Sabuwar Shawarwari don Samun Kyakkyawar Farawa

Mawallafi: Laura McKinney
Ranar Halitta: 7 Afrilu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Top 5 SnowRunner Phase 7 TIPS & TRICKS
Video: Top 5 SnowRunner Phase 7 TIPS & TRICKS

Wadatacce

Don haka kun fara sabuwar dangantaka. Ka yi sa'a!

Kuna da sutura mai tsabta, damar yin daidai a wannan karon. Kuna cike da bege, sha’awa kuma kwakwalwar ku ta cika da abubuwan jin daɗin farin ciki na dopamine da serotonin da sabon ƙauna ya kawo.

Babban burin ku shine ku maida wannan sabuwar alaƙar zuwa mai daɗewa. Menene wasu sabbin nasihu da shawarwari na dangantaka da zaku iya amfani da su don yin hakan? Karanta!

Tukwici na soyayya don sabbin alaƙa

A matsayin sabon ma'aurata, kuna da sabuwar sabuwar duniya tana jiran binciken ku.

1. Dauke shi a hankali.

Ba a gina Rome cikin yini ɗaya ba, kuma dangantakarku ba ta buƙatar kasancewa, ko dai. Mafi kyawun shawarar dangantaka don sabbin ma'aurata shine ɗaukar abubuwa a hankali.

Yi ɗan lokaci don buɗe wannan kyautar. Hanya mafi dacewa don kashe alaƙar budurwa ita ce gwadawa da tilasta ci gaban ta cikin yanayin da bai dace ba.


Yana da fahimta cewa kuna farin ciki game da yuwuwar yin wannan alaƙar. Amma da wuri ne, don haka bari abubuwa su ci gaba da rayuwa, suna bin tsarin yanayin su.

2. Ka kiyaye abokanka da abubuwan da kake so

Idan kun ba da duk lokacin farkawa don kasancewa tare da wannan sabon mutum, abubuwa za su zama masu ban sha'awa da sauri kuma dangantakar za ta mutu.

Amintar da mu: lokacin da aka ware zai zama kamar hura wuta daga ƙaramin walƙiya zuwa cikakkiyar harshen wuta. Kuna son samun iskar oxygen a tsakanin ku.

Don haka ku kiyaye daren 'yan matan ku kuma ci gaba da kasancewa tare da abokai da dangi.

Ba kwa buƙatar haɗa sabon dangantakar ku cikin saitin abokanka na asali nan da nan. Za ku san lokacin da ya dace.

Kwararren masaniyar dangantaka Wendy Atterberry ya kira wannan ƙa'idar ta 50-30-20: “Dokar 50-30-20 ita ce rabuwa da lokacin hutu: Ba fiye da kashi 50 cikin ɗari tare da mahimmancin ku, kashi 30 tare da abokai da dangi da kashi 20 ni lokaci. ”


Wasu masana shawarwarin alaƙa sun ce kada ku yi barci tare da wuri.

Duk da yake yana da mahimmanci a sami jituwa ta jima'i a cikin sabuwar dangantaka, yana da mahimmanci a gina kusanci na tunani kafin yin tsirara tare. Tare da haɗin haɗin gwiwa mai ƙarfi, jima'i zai kasance mafi kyau!

Ana neman batutuwan tattaunawa?

Yawancin lokaci wannan ba matsala bane a cikin sabuwar dangantaka. Amma idan kun ga kanku ya zama mai ɗaure da harshe game da sabon soyayyar ku, ga wasu abubuwa da za ku yi magana a cikin sabuwar dangantaka.

1. Saitin tsammanin

Lokacin da kuka ji daɗi sosai, yi taɗi game da abin da kuke tsammani daga alaƙar. Aminci? Manufa na dogon lokaci, kamar aure da yara? Ta yaya kuke hasashen raba kudaden soyayya?

Tambayoyin nishaɗi waɗanda zasu taimaka muku sanin juna sosai

  1. Idan za ku iya shiga jirgin sama a yanzu, ina za ku?
  2. Idan ba ku yi abin da kuke yi a halin yanzu na sana'a ba, menene aikin ku na mafarki?
  3. Idan kwatsam kuka ci caca, ta yaya za ku kashe kuɗin?
  4. Shin za ku taɓa yin aiki a ƙasar waje? A ina?
  5. Waɗanne littattafai ne a kan gadon darenku a yanzu?
  6. Jerin kallon binge da aka fi so
  7. Yaya abokan ku za su kwatanta ku?
  8. Menene abu ɗaya da za ku iya gaya mani game da kanku wanda zai ba ni mamaki?

Kuma, idan kuna neman abubuwan jin daɗi da za ku yi tare a matsayin ma'aurata yayin da kuka fara wannan sabuwar alaƙar, ga wasu shawarwari.


  1. Yi aiki tare
  2. Gwada wani gidan abinci mai ban mamaki tare (Habasha, Moroccan, Balinese)
  3. Je wurin shakatawa na jigo kuma kuyi tafiye -tafiye masu kayatarwa tare
  4. Karaoke dare
  5. Halarci wasan kwaikwayo na tsaka mai wuya
  6. Je zuwa bitar zanen tukwane da yin tukwane
  7. Kasance cikin zanga -zangar siyasa don wani dalili da ku duka ke damuwa
  8. Aika wa juna GIFS masu ban dariya

Yadda za ku sa sabon dangantakar ku ta yi aiki

Kun san ku duka kuna da tausayawa juna kuma kun gaya wa juna haka. Dukanku kuna son ganin wannan alaƙar tana aiki.

Anan akwai wasu nasihu don taimakawa haɓaka sihirin tare:

1. Zabi cikin hikima

Yawancin mutane za su yarda cewa mafi kyawun alaƙar ta ƙunshi mutane daga irin wannan aji na zamantakewa da tattalin arziƙi, tare da tushen ilimi iri ɗaya, waɗanda ke da ƙima iri ɗaya.

2. Ku kasance kanku

Ba kwa buƙatar “cin nasara” da shi ta hanyar yin kamar ba wani abu ba wanin ku.

Ana samun zurfafa alaƙa lokacin da kowane mutum ya nuna gaskiya ga kansa. Babu buƙatar yin aiki kamar kai ɗan wasa ne mai daraja a duniya lokacin da mafi yawan ayyukan ƙarshen mako naka ke tashi don neman nesa. A ƙarshe, za a gano ku.

3. Kar ka manta da abokanka

Babu wata dangantaka da za ta bunƙasa a cikin ɓarna.

Tabbas, kuna son ciyar da lokaci tare da sabon sha'awar soyayya, amma ɗauki lokaci don yin hulɗa tare da BFFs ɗin ku. Zai ba dangantakar sararin sararin da yake buƙata, kuma zai taimaka muku daidaita daidai.

4. Kada ku bar sha’awa da sha’awa

Waɗannan ɓangaren abin da ke sa ku zama mutum mai ban sha'awa.

5. Kar ku damu akan sa

Idan ana nufin wannan sabuwar alaƙar, zai faru. Kada ku kwatanta wannan sabuwar alaƙar da duk wacce kuka taɓa yi a baya.

6. A bayyane tare da saitin iyaka

Idan ba a shirye ku yi jima'i lokacin da yake ba, gaya masa haka, kuma ku bayyana dalilin. Sadarwa daga wurin alheri da gaskiya kuma kada ku hanzarta abubuwa.

Abin da kasancewa cikin sabuwar dangantaka ya ƙunsa

Fara sabuwar dangantaka lokaci ne mai ban mamaki a rayuwar ku.

Kun wuce tsoffin ƙiyayya, kuma wannan sabuwar alaƙar tana ba ku bege cewa ƙauna za ta sake kasancewa cikin rayuwar ku. Don haka, menene abin yi a cikin sabuwar dangantaka? Ka tuna ka riƙe ainihin asalin ka kuma ɗauki lokaci daga wannan sabuwar alaƙar don haɓaka kai.

Da zarar kun kasance masu aminci ga kanku da kulawar kanku, haka nan zaku ƙara kawo sabuwar dangantakar. Sabuwar abokin tarayya za ta fi ba shi mamaki.