Hanyoyi 5 don farantawa mace ciki da waje

Mawallafi: Louise Ward
Ranar Halitta: 9 Fabrairu 2021
Sabuntawa: 2 Yuli 2024
Anonim
Yadda ake yin gwajin ciki da gishiri ko sugar a gida
Video: Yadda ake yin gwajin ciki da gishiri ko sugar a gida

Wadatacce

Mata kyakkyawa ne amma halittu masu ban mamaki. Babu wanda zai iya yin da'awar cewa ya fahimci matanmu gaba ɗaya, har ma da PhDs a cikin ilimin halayyar mata ko dangantaka. Amma, saboda wasu dalilai, koyaushe akwai abu ɗaya da ya dace da yawancin kwandon mata kan yadda ake faranta wa mace rai, a ciki da waje.

Kuma a yau, za mu duba abubuwa guda biyar da ya kamata maza su yi gwanintar su a cikin yunƙurin su don farantawa matan su rai da jin daɗin rayuwa.

Farawa daga cikin ɗakunan ɗakin ɗakin kwana, sanin yadda za ku faranta wa matar ku rai ta buƙaci ku haɓaka cikakkiyar haɓakar hankali da fahimtar abin da mata ke so.

Kodayake koyaushe ba kwararar mafita ɗaya ce akan yadda ake farantawa mata rai, ƙananan ra'ayoyin da ke ƙasa akan yadda ake farantawa matar ku zai taimaka muku wajen gano matar ku da gamsar da ita da farin ciki.


1. Samun ilimi, ilimantar da kanka

Saurara, kar a yaudare ku- manyan masoya ba a haife su ba amma an yi su.

Samun damar farantawa mace a gado fasaha ce kamar kowane irin fasaha da zaku samu a rayuwa. Dole ne ku koya. Kuma yana ɗaukar lokaci, yin aiki da ƙwarewa. Idan kuna tsammanin babban jima'i zai faru ba tare da wahala ba, kun ɓace.

Dole ne ku ilmantar da kanku game da jima'i na mata, wanda ya haɗa da fannoni kamar lafiyar jima'i, dabarun jima'i, sadarwar jima'i da ƙari.

Don fara ed ɗin jima'i, sami 'yan littattafan da aka ba da shawarar sosai, mujallu ko ebooks kuma ku karanta. Kyakkyawan Kickstarter zai zama Babban Bang Ta Jijiya. Zai gabatar muku da duk abubuwan jima'i.

Hakanan kuna iya karanta blogs da wallafe -wallafe waɗanda ke koyar da ƙarin abubuwa akan batutuwa daban -daban game da jima'i kuma ku sami kanku da kayan aiki da shirye.

2. Koyi sadarwa


Idan kuna neman gina rayuwar jima'i mai ban sha'awa da gamsarwa, dole ne ku koyi yin gaskiya da sadarwa a bayyane tare da matar ku.

Dole ne ku tabbatar cewa matar ku ta fahimci duk sha'awar ku ta jima'i da ta gaba ɗaya, sannan kuma ku yi bincike game da nata.

Ba da amsa game da sha'awar ta kuma yaba wa matar ku.

Ka kasance a buɗe ka tattauna matsalolin jima'i tare da abokin tarayya ba tare da tsoro ba. Yawancin mutane galibi suna gujewa magance matsalolin jima'i, amma shine mafi kyawun abin da za ku yi tare da abokin tarayya. Magana!

A zahiri, gwargwadon yadda kuke magana game da shi, haka za ku sami ƙarin koyo game da abokin tarayya kuma kuna jin daɗin babban jima'i. Haɓaka ƙwarewar sadarwar ku ta jima'i.

3. Ƙirƙiri lokaci don shi

Kodayake bazuwar tana da kyau, kuna kuma buƙatar haɗi tare da abokin tarayya. Ƙirƙiri lokaci kuma ku ji daɗin haɗi tare da abokin tarayya ta jima'i. Gina abubuwan da ake jira kuma ku bar shi ya kasance lokacin da ya dace da ainihin ma'amala.

Ba zai yiwu a yi gaggawar jin daɗin inganci ba, jima’i mai ɗorewa. Ba sai dai idan kuna son duk zaman ku na jima'i ya zama mai sauri, mummunan ra'ayi.


Abu mafi kyau game da ƙirƙirar isasshen lokacin yin jima'i tare da abokin tarayya shine cewa kuna samun isasshen lokaci don koyan abokin aikinku, tun daga farko har zuwa jima'i. Samun isasshen lokacin yin jima'i yana ba ku damar koyan wasu abubuwa game da matarku ba tare da yin tambaya ba. Haka ma matar.

Har ila yau ƙirƙirar lokaci yana tabbatar wa matar ku cewa kuna da sha'awar haɗawa da ita kuma kada ku yi amfani da ita don jin daɗin kan ku.

4. Kada ka kasance mai yawan hasashe

Samun wasu kerawa a cikin ɗakin kwana.

Tsinkaya abu ne mai kisa a cikin alaƙa da yawa. Abokin hulɗarku ba zai iya yin hasashen duk abubuwan da ke cikin ɗakin kwanan ku ba, kowace rana.

Yi daɗin rayuwar jima'i tare da wasu kerawa. Ku shigo da wasu kayan wasa idan ku biyu kun gamsu da shi. Kalli wasu fina -finan bayyane tare kuma ku ɗauki wasan kwaikwayo.

Gwada wasu sabbin matsayi na jima'i waɗanda kawai kuke burgewa. Hakanan zaka iya kawo jima'i zuwa sababbin wurare kamar a cikin dafa abinci, gidan wanka, akan kujera, da dai sauransu.

Tafiya kan yadda ake farantawa mace ba ta da iyaka. Kuna iya lanƙwasa ƙa'idodin yadda kuke so tare da abokin aikin ku kuma bincika duka abubuwan ƙirƙirar ku.

5. Godiya ga wannan jikin domin ɗaukar jikin mace yana da wuya

Saurara, idan wannan wani abu ne da kuka yi sakaci da shi tsawon lokaci, lokaci yayi da za ku dawo cikin hayyacin ku sau ɗaya. Matsin da mata ke da shi na kiyaye cikakkiyar jiki ya yi yawa. Godiya ga matar ku don wannan kyakkyawa jiki koda kuna tunanin ba haka bane.

Daga ciki mai laushi zuwa madaidaiciyar nono da tsummoki masu ƙyalli, abubuwan da ake tsammanin mata suna taka muhimmiyar rawa a yadda suke jin daɗin jima'i da abokan hulɗarsu. Idan saboda kowane dalili suna tunanin ba ku yaba jikinsu ba, haka ne amincewarsu da gamsuwarsu ta ratsa rufin.

Yi ƙoƙarin aƙalla ƙara ƙarin yabo yayin lokutan da ta fi fama da rauni kamar lokacin da kuke bin cinyoyinta zuwa yatsun kafa, ko lokacin da kuke cire tufafin ta.

Idan ku duka kuna yin jima'i ta baki, to ku gaya mata tana jin ƙamshi a can.

Jerin na iya zama mara iyaka saboda yanayin mata amma waɗannan hacks 5 akan yadda ake farantawa mace da gaske suna tafiya cikin hanyar sake dawo da zaman ku. Kada ku ji tsoron auna girman hasashe.