Shin Mijina Gay ne?: Menene kuma Ba Alamar nema bane

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 18 Maris 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Power (1 series "Thank you!")
Video: Power (1 series "Thank you!")

Wadatacce

Ba sabon abu bane mata su tambayi kansu "Shin mijina ɗan luwadi ne?" Abubuwa da yawa na iya sa mace ta tuhumi jima'i na maigidanta, kuma yana iya zama abin damuwa don tunanin cewa mutumin da kuke ƙauna kuma kuka fi amincewa da shi yana ɓoye muku babban sirri.

Yayin da hanya ɗaya tilo da za a san tabbas idan mijinki ɗan luwaɗi ne ko kuma ɗan luwadi shine don ya gaya muku, akwai wasu alamomin da zaku iya nema don sanar da ku tattaunawa game da yanayin jima'i wajibi ne.

Hakanan akwai, duk da haka, abubuwa da yawa da al'umma zasu iya gaya muku yana nufin mijin ku ɗan luwaɗi ne wanda a zahiri ba shi da alaƙa da yanayin jima'i.

Karanta don wasu tatsuniyoyin tatsuniyoyi da alamu na ainihi don neman idan kun sami kanku kuna tambaya, "Shin mijina ɗan luwadi ne?"


Mijinki na iya zama ɗan luwaɗi idan:

1. Yana kallon batsa na 'yan luwadi kuma yana yin karya game da shi

Na farko, kallo da jin daɗin batsa na luwadi ba lallai bane yana nufin mijinku ɗan luwaɗi ne.

Mutane da yawa madaidaiciya suna jin daɗin batsa na gay daga lokaci zuwa lokaci. Amma idan mutuminku yana ɓoye amfani da batsa, ko kuma ya musanta cewa duk wani batsa na gay da kuka samu a cikin gida ko akan kwamfutarsa ​​nasa ne, to yana iya ƙalubalanci tambayar jima'i.

Idan kuna nemo batsa na gay a kwamfutarsa ​​ko wasu na’urori ko gano batutuwan da aka buga a kusa da gidan, lokaci yayi da za a yi taɗi.

2. Yana da munanan halaye na intanet

Share tarihin mai binciken ku na iya zama tsabtace dijital mai kyau, amma kuma yana iya zama alamar cewa wani yana ɓoye sirri.

Musamman idan ya fara yin share cache na yau da kullun bayan kun tunkare shi game da batsa na gay ko wasu halayen da ake zargi akan layi, yakamata ku fara yin wasu tambayoyi. Wataƙila ba ɗan luwaɗi ba ne, amma wataƙila akwai abin da bai gaya muku ba.


Hakanan, samun asusun kafofin watsa labarun daban inda mafi yawan haɗin sa maza ne waɗanda ba ku gane su ba, hawan igiyar ruwa da samun bayanan martaba a shafukan sada zumunci na gay ko aikace-aikacen ƙugiya, da Googling don tambayoyi kamar “yadda za a san idan kun kasance gay” zai iya zama ja tutoci.

3. Baya sha’awar jima’i da kai

Akwai dalilai da yawa da zai sa mutum ya kasance mai ƙarancin sha'awar jima'i, kuma yawancin aure yana da ƙarfi kuma yana gudana cikin ayyukan jima'i.

Amma idan mijinki ba shi da sha'awar yin jima'i da ku na tsawan lokaci, kuma ba ya son tattauna batun ko gano idan akwai batun lafiya (ta hankali ko ta jiki) yana kashe libido, yana iya, a zahiri, zama luwaɗi ko tambayar jinsi.

Babu sha'awar yin jima'i da kai alama ce ta faɗakarwa idan kun yi jima'i da yawa a farkon dangantakar ku, amma ta faɗi da sauri kuma ba ta sake ɗagawa ba.


4. Shi dan luwadi ne

Abin ban mamaki, wannan shine mai hasashen lamba ta ɗaya cewa wani ɗan luwaɗi ne ko ɗan luwadi.

Idan mutuminku ɗan luwaɗi ne, ya bi da 'yan luwadi daban -daban ko mugunta, ya yi barkwanci mai yawa na' 'gay' ', ko yayi magana game da' yan luwadi ta hanyar lalata, yana iya ƙoƙarin tabbatar da '' madaidaiciya '' saboda yana jin kunyar zama ɗan luwaɗi (ko an gano shi).

Wannan gaskiya ne koda kuwa yana da kyau tare da 'yan madigo amma masu luwadi da madigo da luwadi.

Hakanan akwai abubuwa da yawa da al'umma ke gaya wa mata alamun mazajensu 'yan luwadi ne, amma wanda a zahiri ba ya nufin wani abu.

Wasu abubuwan da ba lallai ne su sanya hannu ga mijin ku ɗan luwadi ba sun haɗa da:

1. Lallai yana cikin kamaninsa

Akwai mugun tunani wanda mutum ke damuwa da kamannin sa kawai idan ɗan luwaɗi ne.

Ba haka bane!

Kawai saboda mijinki ya kasance cikin salo, yana so ya gyara gashinsa da farce (ko da ya sami farce), ko in ba haka ba yana ɗaukar lokaci don haɗa kansa ba yana nufin ɗan luwaɗi ba ne.

2. Ya kasance cikin abubuwan 'yan mata ko na mata

Ayyuka da bukatu ba su da jinsi, amma al'ummarmu tana son yin kamar suna yi.

Idan kun yi aure da mutumin da ke jin daɗin ayyukan "mata" kamar dafa abinci, yin burodi, tsaftacewa, ado, saka, ko yoga, mutane na iya ƙoƙarin sa ku tambayi kanku "Shin mijina ɗan luwadi ne?"

Amma sha'awarsa ba ta da alaƙa da yanayin jima'i. Gurasar kuki ko yin wasan kwaikwayo a cikin gidan wasan kwaikwayo na al'umma ba zai iya '' sa '' ɗan luwadi ba, ko dai.

3. Yana son gwada “butt stuff”

Ya zo a matsayin abin mamaki ga mutane da yawa, amma yawancin ma'aurata masu madaidaiciya suna yin jima'i ta dubura ko wasan jima'i.

Kuma wannan ya haɗa da maza da yawa madaidaiciya waɗanda ke jin daɗin shiga ciki ko kuma su sami karuwar prostate ta dubura ko perineum. Kunyar zamantakewa tana hana maza da yawa neman irin wannan wasan ko kuma yarda cewa suna yin sa.

Idan mijinki ya nuna sha’awar binciken “butt stuff,” yi taɗi. Idan ba ku shiga ciki ba, ba lallai ne ku shiga ciki ba, amma kuma ku sani cewa sha'awar yin dubura ba yana nufin mutuminku ɗan luwaɗi ba ne.