Aure Ba Game Da Farin Ciki Ba Ne Amma Game Da Sadarwa

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 14 Yuli 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
3я НОЧЬ В ДОМЕ С ПРИВИДЕНИЯМИ / 3rd NIGHT AT THE HAUNTED HOUSE
Video: 3я НОЧЬ В ДОМЕ С ПРИВИДЕНИЯМИ / 3rd NIGHT AT THE HAUNTED HOUSE

Wadatacce

Lokacin tattaunawa akan yawan kuɗin aure sau da yawa muna tunanin tunanin kuɗin wurin taron, waina, da abinci. Duk da haka, ba haka bane; aure yana kashe mutane biyu fiye da haka; yana kashe musu wani abu mai girma kuma mafi daraja fiye da daloli; yana kashe su kansu.

Mutane da yawa da ma'aurata matasa a yau suna iƙirarin cewa idan ba sa jin daɗin wani a cikin aurensu, to bai kamata su zauna ba. Wannan tunani ne mai ƙanƙantar da kai da tunanin son kai. Wannan tunanin shine abin da ke lalata alaƙa a yau kuma yana ƙaruwa yawan kisan aure.

Idan kuna shirin yin aure kuma babban burin ku a cikin aure shine ku farantawa kanku rai, to kun shiga cikin jin daɗin gaske. Wannan tunanin zai ɓata muku rai da yadda kuke ɗaukar alaƙar ku.


Ci gaba da karatu don neman ƙarin bayani game da abin da aure ya ƙunsa.

Aure ba maganar farin cikin ku bane

Aure ya kunshi abubuwa kamar; amana, sulhu, mutunta juna da ƙari. Koyaya, mabuɗin yin aikin aure ya dogara gaba ɗaya akan sasantawa.

Yin sulhu wani bangare ne na nasarar aure. Ga mutane biyu da ke aiki tare a matsayin ƙungiya, kowane memba dole ne ya bayar kuma ya karɓa.

Mutane da yawa a yau ba su san yadda za su yi sulhu ba kuma ana amfani da su wajen yanke shawara da za ta gamsar da su ita kaɗai. Da zarar kun ƙulla alaƙa, dole ne kuyi la’akari da buƙatu, buƙatu, da farin cikin matar ku.

Wannan yana nufin dole ne ku kasance masu son yin sulhu. To ta yaya yin sulhu ke aiki? Karanta a ƙasa don gano!

1. Sadar da bukatunka da bukatunka

Yi amfani da bayanin "I" don cikakken sadarwa tare da matarka kuma gaya musu abin da kuke so da buƙata a cikin alakar ku. Misali, kuna iya cewa "Ina so in zauna a cikin birni saboda hakan ya fi kusa da wurin aikina" ko kuma ku ce "Ina son samun yara saboda a shirye nake da kwanciyar hankali na kuɗi" ko "Ina son samun yara saboda ilimin halittu na agogo yana tafiya. ”


Abin da ke da mahimmanci a nan shine ku yi magana game da abin da kuke so ba tare da yin kowane irin zato ba game da so da bukatun matarka. Hakanan dole ne ku nisanta kanku daga kai wa matarka hari da buƙatu.

2. Samun kunne mai saurare

Da zarar kun bayyana sha'awarku kuma kuka bayyana kanku game da dalilin da yasa hakan yake da mahimmanci a gare ku, to ku baiwa matar auren ku amsa. Kada ku katse masa magana ko ta ba su damar yin magana. Yi kokari ku maida hankali sosai ga abin da suke fada.

Da zarar sun gama amsawa, yi ƙoƙarin maimaita abin da suka faɗa don nuna cewa kun fahimce su. Amma yi ƙoƙarin yin hakan ba tare da wani zagi ba kuma amfani da sautin tsayayye. Ka tuna cewa kai da matarka kuna tattaunawa ba jayayya.

3. Auna zabin ku

Lokacin da kuke son wani abu, yi ƙoƙarin yin awo da la'akari da duk zaɓin ku. A wannan yanayin, tabbatar da fitar da duk ƙarshe. Dubi kasafin kuɗin da za ku iya ajiyewa da kuma farashi.


Tabbatar la'akari da zaɓuɓɓuka azaman mutum ɗaya da ma'aurata. Koyaya, ku tuna a ƙarshe dole ne ku ɗauki shawarar a matsayin ku biyu ba kamar kuna da aure ba.

4. Sanya kanka cikin takalmin abokin tarayya

Ka yi kokarin fahimtar matarka da gaske komai wuyarsa. Musamman lokacin da bukatun ku ke son girgiza fitar da hukuncin ku.

Yana da mahimmanci ku fita daga cikin hankalin ku na ɗan lokaci kuma kuyi la’akari da yadda abokiyar auren ku ke ji.

Ka yi tunanin yadda abokin aikinka zai ji yana ba da ra’ayinka ko me yasa take da ra’ayi daban da kai. Lokacin warware matsalolin yi ƙoƙarin kasancewa masu tausayawa.

5. Yi adalci

Don yin sulhu don yin aiki yadda yakamata, yana da mahimmanci ku kasance masu adalci. Mutum ɗaya ba zai iya kasancewa kofa a cikin alaƙar ba; cikin kalmomi masu dacewa, mata ɗaya ba za ta iya samun hanyarsu da komai ba. Dole ne ku zama masu adalci tare da shawarwarin ku.

Duk shawarar da kuka yanke shawara ku tambayi kanku, yana da kyau ku sanya abokin tarayya ta ciki?

Har ila yau duba: Yadda Ake Samun Farin Ciki A Auren Ku

6. Yanke shawara

Da zarar kun auna cikin zaɓinku kuma kuka yi la’akari da yadda matar ku ta ji kuma kuka yanke shawarar zama mai adalci, to ku tsaya kan shawarar da kuka yanke. Idan kun kasance masu gaskiya game da shawarar, to babu matsala a nemo mafita mai kyau a gare ku duka.

Zamanin yau sun yi imanin aure shine tushen farin cikin su. Sun yi imanin cewa ita ce hanyar ci gaba da farin ciki da gamsuwa kuma wannan shine inda suke kuskure.

Aure don jin dadin ku ne, kuma kuna iya samun wannan farin cikin ta hanyar yin sulhu. Da zarar kun yi sulhu, komai zai yi muku kyau, kuma za ku iya samun doguwar dangantaka mai lafiya.