Tambayoyi 100 don Tambaya Guy

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 19 Yuli 2021
Sabuntawa: 23 Yuni 2024
Anonim
Power (1 series "Thank you!")
Video: Power (1 series "Thank you!")

Wadatacce

Tattaunawa ba koyaushe take zuwa da sauƙi ba, musamman idan muna soyayya da abokin tarayya mai kunya da rufewa.

Ko kuna kan ranar farko kuma kuna ƙoƙarin tuna wasu tambayoyin da za ku yi wa saurayi, ko kuma kuna cikin alaƙa da su, tambayoyin da aka zaɓa da kyau don sanin saurayi na iya samun ku ta hanyar yin shiru.

Tambayoyin da za a yi wa saurayi sun fi kyau idan aka haɗa su da yanayi mai daɗi da lokacin da ya dace. Tambayoyi masu ban dariya, bazuwar tambaya ga saurayi na iya zama da amfani kusan kowane lokaci, amma duk da haka yakamata a yi amfani da tausayawa da tunani.

Ka yi tunanin saitin lokacin ɗaukar tambayoyi don tambayar saurayi.

Tambayoyi mafi kyau don sanin wani

Lokacin shiga sabuwar dangantaka, muna son ƙarin koyo game da abokin aikinmu, mafarkinsu, fatansu, da aibi.

Tambayoyin da suka dace don tambayar wani ya san su zai ba mu amsoshi masu amfani da wuri. Dogaro da waɗannan tambayoyin don farawa da gina repertoire na abubuwa don tambayar yaro.


  1. Wane irin ɗabi'a ce kuke da ita da ta sa kuka zama na musamman?
  2. Menene wata al'ada ta wasu da ke ɓata muku rai?
  3. Wane hali kuke da shi wanda kuka yi imanin wani zai fusata?
  4. Wane fim ne kuka fi so a kowane lokaci?
  5. Me kuka samu cikakken ɓata lokaci ne?
  6. Yaya cikakkiyar ranar ku zata kasance?
  7. Menene littafin da kuka fi so, wanda kuka karanta a zama ɗaya?
  8. Menene nishaɗin nishaɗi mafi daɗi da kuke morewa?
  9. Menene nau'in wasan bidiyo da kuka fi so?
  10. Wace waka kuka fi so?
  11. Wace waka ce ta fi bata muku rai?
  12. Wane irin dalibi kuka kasance?
  13. Menene ƙwaƙwalwar ɗalibin da kuka fi so?
  14. Me kuka yi wa kanku wuya?
  15. Wane fanni kuka fi so a makaranta?
  16. Kuna da 'yan'uwa maza da mata?
  17. Menene murkushewar ku na farko yayi kama?
  18. Kuna son wasanni? Wanne ne kuka fi so, kuma me yasa?
  19. Menene ƙanshin da kuka fi so?
  20. Shin kun taɓa yin waƙa a bainar jama'a? Idan ba haka ba, za ku yarda?
  21. Kun taba shiga zanga -zanga?
  22. Shin kun taɓa yin faɗa?
  23. Mene ne ƙungiyar da kuka fi so?
  24. Kuna da kaya mai kyau?

Tambayoyi masu ban sha'awa don tambayar saurayi

Tarinku ya ƙunshi tambayoyi biyu don tambayar yaro ya san shi, da tambayoyin ban dariya don tambayar saurayi. Lokacin da suka ji suna nan, suna iya sanya bango su rufe.


Sabili da haka, lokacin da abubuwa suka yi muni ko zurfi, yi amfani da tambayoyi masu sauƙi, mara daɗi don tambayar saurayi da hana juriyarsu.

  1. A ina za ku fi son yin balaguro, kuma me ya sa?
  2. Me ya fi burge ku? Zurfin tekun da ba a bincika ba ko girman sararin samaniya wanda ba a iya kaiwa gare shi?
  3. Mene ne mafi girman abin da kuka taɓa yi?
  4. Mene ne mafi ƙanƙantar da ɗan adam da kuka taɓa yi?
  5. Wane fim ko mugun littafi ne ya sa kuka ƙi shi?
  6. Mustang ko Chevy? 434HP 5 l V8 ko 505HP Z28?
  7. Idan kuɗi ba matsala bane, yaya rayuwar ku zata kasance?
  8. Idan za ku iya tsara wurin shakatawa na nishaɗin ku, yaya zai kasance?
  9. Idan za ku iya barin komai na wata ɗaya kuma ku shirya tafiya ta hanya, ina za ku je?
  10. Akwai sunayen da aka lalata muku saboda wani mummunan mutum wanda kuka sani?
  11. Idan kofi haramun ne, ta yaya za a kira shi a kasuwar baƙar fata?
  12. Idan za ku tashi a matsayin yarinya, menene farkon abin da za ku yi?
  13. Ka yi tunanin rayuwarka wasan kwaikwayo ne na gaskiya; yaya za ku sa masa suna?
  14. Mene ne mafarki mafi muni da kuka taɓa yi?
  15. Wane mafarki mafi daɗi kuka taɓa yi?
  16. Idan injina za su mamaye duniya, yaya kuke tunanin duniya zata kasance?
  17. Menene fim mafi baƙin ciki da kuka taɓa kallo wanda ba za ku sake kallo ba?
  18. Me abokanka za su ce game da ku?
  19. Mene ne abin hauka da kuka taɓa yi?

Tambayoyin da za ku yi wa saurayi wanda zai kawo ku kusa da juna


A farkon dangantaka, dukkanmu muna mamakin abin da za mu tattauna da saurayi, don haka mu san su sosai kuma mu zama masu kusanci.

Idan kuna mamakin menene tambayoyi masu ban sha'awa don tambayar saurayi wanda ke haɓaka haɗin kai, duba zaɓin mu na tambayoyi masu kyau don tambayar saurayi ya yi kusa.

  1. Mene ne abin kirki da wani yayi muku kuma akasin haka?
  2. Menene wani abu da kuke son yi amma ba za ku taɓa yi ba?
  3. Me ya sa ka yi fushi fiye da yadda ya kamata?
  4. Me kuke ji game da dabbobin gida? Menene dabbar da kuka fi so?
  5. Me ya bambanta ku da sauran mutane?
  6. Me ke sa ka firgita?
  7. Menene zai zama cikakkiyar ranar ku?
  8. Wane babban kuskure ne ka taba yi? Kuskuren da ya zama mai kyau.
  9. Idan za ku iya dakatar da lokaci, me za ku yi?
  10. Menene babban darasin rayuwa da kuka koya ta hanya mai wahala?
  11. Da yardar rai za ku je tsibirin da aka yashe?
  12. Me za ku tafi da ku a tsibirin da babu kowa?
  13. Yaya za ku kashe lokacin ku idan kun san kuna da sauran wata guda da za ku rayu?
  14. Mene ne mafi munin aikin da kuka taɓa yi?
  15. Menene aikin mafarki?
  16. Idan da za a haife ku wani wuri, ina hakan zai kasance?
  17. Me ke ba ka dariya ba kakkautawa?
  18. Menene sha’awar da kuka fi so?
  19. Menene ke taimaka muku sanyi da annashuwa a ƙarshen ranar damuwa?
  20. Wace shawara ce mafi kyau da kuka ba wani?
  21. Wace kyakkyawar shawara ce wani ya ba ku?

Tambayoyi masu ma'ana don tambayar saurayi

Mafi kyawun tambayoyin da za a yi wa saurayi suna da ma'ana, duk da haka mai sauƙi. Suna gayyatar su don rabawa kuma a buɗe suke. Wasu kuma na iya aiki azaman tambayoyi don tambayar mutum akan rubutu, amma idan kuna son fara tattaunawa mai mahimmanci, muna ba da shawarar ku yi shi da kanku.

Tambayoyi mafi kyau don sanin wani an halicce su ne tsakanin tattaunawa akan raba juna.

  1. Me kuka koya kadan da latti?
  2. Menene mafi mahimmancin abin da kuka koya zuwa yanzu?
  3. Menene abubuwan tunawa da kuka fi so na ƙuruciya?
  4. Menene ya fi jan hankalin maballin ku?
  5. Mene ne mafi mahimmancin doka a cikin alaƙar?
  6. Menene ƙima mai mahimmanci, wanda kuka yi imanin abokin tarayya ya kamata ya mallaka?
  7. Wadanne abubuwa kuke ganin ya kamata yarinya ta sani kafin ta fara soyayya da ku?
  8. Me kuke yi da ilimin halayyar ɗan adam, kuma wane tasiri kuke tsammanin yana da shi a rayuwar yau da kullun?
  9. Yaya kuke ganin kanku cikin shekaru 20?
  10. Menene mafi soyayyar abin da zaku yi idan lokaci, sarari, ko kuɗi ba batun bane?
  11. Idan za ku iya komawa baya, shin akwai abin da za ku ce wa ƙaramin kanku?
  12. Idan za ku iya zuwa kowane lokaci a tarihi, wanne lokaci ne wannan?
  13. Kuna gaskanta da mu'ujizai?
  14. Menene farashin da za ku yarda ku biya don ku kasance matasa har abada?
  15. Kun fi son tsuntsun safe ko mujiya?
  16. Kuna da abin koyi? Wani wanda kuke nema?
  17. Idan za ku yi hali ko canjin tunani a kanku, menene zai kasance?
  18. Idan za ku iya canza abu ɗaya game da duniya, menene zai kasance?
  19. Me kuke ganin ya fi kyau, a haife ku da kyau, ko ku shawo kan muguntar dabi'ar ku ta hanyar babban ƙoƙari?

Hakanan duba: Yadda zaku san idan saurayi yayi muku daidai.

Tambayoyin dangantaka don tambayar saurayi

Lokacin da muke son koyo game da yadda abokin aikinmu yake tunanin mu da alaƙar mu, muna jin ɗan tsoro kuma da alama ba mu da madaidaitan kalmomin.

Wannan babbar dama ce don dogaro da tambayoyin alaƙar da ke akwai don tambayar saurayi. Musammam su lokacin da ake buƙata don ƙaruwa don haɓaka buɗe ido.

  1. Ta yaya kuma yaushe kuka gane kuna sona?
  2. Menene bambanci tsakanin mu biyun da kuke ƙauna?
  3. Menene bambanci ɗaya tsakanin mu da kuke ƙiyayya? Menene matsayin jima'i da kuka fi so?
  4. Kuna son yin cudanya?
  5. A ina kuka fi son sumbanta?
  6. A ina kuka fi son a sumbace ku?
  7. Yaya lissafin waƙar ɗakin kwanan ku yake?
  8. Shin kun fi son kasancewa a saman ko kasan?
  9. Kuna hoto na tsirara?
  10. Menene farkon tunanin ku?
  11. Yaya zaku kwatanta kissar mu ta farko?
  12. Me kuka fi tunawa da shi tun daga ranar farko da muka hadu?
  13. Idan da zan ƙaura zuwa wata ƙasa mai nisa, za ku tafi tare da ni?
  14. Idan za ku iya canza abu ɗaya a cikin dangantakarmu, menene zai kasance?
  15. Menene sirrin nan ɗaya da koyaushe kuke son gaya mani amma ba ku taɓa yi ba?
  16. Mene ne ribar rayuwa ɗaya?
  17. Menene ribar haɗin gwiwa?

Zabi da kuma keɓancewa

Dukanmu muna jin makale a cikin tattaunawa wani lokacin. Samun tambayoyin da suka dace don tambayar saurayi na iya fara tattaunawa mai ban sha'awa kuma yana taimaka mana mu fahimci abokin aikin mu.

Tada taɗi da tambayoyi masu sa tunani na iya ƙara dankon zumunci a tsakanin ku.

Lokacin yin la’akari da abin da za ku tambaya, ku ma kula da mahalli. Wasu daga cikin tambayoyin da za a yi wa saurayi ana iya caje su, kuma idan kuna son su raba, tabbatar da yanayin ya yi daidai.

Bugu da ƙari, jin daɗin wasa da keɓance tambayoyin don haɓaka rabawa da haɗin gwiwa.