Yadda Ake Tsayar Da Aurenku

Mawallafi: Louise Ward
Ranar Halitta: 6 Fabrairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Maganin zubar da jini ga Mata fisabilillahi
Video: Maganin zubar da jini ga Mata fisabilillahi

Wadatacce

Babu shakka yin aure yana ɗaya daga cikin mafi kyawun matakai a cikin alaƙa, amma da zarar lokaci ya wuce abubuwa na iya yin ɗan rikitarwa. Ina hasashen kuna son hana faruwar hakan kuma ku sanya aurenku ya kasance mai kayatarwa. Wani lokaci yana da sauƙin amsawa, yadda ake kiyaye aure da yaji, amma har yanzu zai ɗauki ƙoƙari daga ɓangarorin biyu don yin abubuwa suyi aiki. Ga hanyoyi uku na raya aure.

Ta yaya za ku sa aurenku ya kasance kusa da ban sha'awa?

Ka sa aure ya kasance mai ban sha'awa ta hanyar yin abin da bai dace ba.

Mataki mai ban tsoro koyaushe yana farawa da zarar kun fahimci babu abin da ke canzawa, ku duka kuna yin abu ɗaya kowace rana. Ba laifi bane yin tsari tare, amma wani lokacin ba laifi ko dai yin wani abu daban idan kuna son ci gaba da yin aure mai daɗi.


Me za ku iya yi don canza hakan? Na farko, zaku iya tambayar kanku abubuwa kamar: Yaushe ne lokacin ƙarshe da kuka tafi kwanan wata? Fita don abincin dare? Yaushe ne lokacin ƙarshe da kuka je fina -finai? Fara farawa tare da kayan yau da kullun. Bayan haka, zaku iya tambayar kanku, waɗanne sabbin abubuwa ne ku duka za ku iya gwadawa don kiyaye aure mai daɗi? Wasu misalai suna ɗaukar balaguron hanya ba tare da ɓata lokaci ba, ɗaukar aji tare, ko ɗaukar sabon aiki tare.

Hanyoyin da za ku iya sa aure ya kasance mai daɗi

Fatan sabbin ayyuka shine abin da ke kiyaye ku a yatsun kafa, yana sa ku farin ciki don ranar mai zuwa.

A cikin auren ku, ba za ku iya barin rashin nishaɗi ya shiga cikin tafiya ba, tunanin yau da kullun na yau da kullun zai sa tashin hankali ya ɓace. Tabbatar cewa ku da abokin aikinku sun rubuta jerin abubuwan da kuke so kuyi tare, sannan lokacin da kuka fara lura cewa kuna buƙatar yin wani sabon abu, zaɓi wani abu daga cikin jerin kuma gwada shi tare kuma za ku kasance cikin ƙoshin lafiya hanyar ci gaba da yin aure mai ban sha'awa.

Yi mamakin abokin tarayya


Wanene ba ya son abin mamaki? Abun mamaki shine ƙarshen miya miya don kiyaye aure mai daɗi.

Wannan tip yana da cikakken bayanin kansa, amma a nan akwai abin da za a tuna. Na farko, abin mamaki ba lallai bane yana nufin kuna buƙatar kashe duk asusun ku na banki akan wani abu ko tafiya zuwa wancan ɓangaren duniya. Babu buƙatar hakan. Kuna iya mamakin abokin tarayya kyauta! Wasu misalai na iya zama dafa abincin da ya fi so ko yin daren fim kawai ku biyu.

Abun mamaki shine mabuɗin don kiyaye abokin tarayya akan yatsunsu koyaushe. Hakanan, lokacin da kuka ga fuskarsu, kusan koyaushe ba ta da tsada! Amsar su ita ce abin da za ku fi so.

Wani abin da za ku iya yi shi ne, maimakon aika saƙonnin rubutu masu daɗi, ku bar bayanan inda kuka san za su same su, ku tabbata kun sanar da su yadda kuke ƙaunace su da kuma yadda kuke yaba su. A cikin bayanin kula, zaku iya rubuta wani abu da kuke so game da wannan mutumin, inganci mai kyau, ambaton abin da ke zuwa cikin mamakin ku, kusan duk abin da kuke so.


Abokin aikinku zai yaba yadda kuke son aurenku yayi aiki kuma tabbas zasu yaba da ƙoƙarin da kuka yi cikin abubuwan mamaki. Kuma wa ya sani, wataƙila za ku sami abubuwan mamaki a nan gaba ma!

Amma ga shawara

Kada ku yi abubuwan mamaki akai -akai, idan kun yi, za su riga sun yi tsammanin abubuwa sau ɗaya a wani lokaci, za ku cire abin mamaki. Makullin shine a kamo su lokacin da basu yi tsammani ba.

Ku kafa maƙasudai tare

Wannan shawarar za ta sanya ku duka biyu cikin tunanin yin aiki tare a matsayin ƙungiya don cimma burin da kuka kirkiro.

Lokaci na farko da ku biyu kuka zauna don yin tunani don wannan na iya zama kwanan gida. Zauna tare a kan kujera, kofi biyu, idan ba ku son kofi za ku iya shan shayi ko ma gilashin giya mai kyau, duk abin da kuka fi so, kuma kawai ku yi magana game da wasu abubuwan da ku duka za ku so ku yi tare. Wannan ita ce ɗayan tabbatattun hanyoyin wuta don kiyaye aure mai daɗi.

Kuna son yin wasu canje -canje a gidanka? Kuna so ku haifi jariri? Kuna so ku fara aiki daga kasuwancin gida? Kuna son tafiya wani wuri tare? Duk waɗannan abubuwan da kuke son yi, ku rubuta su.

Sannan za ku iya farawa ta hanyar zaɓar waɗanne burin da kuke son cimmawa da farko. Ka tuna cewa wasu za su ɗauki lokaci da yawa don cimma nasara fiye da wasu, amma hakan yayi daidai, ku mutane kuna aiki akan wannan tare kuna taimakon juna don cimma wani abin ban mamaki. Idan kuna buƙatar ƙirƙirar shirin aiki, jin daɗin yin hakan.

Tabbatar koyaushe ku riƙa yiwa juna hisabi

Ka tuna wannan aikin haɗin gwiwa ne, ku duka kuna buƙatar juna don cin nasara. Wannan zai sa ku duka biyu farin ciki game da abin da zai zo cikin auren ku.

Bayanin ƙarshe. Kamar yadda na ambata a farko, don ci gaba da farantawa aure rai zai ɗauki ƙoƙari daga ɓangarorin biyu na dangantakar, amma da soyayya, komai na iya yiwuwa, na yi daidai?