Manufofi 5 masu daɗi don Haɗa Iyalanku a Ranar Bikin ku

Mawallafi: Laura McKinney
Ranar Halitta: 6 Afrilu 2021
Sabuntawa: 25 Yuni 2024
Anonim
Youtube Automation 2022 Course - Free Full Course
Video: Youtube Automation 2022 Course - Free Full Course

Wadatacce

Bikin aure ba wai kawai yana bikin mutane biyu sun zama ɗaya ba amma iyalai biyu.

Ko kai ko matarka kuna da fassarori masu rikitarwa ko a'a, wannan haɗewar iyalai na iya zama aiki mai wahala don motsawa. Shirya bikin auren ku don samun nasara. Tashi zuwa ƙalubalen haɗa kan ƙungiyoyi biyu na musamman. Daga matakin-yara zuwa ɓarkewar alaƙar iyaye- yi amfani da waɗannan dabaru 5 masu sauƙi don ɗaukar matakai na gefe a babban ranar ku.

1. picturesauki hotuna

Komai abin da ya gabata, ranar bikin auren ku ita ce ranar farko ta gaba. Kuma hotuna cikakkiyar dama ce don ƙirƙirar sabon haɗin gwiwa. Yi amfani da wannan al'adar aure. Tattara kakanni, inna, baffanni, yara, jikoki, abokai, iyayen allah, duk wanda kuke so ku haɗa, kuma ku yi shirin yin wasu nishaɗi, sabbin abubuwan tunawa.


Keɓe isasshen lokaci don jin daɗin wannan tsari. Bada izinin mintuna 3-5 ga kowane rukuni na mutane. Hotunan dangi yawanci suna faruwa kai tsaye bayan bikin da kafin liyafar. Kodayake kuna so ku hanzarta don hana sauran baƙin ku jira a wurin liyafar, kada ku hanzarta aiwatarwa.

Yi amfani da wancan mintuna 3-5 kowanne don gina ƙwaƙwalwar ajiya mai inganci tare da mutanen da suka fi mahimmanci a gare ku. Haɗa. Dariya. Wataƙila ku shirya tare da mai ɗaukar hoto don ɗaukar wasu hotuna masu ban dariya bayan gabatarwar gargajiya. Bond ta dariya. Yi tunani a waje da akwatin. Amma ware isasshen lokaci don haɗa kowa da kowa.

2. Haɗa wurin zama

Hanya mai sauƙi, madaidaiciya don yanke ta rarrabuwar dangi ita ce da gangan haɗa wurin zama a bikin da liyafar. Masu amfani ko alamar da aka sanya a ƙofar na iya jagorantar baƙi zuwa wurin zama a ɓangarorin biyu na Wuri Mai Tsarki.

Don liyafar, sanya wurin zama. Sanya katunan suna a kan tebura, don daidaita waɗanda kuke so ku sadu ko ku san juna sosai. Da kansu, baƙi galibi suna jan hankalin fuskokin da suka saba. Shirye -shiryen wurin zama yana sa haduwa da sababbin abokan zama da wahala. Kuma yana ba ku damar rage duk wani yanayi mai fashewa.


Nagari - Darasin Aure Kafin Aure

3. Bikin hadin kai

An haɗa shi a cikin kowane bikin aure na gargajiya wani lamari ne da aka keɓe musamman don haɗa iyalai da ake kira bikin Haɗin kai. Ma'aurata suna yin hakan a cikin salo iri-iri, amma jigon wannan ƙaramin bikin shine abubuwa biyu (ko fiye, idan sun haɗa da yara) sun haɗu cikin ɗaya.

Misali, kyandirori na haɗin kai sun haɗa da tapers biyu suna haskaka ɗayan mafi girma a tsakiya. Harshen wuta guda biyu haske ɗaya. Tare da yashi haɗin kai ko yashi na aure kamar yadda wasu ke kira, ma'auratan suna ɗaukar launuka biyu na yashi. Ana zubowa daga ƙananan jiragen ruwa, yashi yana haɗe wuri ɗaya ba zai sake rabuwa ba.

A cikin kasaitattun bukukuwan hadin kai na ma'aurata, ma'aurata suna kona sunayensu a cikin katako, daura igiya cikin kulli, dasa bishiyoyi, da sakin kurciyoyi.

Bikin haɗin kai - duk da haka, an yi biki - yana ba da cikakkiyar dama don haɗa wasu. Yara, jikoki, yaran da aka haifa, iyaye, har ma abokai na kusa na iya zubar da yashi, ko kunna kyandir, don tunawa da ƙirƙirar sabon dangin ku.


4. Taron kafin aure

Sau da yawa, bukukuwan aure sune na farko, kuma wataƙila lokaci ne kawai, baƙi za su hadu. Kowace alaƙa mai tamani da ɗimbin yawa a rayuwar ku - duka uwayenku, ubanninku, duk abokanka - duk suna haɗuwa cikin babban yanayi, amma gajeru, a takaice.

Don rana ta musamman kuna da duk ƙaunatattunku a daki ɗaya, amma abin mamaki, ba ku da lokacin yin taɗi mai kyau. A mafi kyau za ku iya cewa 'hi' kuma ku ɗauki hoto tare da duk wanda ya zo don halartan musayar alwura kafin ku yi hanzarin zuwa gudun amarcin ku.

Idan za ta yiwu, shirya yin wasu abubuwan da suka faru kafin bikin aure. Yi gasa, tafi bowling, kama abin sha, yi wasan dare. Shirya fikinik ko hayar jirgin ruwa don ranar tafkin malalaci. Baya ga abincin dare na maimaitawa, bari dangin ku su haɗu akan tafiye -tafiye da abubuwan da suka faru kafin ranar bikin. Ƙananan ayyuka na yau da kullun suna haɓaka ci gaban ƙawance na abokantaka. Shirya wasu ƙananan abubuwan da suka faru a gaba kafin ya ba da damar bikin aure ya zama kyakkyawan ƙarshe na makon bikin aure wanda ba za a iya mantawa da shi ba, maimakon yawan sabbin fuskoki da gabatarwa.

5. Yi wasanni

Idan ba ku da lokacin da za ku shirya makon bikin aure mai daɗi, ƙara wasan ɗan adam zuwa tsaka -tsaki tsakanin bikin da liyafar na iya haɓaka comradery tsakanin baƙi.

Kamar yadda ƙuruciya ke iya gani da farko, wasanni suna bayyana abin da aka sani. Ka sa su dariya. Idan kuna da iyawa, ku sanya ayyukan na sirri.Wani abu kamar na banza ko jerin abubuwan dubawa. Kuna da M.C. jagorantar baƙi don haɗuwa, wataƙila ƙirƙirar ƙungiyoyi kuma sanya su raira waƙa rawa ko warware kalma mai wuyar warwarewa da ta shafi bikin aure.

Dan kadan yayi nisa

Tare da wasu kerawa da hangen nesa, zaku iya cin gajiyar tattara duk dangi da abokai na kusa don sauƙaƙe haɗin kai. Yi amfani da kowane lokaci, kowane hoto, kowane alaƙa, kuma yi amfani da bikin auren ku don kusantar da dangin ku fiye da da.

Emma Johnson
Emma Johnson, Manajan Al'umma na Sandsationalsparkle.com ne ya rubuta wannan labarin.