Shiyasa Auren Wanda Ke Sawa Rayuwarki Sauki Ra'ayi Ne Mai Kyau

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 2 Janairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Wounded Birds - Episode 44 - [Multi Lang. Subtitles] Turkish Drama | Yaralı Kuşlar 2019
Video: Wounded Birds - Episode 44 - [Multi Lang. Subtitles] Turkish Drama | Yaralı Kuşlar 2019

Wadatacce

Sau da yawa ana ba da nishaɗi cikin nishaɗi, ku auri saurayi wanda ke tsaftace kitchen ko gyara muku karin kumallo a kan gado, da kyau, aƙalla wani lokacin!

Bayan wannan take mai rufin asiri yana ɓoye hikima mai zurfi - auri wanda zai zama mai taimakon ku, wanda zai san abin da kuke buƙata daga gare shi kuma ya kasance a shirye don yin ƙoƙarin sauƙaƙa rayuwar ku.

Yaya wannan yake da alaƙa da dafaffen dafa abinci, kuna iya mamaki?

Kamar yadda kuke zargin, ba ainihin ɗakin dafa abinci ne ke da mahimmanci ba, amma duk abin da ke kaiwa ga mijin yin tsaftace mamaki don taimakawa matar.

Gaskiyar aure

Aure ba sauki. Yana iya kasancewa ɗaya daga cikin ƙalubalen ƙalubalen da mutum zai iya ɗauka, wanda zai iya yin jayayya.

Akwai manyan aure, haka kuma waɗanda za su gwada kowane iyakokin ku. Amma abin da ya zama ruwan dare a cikin kowane aure, shine gaskiyar cewa zaku buƙaci yin aiki tuƙuru, ku ba shi duk abin da kuke so, kuma koyaushe ku faɗaɗa hankalin ku, haƙuri, da tausayawa don sa ya dace.


Za a yi sama da ƙasa. A cikin wasu aure, mafi ƙasƙanci fiye da hauhawa. Wasu za su zama naku, wasu za su haifar da abubuwan da ba za ku iya sarrafawa ba. Za a sami lokutan da kai ko mijin ka ka rage fushi, kuma za a yi faɗa da za ka gwammace ka manta. Hakanan za a sami, da fatan yawa, kyawawan lokuta waɗanda duk gwagwarmayar ku ke da ma'ana.

Don haka me yasa damuwa, kuna iya tambaya? Aure ba sauki. Amma kuma yana iya zama mafi mahimmancin abin da zaku taɓa yi.

Aure yana kawo muku aminci, manufa, fahimta, da soyayya waɗanda ke ba rayuwar ɗan adam ma'ana. Ta hanyar haɗawa da wani ɗan adam akan matakin kamar na aure, za mu iya gane duk abubuwan da muke da su.

Halayen da za a nema a cikin miji na gaba

Tare da duk abin da aka faɗi a sashin da ya gabata, ya zama a sarari cewa duk wanda kuka zaɓa ya zama mijin ku zai iya kuma zai shafi rayuwar ku gaba ɗaya. Saboda haka, ba a taɓa yin zaɓi mai mahimmanci da za a yi ba.


Ba za ku taɓa yin ɗabi'a sosai ba idan aka zo ga halayen da kuke nema a cikin mijin da za ku zama.

Kodayake haƙuri da fahimta sune ginshiƙin kowane aure mai nasara, akwai raunin da za a iya jurewa, da waɗanda yakamata su zama manyan abubuwan warwarewa. Bari mu fara da na karshen. A zahiri, babu auren da zai iya tsira (akan lafiya mai kyau) zalunci, jaraba, da maimaita al'amura.

Sanya shiri don taimakawa lokacin da kuke buƙatar shi (koda ba ku tambaya ba) a saman jerin ku.

Ba wai kawai wannan sifa ce mai kyau da za a samu a cikin miji ba, alama ce ta halaye masu kyau da yawa na mutum.

Wani wanda ke taimaka wa wasu, ba tare da la’akari da ko sun yi ta kai kawo a nan da can ba, akwai wanda zai iya zama mai son kai, mai tausayi, mai tunani. Mutum ne wanda zai iya saka buƙatun wasu da jin daɗin wasu a gaba kuma ya sadaukar da lokacin da ake buƙata.

A cikin karamin motsi, kamar a tsaftace kicin maimakon matar sa, miji yana nuna halin kulawa da kariya.


Kuma wannan tabbas wani abu ne da kowace mace za ta yi fata.

Yadda za ku mayar da ƙananan ayyukan alheri rayuwar aure

Har zuwa wannan lokacin, mun ci gaba da magana kan yadda ya kamata miji ya kasance ga matarsa. Duk da haka, haka lamarin yake ga matan aure.

Nasiha, a cikin ƙaramin motsi ko a cikin manyan sadaukarwa, yakamata ya zama ainihin tushen duk ayyukanka. Don haka, ya kamata ku yi ƙoƙarin ƙarfafa mijinku (da kanku) don kulawa koyaushe.

Abin da yawanci ke samun cikas ga waɗannan ƙananan ayyukan kulawa waɗanda ke zuwa cikin sauƙi a farkon dangantaka shine rashin fahimta.

Mutane sun yi imanin cewa alamomi, kamar tsaftace kicin, siyan furanni, yin waƙa, ko kowane ɗayan waɗannan kyawawan lokutan da ba mu keɓe ba lokacin da muka fara yin soyayya, an keɓe su don lokacin soyayya.

Bugu da ƙari, mutane da yawa suna daidaita manufar son rai, kuma suna jin cewa idan ana buƙatar yin aiki a soyayya, dole ne wani abu ya kasance ba daidai ba a alaƙar. Ba haka bane. Ƙauna ita ce son yin ƙoƙari don kare kanka da kuma dangantaka, ba rashin irin wannan ɗokin ba.

Kasancewa, kuma ku kasance a sa ido don wani lokaci wanda zaku yiwa mijinku wani abu mai kyau. Sayi masa tikiti na kaɗe -kaɗe (abin da yake so) ko wasa, bar shi ya kwana yayin da kuke shirya karin kumallo, shirya lokaci na musamman da sarari don shaƙatawarsa.

Duk abin da ke faruwa. Ku ci gaba da bayarwa, kuma za ku ga yadda aurenku ya zama wurin kulawa da ƙauna.