Alamomi 6 na Hankalin Motsa Jiki tare da Abokin Aiki

Mawallafi: Monica Porter
Ranar Halitta: 22 Maris 2021
Sabuntawa: 23 Yuni 2024
Anonim
New DeWALT Tool - DCD703L2T Mini Cordless Drill with Brushless Motor!
Video: New DeWALT Tool - DCD703L2T Mini Cordless Drill with Brushless Motor!

Wadatacce

Al'amuran motsin rai na iya zama na yaudara kuma suna cinyewa, kuma duk da abin da mafi yawan mutane ke tunani, ba koyaushe suke yin niyya da shirya ba. Al'amuran motsin rai a wurin aiki sun zama ruwan dare fiye da yadda kuke so ku gaskata.

Don haka, ta yaya al'amura ke farawa tare da abokin aiki? Kasancewa da abokin aiki na iya zama kamar ra'ayin soyayya da ban sha'awa, musamman lokacin da wani ke tunanin ɗayan abokan aikin su kyakkyawa ne. Idan kun damu cewa abokin aikinku yana yin lalata, akwai alamun wasu alamomin da maigidanku ke yi, kuma yana lalata dangantakar ku.

Yayin da al'amuran da yawa suka zama na zahiri, al'amuran motsin rai hanyoyi ne na yau da kullun waɗanda abokan hulɗa zasu iya keta kusancin alakar su, kuma wurin aiki wuri ne da al'amuran motsin rai da yawa ke farawa.

A lokuta da yawa, mutumin da ke da alaƙa da motsin rai na iya ma ma gane cewa sun ƙaura zuwa yankin da ba ya da dangantaka, kuma wannan matsalar ta fi yawa a wuraren aiki.


Matsalar da ke tattare da motsin rai tare da abokin aikinta shi ne cewa mutumin da ke da alaƙa da abokin aiki yana fuskantar haɗarin gaske; aurensu, sunarsu, aikinsu, da alakar su da abokin aikin su. Kuma kamar yadda muka riga muka yi ishara da su, saboda yanayin dabara na wani al'amari na motsin rai, wataƙila ba za su iya gane yawan haɗarin da suke sha ba ta hanyar shiga cikin al'amuran motsin rai a wurin aiki.

Idan kun rikice game da ko kuna kusanci da abokin aikin ku, ko kuma idan kun damu da cewa matar ku na iya shiga wani al'amari na tausayawa tare da abokin aikin ku, mun lissafa alamomi shida da za su taimaka muku gano wani al'amari na motsin rai.

Anan akwai alamun kafirci na motsin rai don kallo idan kuna zargin kafircin motsin rai:

1. Sirrin sirri kwatsam

Idan abokin tarayya ya zama ba zato ba tsammani kuma ya haifar da ƙaramin ƙararrawa, to akwai yuwuwar cewa suna ɓoye don dalili, kuma kuna iya samun dalilin damuwa.


Sai dai idan ranar haihuwar ku ko ranar haihuwar ku ta kusa kuma suna shirya muku walimar mamaki, yana iya zama lokaci don fara yin wasu tambayoyi.

Idan kun kasance abokin tarayya wanda ya nisanta da matar ku, duk da haka ,, wataƙila kun gano cewa kun daina tattauna abubuwa tare da matar ku wanda galibi za ku yi magana akai saboda kun riga kun tattauna waɗannan batutuwan tare da abokin aikin ku.

Ko kuma idan kun fara ɓoye wayarku daga matarka ko canza adireshin imel da bayanan shiga kafofin watsa labarun kwanan nan kawai idan tattaunawar ku da abokin aikin ku na iya cutar da matar ku, wannan na iya zama alamar cewa kuna kan hanyar zuwa dangantaka zai iya yin illa ga auren ku. Cire haɗin gwiwa tare da matarka yana ɗaya daga cikin alamun alamun motsin rai da ke kusa don kulawa.

2. Sabuwar sha'awar fasaha

Ofaya daga cikin alamun da matarka ke yaudara da abokin aikinta shine sha'awar su ta fasaha, musamman ta hanyar ɓoye.

Shin abokin aikin ku ya fara amfani da wayoyin su akai -akai? Wataƙila suna shiga cikin asusun kafofin watsa labarun su da ƙarin imel a kwanakin nan.


Ko kun sami kanku kuna yin waɗannan abubuwan, don ku iya magana da abokin aikin ku?

Idan kun kama kanku ko matarka a cikin wannan aikin, wannan na iya zama alamar alaƙar motsin rai.

3. Ambaton dayan mutumin akai -akai

Lokacin da wani ya fara saka hannun jari tare da wani mutum, yana da wahala a kulle waɗancan motsin zuciyar kuma abin da ke cikin tunani na iya ɓullowa. Abokin auren ku na iya nuna alamun motsin rai tare da abokin aikin ku ta hanyar ambaton mutumin akai -akai.

Za su iya yin kwatancen kaɗan ko kuma su gaya muku ƙaramin (abin da ba su da laifi) game da wannan mutumin - da yawa.

Shin kuna samun kanku kuna ambaton abokin aikin ku da yawa a cikin tattaunawa? Wataƙila kaɗan fiye da yadda kuke ambaton sauran abokan aiki? Idan kunyi hakan, wannan alama ce da ke nuna cewa kuna shiga cikin tausayawa tare da abokin aikin ku ta hanyar da zata iya keta alaƙar ku da abokin aikin ku.

4. Cirewa daga gare ku

Lokacin da kuke cikin dangantaka, kuna samun kulawa da ƙarfafa motsin rai daga abokin tarayya. Amma idan matarka tana samun wannan kulawar a wani wuri, za su iya fara warewa daga gare ku, kuma za ku iya fara jin motsin rai ba tare da tallafi ba, kuma hankalin daga matarka na iya fara raguwa.

Abokin aikin ku na iya fara tattauna matsalolin su tare da abokin aikin su maimakon ku.

Wannan zai zama saboda matarka (idan suna da alaƙa da abokin aiki) na iya samun tallafin su daga abokin aikin su maimakon ku.

Idan kun sami kanku kuna tattauna matsalolin ku tare da abokin aikin ku fiye da matar ku, to zaku iya ɗaukar wannan azaman alamar tabbatacciyar wuta cewa kuna iya haɓaka alaƙar soyayya tare da abokin aikin ku.

5. Zama mai yawan suka

Idan abokin tarayya yana da alaƙa da abokin aiki, za su iya fara sukar ku ko sanya ku ƙasa ta wata hanya ko wata. Kuma kuna iya lura cewa suna adana yabo da kyakkyawar kulawa ga abokin aikin su maimakon ku.

Abokin hulɗarku na iya yin tunanin tunanin mutum game da wani ko kuma nuna muku laifi ta hanyar sukar da suke yi muku. Tabbas a wasu yanayi, wannan zai zama ba shi da laifi, amma kuma yana iya zama alamar abin da ya shafi motsin rai.

6. Rashin duba hanji

Ofaya daga cikin mahimman alamun nuna damuwa tare da abokin aiki shine binciken gut. Abokin auren ku yana da alaƙar soyayya tare da abokin aikin ku idan kun sami kanku kuna kallon hulɗarsu, rufe kowane ambaton sunan su, jin tashin hankali idan kun sami kanku kusa da abokin aikin da ake tambaya.

Alama ce cewa kuna iya zama daidai game da damuwar ku akan wannan abokin aikin.

Idan kai ne wanda ke mamakin idan kuna da hannu sosai, kuna iya samun jin cewa kuna fita daga layi, shiga jirgi tare da abokiyar aikin ku mai aure, wani lokacin tafiya bala'i da mamakin yadda za ku shawo kan matsananciyar ji game da abokin aiki da fargabar cewa abubuwa na iya faruwa ba da daɗewa ba.

Wataƙila hanjin ku yana gaya muku cewa kuna neman tashin hankali ta hanya mai haɗari a cikin yanayin motsin rai.

Haɓaka kwatsam a cikin sutura ta hanyar da ba ta saba da salon abokin tarayya ba ja -gora ce. Idan kun sami matarka ko mijinku yana yin sutura fiye da yadda aka saba kuma yana yin duk abin haushi akan bayyanar su, yana iya zama ɗaya daga cikin alamun yanayin motsin rai a wurin aiki.

Rayuwar sha’awa

Lokacin da kuka kama mijinku yana yaudara da tausayawa tare da abokin aikinku, ko kuma kuka fara ganin wasu alamu masu nuna cewa mijin naku yana da alaƙa, kuna iya jin rauni kuma yana iya neman hanyoyin shawo kan kafircin aure.

Idan mijinki yana da alaƙar soyayya tare da abokin aiki, ko kuma matar ku tana da laifin kafirci na zuciya, kawo ƙarshen lamarin shine maɓallin farko don ceton auren ku. Yana da mahimmanci ku ko matar ku ta nuna niyya kuma ta yi ƙoƙarin neman hanyoyi kan yadda za a kawo ƙarshen alaƙar da abokin aikin ku.

Yana iya zama da wahala a tsira daga azaba mai raɗaɗi na rashin aminci na ma'aurata, kamar yadda aka bar abokin cin amanar yana jin yaudara.Al’amarin sha’awa yana ƙazantar da aure, amma aurenku yana da mahimmanci a gare ku kuma zaɓin kawo ƙarshen auren ko ci gaba naku ne.

Idan ku duka kuna son fara sabon farawa, nemi nasiha ta aure don samun ingantacciyar shawara game da tayar da aure wanda ya sami rashin aminci na motsin rai.