Mabuɗan 3 don Nasarar Aiki Tare Tare da Aure Mai Ci Gaba

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 16 Yuli 2021
Sabuntawa: 19 Yuni 2024
Anonim
The Metamorphosis - Franz Kafka (AudioBook)
Video: The Metamorphosis - Franz Kafka (AudioBook)

Wadatacce

1. Dokar zinare - Lokacin aiki, lokacin iyali

Wannan yana iya zama a bayyane, amma sau da yawa mutane kawai basa mutunta dokar kiyaye lokacin aikin ku da lokacin dangin ku. Abin da ya sa ya cancanci kulawarmu. Yana da ban mamaki irin matsalolin da mutum ke zuwa ganin mai ilimin halin ƙwaƙwalwa game da za a iya hana shi idan mutum ya keɓe lokacin da za su yi aiki da lokacin da za su more ɗan lokaci mai kyau tare da danginsu.

Wataƙila kun riga kun ji matsin lamba don dakatar da duba imel ɗin aikinku ranar Lahadi, da barin na'urorin kashe lokacin hutu. Kuma wannan tabbas yana sanya damuwa akan rayuwar soyayya. Amma wannan doka tana kare ba kawai lokacin ku tare da matar ku ba har ma da ƙwazon ku. Kodayake zaku iya jin cewa idan kun kasance kuna kasancewa koyaushe ga maigidan ku ko abokan aikin ku, za a ɗauke ku babban ma'aikaci, wannan na iya zama mafarki kawai.


yaya? Da kyau, ban da ɓata auren ku, ɗaukar aikin ku gida yana sa ku yi aiki a ƙarƙashin yanayin matsanancin damuwa da ƙarancin hankali. Babu makawa za ku ji laifi saboda rashin kula da dangin ku, kuma ba za ku iya mai da hankali kamar yadda kuka saba ba idan kun zauna a ofis. Ba a ma maganar ƙaramar ƙanana yara, idan kai ma iyaye ne.

Shafi: Ta Yaya Ba Za A Bar Aikinku Ya Rasa Rayuwar Iyalinku ba?

Don haka, mulkin zinare na nasarar aiki (da kare auren ku a lokaci guda) shine - aiki lokacin da kuke aiki, kuma lokacin da kuke tare da dangin ku, kawai ku manta da ƙwararrun ku gaba ɗaya. Idan buƙatar ƙarin ƙarin lokutan aiki ya taso, to ku zauna a ofis ko kulle kanku a cikin ɗaki, kuma ku gama abin da kuke buƙata ba tare da ƙoƙarin shiga tattaunawa da matarka a lokaci guda ba.

2. Sanya ci gaban sana'arka aikin haɗin gwiwa ne

Wata shawara da za ku iya samu a ofishin mai ilimin halin ƙwaƙwalwa a kan yadda za a hana ko gyara matsaloli a cikin takaddama tsakanin auren ku da aikin ku shine sanya ci gaban ƙwararrun ku ya zama aikin gama gari. A takaice dai, hada da matarka ko mijinki a cikin tsara dabarun kan yadda ake samun ci gaba ko yarda da wannan aikin mai ban mamaki!


Shafi: Hanyoyi 6 don Tallafa wa Sana'ar Ma'aurata

Lokacin da kuka haɗa abokin rayuwar ku cikin abin da ya zama babban gungun rayuwar ku, aikin ku, zaku iya tsammanin manyan abubuwa kawai zasu faru! Domin a yanzu kun kawar da jin tausayin mijin ku, amma kuma laifin ku. Kuma, ƙari, kuna samun kawuna biyu don gano abubuwa kuma kuyi tunanin hanyoyi daban -daban don haɓaka damar ku na nasara.

Ba a ma maganar yadda yake da mahimmanci samun goyon bayan mutum mafi mahimmanci a rayuwar ku. Neman isa saman kan sana'ar ku da kan ku, yayin jin cewa kuna sace abokin rayuwar ku daga hankalin ku na iya zama mai rage kuzari da damuwa. Amma, lokacin da kuke gefe ɗaya kuma aikinku ya daina zama wani abu da kuke yi da kanku amma wani ɓangare ne na makomarku gaba ɗaya, hakika, sararin samaniya ya zama iyakar ku.


3. Bayyana kan wadatar ku - A wurin aiki da gida

Wata muhimmiyar shawara da yakamata kuyi la’akari da ita idan kuna ƙoƙarin ciyar da aikinku gaba shine a bayyane akan samuwar ku duka a wurin aiki da tare da matarka. A wurin aiki, tabbatar da iyakance iyaka lokacin da wani zai dame ku lokacin da ba ku ofishin. Wannan hakki ne na kowane ma'aikaci, kuma bai kamata ku ji laifi ba idan kuka ce ba za a kira ku daga lokacin aiki ba. Amma, wannan yakamata ya shafi mijin ku, kuma kuna iya yin la'akari da kawar da kiran iyali yayin da kuke aiki.

Wannan yana iya zama sanyi yayin da muke magana game da auren ku, amma alama ce ta girmama matar ku ko mijin ku. Ta hanyar saita iyakance bayyananne akan lokacin da zaku kasance don kira ko hira ta bidiyo, kuma a wane yanayi ne za a iya katse tarurrukan ku kuma idan ba haka ba, ba ku kula da matar ku a matsayin ƙaramin yaro mabukaci, maimakon girma wadataccen mutum. Kuma wannan zai amfanar da auren ku da sana'ar ku.