Haɗa Tausayi Da Namiji

Mawallafi: Laura McKinney
Ranar Halitta: 8 Afrilu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
Fitar Tsiro hausa novel part 1 labarin tausayi da soyayya
Video: Fitar Tsiro hausa novel part 1 labarin tausayi da soyayya

Wadatacce

"Mijina kamar ba shi da motsin rai kwata -kwata!" shine yawan korafin mata. "Lokacin da na yi ƙoƙarin sa shi ya gaya min yadda yake ji da gaske, sai kawai ya rufe. Kamar ba ya ma iya samun kalmomin! ”

Abin takaici, wannan lura ba sabon abu bane. Al'adunmu sun daɗe suna aika saƙonni ga maza cewa dole ne su kasance masu ƙarfi, masu ma'ana da misalai na hankali. Musamman idan aka fuskanci mace da ke zubar da zuciyarta, maza suna da alama suna amsawa da ilhama don shiga cikin harsashin su, kamar kunkuru yana kare kansa, kuma ba sa barin kowa ya ga gefensu mai rauni.

Wannan motsi na iya zama abin takaici, kuma ba kawai ga mace ba. Ka yi tunanin kasancewa mutumin da ke da yawan jin daɗi a ciki, kuma yana son raba waɗannan tare da matar da yake ƙauna, amma an tashe shi don yin imani cewa wannan zai rage mazancin sa kuma ya sa ya zama kamar "yana aiki kamar yarinya"?


Matsalar ajiye komai a ciki tana da ninki-ninki.

  • Na farko, baya ba wa waɗanda ke kusa da mutumin damar sanin abin da ke gudana tare da shi, kuma wannan yana haifar da jin tazara. Ta yaya za ku san ko wane ne idan ba su raba muku wani ingantaccen bayani ba?
  • Abu na biyu, yana ware mutum daga abokin tarayya. Ba ya samun fa'idar da haɗin haɗin gwiwa ke bayarwa: jin daɗin zama na wani, kasancewa ɗan wasan ƙungiya, na samun alaƙar alaƙa inda mutum ɗaya koyaushe yana da ɗayan baya, kuma akasin haka.

Abin farin ciki, akwai hanyoyi da yawa da mace za ta iya taimaka wa maigidanta ya koyi haɗa haɗin gwiwa da ita. Idan ku kuna buƙatar wasu nasihu don samun mutuminku ya haɗu da ku, karanta!

1. Yin jima'i shine hanyar kai tsaye don haɗawa

Maza da yawa sun gano cewa yin jima'i hanya ce ta kai tsaye don haɗa su cikin tausayawa tare da abokin tarayya. Slipping tsakanin zanen gado yana ba su damar buɗewa ta halitta, don haka yin bacci tsirara tare na iya zama tikiti don haɓaka haɗin haɗin kai, har ma waɗannan lokutan lokacin da ba ya haifar da jima'i. Yana da wahala ku ci gaba da kasancewa a cikin harsashin ku lokacin da kuka sami fata zuwa fata.


2. Shafa

Sadarwar yau da kullun, ko ta riƙe hannu, runguma, goge baya, ko tsinke a cikin hallway babbar hanya ce don fara aiwatar da abin da zai kai ga mutuminku ya haɗu da ku cikin tausayawa. Idan haka ne yi kai ga jima'i, duk mafi kyau, amma wannan ba shine manufar irin wannan kusancin ba. Abin da kuke yi lokacin da kuka ɗora hannu a kugu yana tunatar da mutumin ku cewa kuna da alaƙa, ta zahiri da ta motsin rai.

3. Lokacin shiga cikin ranar sa, yi takamaiman tambaya

Kyakkyawan hanyar da za a ƙarfafa haɗin gwiwa yayin da kuke shiga tare da mutumin ku game da ranar sa shine gabatar da wani abu mai ma'ana wanda kuka san yana gudana. Maimakon janar “Yaya aikin yake?” Tambaya, tsara wannan don haɗawa da takamaiman dalla -dalla: "Shin kun sadu da ƙarshen ranar aikin da kuka damu?" Lokacin da kuka raba sha’awa ta gaske tare da abokin aikinku, yana haɓaka jin daɗin haɗin gwiwa da ku.


4. Ka ce na gode a kalla sau ɗaya a rana

Bayyana godiya ga abubuwan da mutuminku yake yi muku, ƙanana da manya, ba kawai yana sa shi jin daɗi ba, har ma yana ƙarfafa shi don ci gaba da yin waɗannan abubuwan. Kasancewa da sanin ku don yin ƙarin nisan mil yana sa shi daraja a gare shi, kuma nuna godiyar ku yana ƙarfafa haɗin zuciyar ku da ku da shi.

5. Daga lokaci zuwa lokaci, ba da labarin ku

Ma’auratan da ke ba da labarin “yadda muka sadu” ga wasu ba kawai suna ba wa kansu damar sake dandanawa a zukatansu jin daɗin ranar farko tare ba, suna sake alaƙa da abokin tarayya yayin da suke rayar da farin cikin wannan rayuwar. -ya canza taro. Idan ba ku da damar ba da labarinku ga wasu, ku tuna tare lokaci zuwa lokaci. Cire fayafan hotunan ku ko sanya bidiyon bikin ku. Babu wata hanya mafi kyau don ƙarfafa haɗin motsin zuciyar ku wanda tuna yadda komai ya fara.

6. Ci gaba da ban sha'awa

Babu abin da ke ciyar da nisan tausaya fiye da na yau da kullun. Ba kwa buƙatar canza abubuwa kowace rana don ƙirƙirar haɗin gwiwa, amma tabbatar da samun sabbin abubuwan kasada da ayyukan da za su yi aiki tare tare da sa ido. Daga ƙaramin (hey -bari mu rubuta tausa ma'aurata don mako mai zuwa!) Zuwa babba (Hutu na gaba: Bali!), Ma'anar ita ce kada ku zauna cikin rashin jin daɗi.

7. Micro-lokacin alheri

Tursasa sha'awar mutumin ku don haɗa kai da ku ta motsin rai ta hanyar yin ƙananan ayyukan soyayya. Ku kawo masa kofi kamar yadda yake so lokacin da zai wuce asusun gida. Bari ya yi bacci da yamma a ranar Lahadi idan ya kasance yana yin ƙarin sa'o'i a wurin aiki. Upauki tsabtataccen bushewar sa don kada ya yi. Duk waɗannan ƙananan ayyukan za su tunatar da shi irin sa'ar da ya yi don samun ku, kuma ya kusantar da shi kusa da ku ta motsin rai.

Kuna iya gani daga sama cewa gina gada mai tausayawa tare da mutumin ku ba babban aiki bane, amma ya ƙunshi ƙananan ƙananan ayyuka amma masu mahimmanci. Idan kuna da miji wanda da alama bai san da hankali ba yadda zai danganta ku da ku ta hanyar motsin rai, yana da kyau ku aiwatar da matakan da ke sama, kuma, idan kun ji zai taimaka, tuntuɓi mai ba da shawara wanda zai iya taimakawa jagorar mijin ku don zama mutum mai cikakken hankali. Bayar da ku duka biyun ba shi da ƙima, kuma auren ku zai fi ƙarfin sa.