Shin Dangantakata Ta Kare? Lokacin Sanin Ba Ya Aiki

Mawallafi: Laura McKinney
Ranar Halitta: 4 Afrilu 2021
Sabuntawa: 24 Yuni 2024
Anonim
I AWAKENED THE SEALED DEVIL
Video: I AWAKENED THE SEALED DEVIL

Wadatacce

Ma'aurata suna fada. Yana da wani ɓangare na dangantaka.

Amma akwai lokutan da ya rikide zuwa wani abu mara kyau wanda ɗayan ku ba ya tsammanin. Ba zato ba tsammani ta same ku. "Shin dangantakata ta ƙare?" "Me nayi?" kuma "Ba za mu iya dawowa daga wannan ba."

Abin da yawancin mutane suka kasa ganewa shine dangantaka ba kawai ta gaza ba.

Akwai alamun alakar ku ta gaza kafin babban fada. Yaƙin shine kawai maƙasudi. Amma bai isa wurin ba cikin dare, ya ɗauki ɗan lokaci don cika gilashin kuma ku yi mamaki, shin dangantakata ta ƙare.

Alamar dangantakar ku ta ƙare

Don nemo amsar tambayar, shin dangantakata ta ƙare, ga wasu jan tutoci don dubawa don ganin lokacin da abubuwa suka fara tafiya ƙasa.


  1. Ba ku sadarwa - Ko dai ya ƙare cikin muhawara, ko kuma kawai ba za ku iya tsayawa jin dalilin yaro na abokin tarayya ba, lalacewar sadarwa shine babbar tutar ja a cikin dangantaka.
  2. Jima'i aiki ne - Ba ku san lokacin da ya fara ba, amma lokacin da ku ko abokin aikin ku kuka ji cewa jima'i ba ya da daɗi. Amma wani abu dole ne ku yi saboda kuna cikin alaƙa, to wannan alama ce mara kyau.
  3. Kuna guje wa juna - Idan ɗaya ko duka abokan haɗin gwiwa da gangan sun guji magana, haɗuwa, ko kasancewa cikin ɗaki ɗaya tare da ƙaunataccen su, to yana ɗaya daga cikin alamun alaƙar ba ta aiki.
  4. Kuna jayayya akan abubuwa iri ɗaya - Muhawara ta ma'aurata al'ada ce, yin ta a matsayin wani ɓangare na ayyukan yau da kullun ba haka bane. Wannan gaskiya ne musamman idan koyaushe kuna faɗa kan abu ɗaya akai -akai.
  5. Kuna isa waje na alaƙar don tallafi - Dangantaka ko aure ana kiransa haɗin gwiwa saboda dalili. Yakamata ku dogara da juna. Har ma yana cikin yawancin alkawuran aure. Lokacin da kuka daina yin hakan babban ja ne.
  6. Kafirci - Samun kama yaudara shine mahimmiyar ma'ana don alaƙa mai yawa. Mari ne a fuska wanda ke cewa, “alaƙar mu ta ƙare.” Mutane da yawa suna yaudara kuma an kama su saboda suna son abokin aikin su ya san cewa ba sa kulawa.
  7. Jin kadaici - Yana yiwuwa a ji kadaici a cikin dangantaka. Lokacin da aka ware ku, kuka gaji, kuma ku ci gaba da jaddada abin da abokin aikinku ya faɗi ko ya yi, ba za ku iya taimakawa ba sai jin kadaici.
  8. Kuna cutar da juna - Saboda dalili ɗaya ko wani, kallon abokin tarayya yana bata muku rai. Sannan ba kwa buƙatar tambaya, "Shin dangantakata ta ƙare," Kun riga kun kasance cikin ƙima kuma kuna jira kawai abin fashewa ya fashe.

Yadda za a san idan dangantakar ku ta ƙare


Idan kai ko abokin tarayya kuna da fiye da flagsan tutoci da aka ambata a sama, to dangantakar ta riga ta ƙare. Ana jiran tsari ne kawai a wannan lokacin. Alamun gargaɗin suna nan, kuma shine kawai abin da ke mamaye ranarka.

Dole ne ku zaɓi zaɓi don juyar da yanayin ko tafiya.

Yanke lokacin da za a kawo ƙarshen dangantaka lamari ne mai rikitarwa. Yana yiwuwa ana yi muku barazana, ko kuna da yara ƙanana da za ku yi renonsu. Hakanan yana iya zama yanayin rashin iya tallafawa kanku da kuɗi da zarar kun ƙare.

A irin waɗannan lokuta, kuna jin tarko kuma ku ci gaba da dangantakar mai guba har sai wani madadin ya gabatar da kansa. Zaɓin da wani lokacin ba ya zuwa.

Idan babu abin da ke ɗaure ku gaba ɗaya kuma kuna da dukkan alamu lokaci yayi da za a kawo ƙarshen dangantaka. Sannan yi. Babu wata ma'ana a tilasta kan ku lokacin da ba ku dace ba. Akwai lokutan da yin hutu don share kan ku zai iya taimaka muku gano idan har yanzu yana da ƙima ko a'a.


Lokacin da kuka san ya ƙare, amma kuna son jujjuya al'amura, to yakamata ku kasance cikin shiri don yaƙin sama.

Har ila yau duba:

Yadda za a farfado da dangantakar mutuwa

  1. Sake buɗe sadarwa - Yaƙe -yaƙe da yawa ana haifuwa ne daga rashin fahimta da wuce gona da iri. Tattaunawa da abokin tarayya lokacin da ku biyu ba sa fushi da juna na iya ba ku damar sanya katunan ku akan tebur.
  2. Sake kunna wutar- Mummunan dangantaka kuma ana haifuwa ne ta hanyar haɗin gwiwa mara ƙauna. Ba wai ba ku kaunar junanku ba ne, kawai ba za ku nuna kuma ku ji ba. Kai da abokin tarayya ba za ku ƙara fita hanyarku don faranta wa ɗayan ba.
  3. Samu taimakon kwararru - Wannan koyaushe zaɓi ne ga ma'aurata waɗanda ke son ci gaba da alaƙar su, amma ba su san inda za su fara ba. Neman taimako daga waje daga ƙwararru shine kyakkyawan matakin farko. Idan kai da abokin aikinku za ku iya ba da haɗin kai na dogon lokaci don nemo muku likitan da ya dace, to kuna kan hanyar yin sulhu da ya dace.
  4. Koma mutunci - Yawancin ma'aurata suna rabuwa saboda suna jin cewa alaƙar da ke tsakanin su tana ba su damar yin katsalandan da kowane bangare na rayuwar abokin aikin su. Wannan shine babban dalilin da yasa mutane da yawa ke jin alaƙar su tana shaƙawa kuma tana haifar da wasu matsaloli. Girmama abokin aikinku da dawo da jinya ta musamman da kuka bayar lokacin da kuke ƙanana na iya sake gina tushen da ya karye.

Sanin ko dangantakar ku ta ƙare ko ba ta da mahimmanci.

Hakan ya biyo bayan tambayar "Shin dangantakata ta ƙare" ita ce tambayar da ba daidai ba da za a yi. Tambayar da ta dace ita ce kuma koyaushe ta kasance, "kuna son ci gaba da alaƙar ku." Kuna iya kawo ƙarshensa kowane lokaci kuma ku magance sakamakon.

Ba a taba durƙusawa ba. Komai na dawowa ne.