Badawa da Sakin Mijinki

Mawallafi: Peter Berry
Ranar Halitta: 18 Yuli 2021
Sabuntawa: 23 Yuni 2024
Anonim
Let’s Chop It Up (Episode 39) (Subtitles) : Wednesday July 21, 2021
Video: Let’s Chop It Up (Episode 39) (Subtitles) : Wednesday July 21, 2021

Wadatacce

Kusan tsakar dare kuma kuna jiran mijinku ya dawo gida.Bayan wasu 'yan awanni, yana yi amma kuna jin ƙanshin ƙanshin giya mai ƙarfi a duk faɗinsa, ya bugu - kuma.

Shaye -shaye matsala ce da ta zama ruwan dare a yau musamman tsakanin ma'aurata. Yunƙurin tashin hankali na shaye -shaye ya ba da damar haɓaka aikace -aikacen saki don wannan dalili.

Saki baya sauƙaƙa amma yana da wahala sau biyu idan kuna sakin mai maye. Idan kuna tunanin kun yi komai don ceton auren ku kuma zaɓi ɗaya shine shigar da saki, to yakamata ku kasance cikin shiri, a zahiri, ta kuɗi, da tausayawa.

Rayuwa da mijin giya

Idan kun auri mai shaye -shaye, to kuna sane da manyan matsalolin da shaye -shaye ke haifarwa a gidanku da danginku.


A zahiri, wannan na iya riga ya haifar muku da damuwa, matsalolin kuɗi, ana cutar da yaranku, kuma ga wasu har da baƙin ciki.

Rayuwa da mijin giya ya kasance kuma ba zai taɓa zama da sauƙi ba amma abu mai kyau anan shine akwai hanyoyin da mata ɗaya zasu iya gabatar da wannan a matsayin shaida don haka za a iya ɗauka a matsayin dalilin sakin matar aure.

Illolin shaye -shaye a cikin iyali

“Mijina mashayi ne”, wannan ba abin mamaki bane ga wasu. A zahiri, yaudara ce ta yau inda iyalai, aure, da yara ke shafar shaye -shaye.

Yin aure da wani matar giya yana sanya ku cikin mawuyacin hali musamman lokacin da kuka riga kuka haifi yara. Illolin samun miji mai shaye -shaye ba abubuwa ne da ya kamata a yi watsi da su ba domin suna iya faɗawa cikin babbar matsala.

Anan akwai wasu abubuwan da suka fi yawa na samun matar aure:


Danniya

Yin mu'amala da matar giya tana da matukar damuwa. Ba wai kawai za ku yi hulɗa da matar ku ta koma gida cikin maye ba amma dole ne ku kula da shi kuma ku magance abin da zai yi.

Ganin yaranku suna shaida wannan yau da kullun ba shine ainihin dangin da muke so mu samu ba.

Matsalar sadarwa

Idan kuna cikin yanayin da kuke zaune tare da matar ku mai giya, akwai yuwuwar, kun riga kun gama komai cikin ikon ku don yin magana da wannan mutumin kuma har yanzu kuna makale da wannan matsalar.

Rashin sadarwa, jajircewa da yunƙurin canzawa kawai zai sa yanayin ya yi muni.

Kasancewa mara nauyi

Yawancin mutanen da ke da matsalar shaye -shaye su ma za su zama marasa alhakin ta hanyoyi da yawa. A matsayin mata da iyaye, sanya barasa a matsayin fifikon ku zai sa mutum ya sami kuɗi da tausayawa ga wannan mata da yara.

Tashin hankali

Abin ba in ciki, kasancewa tare da mutumin da ke fama da shaye -shaye yana nufin sanya kanku da yaranku cikin haɗari.


Akwai da yawa mutanen da suka zama masu tashin hankali a cikin shaye -shaye kuma wannan zai sanya ku da yaranku cikin haɗari. Wannan kuma shine mafi yawan dalilin da yasa sakin mai maye shine mafi kyawun zaɓi ga wasu.

Haɗin iyali

Kowa yana son samun iyali mai farin ciki amma wani lokacin, saki matar aure mai maye shine mafi kyawun abin da zaku iya yi musamman idan kuka ga danginku suna rugujewa saboda shaye -shaye.

Lokacin da kuka ga dangantakarku ta mata da miji ba ta kasancewa ƙarƙashin ƙauna da girmamawa ba, lokacin da kuka ga cewa matar ku ba ta zama misali mai kyau da uba ga yaranku, to lokaci yayi da za ku yanke shawara.

Yadda za a taimaki mijin giya - ba da wata dama

Yawancin lokaci, saki mijin giya ba shine farkon zaɓin ma'aurata ba. A matsayin mu na mata da miji, har yanzu hakkin mu ne mu mika taimakon da za mu iya bayarwa don gyara auren.

Kafin ka yanke shawarar barin barasa dole ne ka da farko kayi iya kokarinka akan yadda zaka taimaki mijin giya.

Ka yi ƙoƙarin yin magana da matarka

Komai yana farawa da sadarwa. Yi magana da matarka saboda komai yana farawa da son sadarwa.

Idan akwai matsala tare da alaƙar ku wanda ke sa maigida ya koma giya, to lokaci yayi da za a magance matsalar.

Ba da taimako kuma ku tambayi abin da yake buƙata

Idan akwai son rai, akwai wata hanya ta kayar da giya. Kasance da wasu maƙasudai a rayuwa - tafi don ƙanana da haƙiƙƙun maƙasudan da zaku iya cimmawa.

Yi aiki tare

Kasance mata mai taimako. Nagging ko matsawa matarka don canzawa nan da nan ba zai yi aiki ba. Taimaka masa ta hanyar magani. Nemi taimakon kwararru idan an buƙata. Yana ɗaukar lokaci amma tare da mata mai ƙauna da goyan baya - ana iya cimma kowane buri.

Nasihu kan sakin miji mai giya

Idan kun zo inda kuka gwada komai kuma kuka ga babu yadda za a gyara auren ku, to yakamata ku sami duk nasihu kan sakin mijin giya.

Wannan yana da mahimmanci kamar yadda yanayin kashe aure daban -daban ke buƙatar cikakkiyar kusanci ga kowane.

Amincin iyali

Sakin mai giya yana da ƙalubale sosai saboda mutumin da ya riga ya dogaro da barasa zai zama mai saukin kamuwa da wasu abubuwan maye kuma wannan na iya haifar da tashin hankali.

Barasa na iya juyar da mutumin da ya dace da tashin hankali kuma wannan na iya shafar lafiyar iyalin ku sosai. Nemi taimako da samun odar kariya idan an buƙata.

Nemo lauya mai kyau

Kyakkyawan lauya zai taimaka muku kan tsarin kashe aure kuma musamman wajen samar da fahimta game da kisan aure da dokokin jiharku game da shaye -shaye da kuma dalilan da zaku iya neman saki.

Tattara duk shaidar da ake buƙata

Idan kuna son saki mai maye, kuna buƙatar tattara duk shaidun da kuke buƙata don tallafawa da'awar.

Jihohi daban -daban suna da dokoki daban -daban da dole mu bi kazalika da tallafawa da'awarmu musamman lokacin fafutukar ganin an tsare yaran da lamarin ya shafa.

Rayuwa bayan rabuwa da mai giya

Rayuwarku bayan saki mai shaye -shaye shima yana da mahimmanci kamar tsarin sakin kansa. Yana da sabon farawa mai wuya a gare ku da yara amma wannan shawarar ita ce mafi kyawun abin da za ku iya yi wa kanku da yaranku.

Rayuwa zata gabatar da sabbin ƙalubale amma muddin kuna da abin da ake buƙata don tsira to zaku sami kyakkyawar farawa.

Sakin mai maye shima yana nufin yin watsi da alkawuran ku da mutumin da kuka kasance kuna ƙauna amma wannan shawarar ta zama dole musamman lokacin da lafiyar dangin ku ke cikin hadari.

Muddin kun san cewa kun yi iya ƙoƙarinku, to bai kamata ku ji laifi don cire wannan mutumin daga rayuwar ku ba.