Mafi Yawan Sababbin Yakin Iyaye (Kuma Yadda Ake Zama)

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 20 Maris 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
My Secret Romance 1~14 RECAP | Multi-language subtitles | K-Drama | Sung Hoon, Song Ji Eun
Video: My Secret Romance 1~14 RECAP | Multi-language subtitles | K-Drama | Sung Hoon, Song Ji Eun

Wadatacce

Zama iyaye babban gyara ne. Tare, kai da matarka za ku koyi yadda za ku kula da wani ɗan adam kuma ku fara babban kasada tukuna. Iyayen iyaye kuma yana kawo ƙarin faɗa. Abokan hulɗa suna jin ƙarancin haɗin gwiwa, kamar yadda ake yin jita -jita da sa'o'i marasa iyaka ba tare da bacci ba.

Yaƙin ba dole ne ya ci gaba ba, kuma kuna iya nemo hanyoyin sake haɗawa da daidaitawa. Ka tuna, kowannenku yana cikin mawuyacin hali na canji, don haka ana buƙatar gafara mai yawa. Anan akwai yaƙe -yaƙen sabbin iyaye guda biyar da yadda ake jituwa, saboda kuna son dangantakar ku ta kasance mai ƙarfi.

Wanene ya fi barci?

Jarirai ba sa barci kamar yadda muke fata. Yana da sauƙi a fara faɗa game da wanda ya fi samun barci. Dukanku kun gaji, kuma yana da sauƙi ku ji kamar ɗayan yana samun ƙarin bacci. Maganar gaskiya, akwai lokutan da iyaye ɗaya ke samun ƙarin bacci, amma wannan ba yana nufin dole ne mu yi faɗa game da shi ba.


Tabbatar barci shine fifiko ga kowa. Idan kun tashi tare da jariri da wuri cikin sati, abokin aikinku zai iya barin ku ku kwana a ƙarshen mako. Kowannenku yana buƙatar samun ƙarin bacci. Wasu iyaye suna ganin yana da amfani don ƙirƙirar jadawalin bacci don kansu, amma ba lallai ne ku sami takamaiman wannan ba!

Waye yafi yiwa jariri?

"Na canza diapers huɗu a yau."

"Na rike jaririn na tsawon awanni biyu."

"Na yiwa jaririn wanka sau uku."

"Na tsabtace kwalaben yau da jiya."

Jerin ya ci gaba. Kuna so ku ci gaba da ci gaba da ƙididdige abin da kuke yi, amma hakan bai dace ba. Duk iyaye biyu suna jan nauyin su. A wasu lokuta, zaku iya ɗaukar ƙarin ayyuka tare da jariri, amma matar ku tana yin ƙarin ayyukan gida.

A ƙarshe, dole ne ku tuna ku ƙungiya ce. Idan ya taimaka, yi jerin abubuwan da ake buƙatar yi don ranar kuma raba shi. Hakanan zaka iya saita wasu kwanaki don wanka tare da kowane abokin aiki don daidaita aikin daidai.


Rashin jima'i

Da zarar kun sami alamar tafiya mai kyau daga likitan ku, abokin aikin ku na iya fatan ku maza za su iya tsalle a kan gado. Ba haka bane koyaushe. Abu ne mai sauƙi KADA ku ji cikin yanayi bayan kun shafe yini duka tare da tofa albarkacin bakinku, tsummoki, da nono. Shan nono yana rage karfin jima'i.

A wannan lokacin, sanar da yadda kuke ji, amma ku tabbata kada ku sa abokin tarayya ya ji ba a so. Cuddle, bayar da tausa, runguma da sumbata. Hakanan zaka iya ɗaukar lokaci don yin cudanya da dare tare, wanda hakan na iya sanya ku cikin yanayi. Ƙananan ruwan inabi yana taimakawa.

Wasu ma'aurata suna ganin yana da amfani wajen tsara jima'i. Ee, yana da ban mamaki, amma jima'i da so na jiki harshe ne na soyayya. Yana taimaka wa ma'aurata su ji ana ƙaunarsu da haɗin kai. Kuna iya gano cewa kuna sadarwa mafi kyau da zarar kun sake yin jima'i akai -akai.


Jin rashin godiya

Lokacin da kowannen ku ke aiki tuƙuru cikin yini, yana da sauƙi ku ji rashin godiya. Oneaya ko duka biyu na iya yin aiki daga gida. Komai yanayin, zaku iya fara jin kamar abokin aikin ku baya godiya da duk aikin da kuke yi.

"Bai ma lura cewa na yi abincin da ya fi so ba."

"Ba ta gode min duk abin da nake yi a cikin yini."

Ƙara a cikin hormones bayan haihuwa, kuma girke -girke ne na bala'i. Kuna iya jin kamar duk abin da kuke yi a kusa da gidan kuma don sabon jariri ba a lura da shi ba. Koyaya, yawanci yana tafiya duka hanyoyi biyu.

Mafi kyawun abin da za ku yi shi ne sanar da ma’auratan ku cewa kuna jin rashin godiya, amma dole ne ya bi hanyoyi biyu. Ka tabbata ka ce na gode a nan da can don abubuwan da yake yi a kusa da gidan. Yaba da abincin dare da ya dafa da yamma. Bayyana godiyar ku ga tukunyar da ke jiran kofi lokacin da kuka farka da safe. Ba lallai ne ya kasance mai ɗorewa ba, amma ya kamata ku yaba wa abokin aikin ku idan kuna son a yaba muku!

Salon iyaye

Yanzu da kuka kasance sabon iyaye, akwai damar abokin tarayya na iya samun ra'ayoyi daban -daban game da salon tarbiyya. Kowa ya girma daban ko kuma yana da tsare -tsare daban -daban don tarbiyyantar da su. Wataƙila ba za ku yarda da abokin tarayya ba. Kuna iya sabani game da:

  • Nunawa
  • Hadin barci
  • Yarinya
  • Salon ilimi
  • Kuka take

Wannan 'yan abubuwa ne kawai waɗanda ba za ku iya yarda da juna ba, amma kuna iya yin aiki tare. Nemo albarkatu don karanta tare game da ribobi da fursunoni na kowane bangare. Yi ƙoƙarin shigowa cikin waɗannan yanke shawara ba tare da nuna bambanci ba kuma ku fuskance su tare. Kada ku kalle shi kamar kuna son tabbatar da laifin wani. Iyaye na buƙatar bayarwa da ɗaukar kowane mutum. Za ku sami matsakaici mai farin ciki tare.