alama mai mahimmanci na yadda ƙarfin wannan alaƙar ke da ƙarfi. Wannan matakin dangantakar shine inda kuke yin sa ko kuma ku fasa shi.

Yana da matukar mahimmanci a cikin ku dangantakar gay ko LGBT, kamar kowace dangantaka, don haka kar a yi ƙoƙarin wucewa ta ciki ba tare da kula da abin da ke faruwa ba.


4. Gudun gudu

A wannan matakin dangantakar, kuna da watanni da yawa a bayanku kuma ku duka kun sadaukar da kan alakar ku da abokin aikin ku. Ayyukanku na ƙauna da kirki, suna tunatar da abokin tarayya cewa suna da mahimmanci a gare ku.

Hakanan kuna iya jin 'yanci, duk da haka, ku kasance masu ƙarancin kulawa ga abokin tarayya saboda kun san dangantakar zata iya magance ta.

Kuna iya zuwa da daɗewa zuwa abincin dare na dare saboda aikinku ya tsare ku a ofis, ko kuma sakaci don aika saƙon soyayya kamar yadda kuka yi yayin matakin son zuciya.

Kuna jin daɗin juna kuma ku san cewa waɗannan ƙananan abubuwan ba su isa su raba ku ba.

Wannan shine matakin dangantakar gay inda kuka ba wa kanku damar nuna wa junan ku ainihin wanda kuke, kuma ba ku cikin matakin “zawarci” na dangantakar.

5. Yana Da Kyau

Kuna jin cewa kun dace daidai. Kuna jin haɗin kai da abokin tarayya, lafiya, da amintacce. Wannan shine matakin dangantakar inda zaku fara tunanin motsawa zuwa ga sadaukar da kai.

Idan auren jinsi ya halatta a inda kuke zama, kuna yin shirye -shiryen ɗaurin aure. Kuna jin cewa sanya jami'in ƙungiyar ku yana da mahimmanci kuma kuna son raba farin cikin ku tare da abokai da dangin ku.

6. Rayuwa ta yau da kullun

Kun kasance ma'aurata shekaru da yawa yanzu kuma kun zauna cikin al'ada. Kuna iya fara jin ɗan gajiya kamar walƙiya ta fita daga dangantakar ku. Shin kuna ɗaukar juna da wasa?

Zuciyar ku na iya ɓacewa zuwa mafi kyawun lokuta tare da wasu mutane, kuma kuna iya mamakin yadda abubuwa zasu kasance idan kun kasance tare da wannan ko wancan mutumin.

Ba wai kuna da ƙiyayya ta gaske ga abokin tarayya na yanzu ba, amma kuna jin cewa abubuwa na iya zama mafi kyau.

Wannan shine a muhimmin mataki na dangantakar gay a cikin dangantakar ku kuma wanda ke buƙatar sadarwa ta buɗe don tafiya cikin nasara.

Shin abokin tarayya yana jin abu ɗaya?

Shin zaku iya tunanin wasu hanyoyi don inganta matakin farin cikin ku? Shin yanayin rayuwar ku na yanzu yana da alaƙa da alaƙar, ko kuwa wani abu ne?

Wannan shine lokacin da zaku so saka hannun jari don bincika burin ku na sirri da yadda suka dace da burin dangantakar ku.

A cikin wannan matakin dangantaka, abubuwa na iya tafiya ta hanyoyi biyu:

Ko dai kuna aiki don kiyaye dangantakar ta zama mai ƙauna cikin kalmomi da ayyuka, ko kun yanke shawara cewa kuna buƙatar ɗakin numfashi kuma yana iya hutu daga dangantakar don ba wa kanku lokaci don yanke shawara idan sake sakewa wani abu ne da kuke son saka hannun jari a ciki.

Wannan shine matakin dangantaka inda ma'aurata da yawa suka rabu.

Idan kuna farawa ne kawai a cikin dangantakar ku ta gay, ku sani cewa yanayin ku na musamman ne kuma maiyuwa ba zai bi waɗannan matakan alakar gayu daidai ba. Kuma ku tuna cewa kuna da hannu a yadda rayuwar soyayyar ku take.

Idan kun sami “ɗayan” kuma ku duka kuna son ganin irin sihirin da zaku iya yi tare cikin dogon lokaci, waɗannan matakan zasu ba ku ra'ayin abin da zaku yi tsammani.

Amma a ƙarshe, kun ƙirƙiri labarin kanku, kuma da fatan, wannan labarin zai yi kyakkyawan ƙarshe.