Shin Ma'aurata Za Su Iya Rayuwa Da Kafirci?

Mawallafi: Randy Alexander
Ranar Halitta: 23 Afrilu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
I Surrender [September 18, 2021]
Video: I Surrender [September 18, 2021]

Wadatacce

Shin ma'aurata za su iya tsira daga kafirci? Shin dangantakar zata iya komawa daidai bayan yaudara?

Rashin aminci na iya zama kamar wanda ba za a iya shawo kansa ba, kuma ko kai ne wanda ya yi yaudara ko wanda aka yaudare shi, ƙarshen dangantakar ku na iya zama kamar ba zai yiwu ba.

Shin tunanin ɗayanku yana da alaƙa yana kawo ƙarshen dangantakar a zuciyarku? Idan ba haka ba, to ta yaya za a shawo kan yaudara da zama tare?

Ciwon kafirci baya ƙarewa; aƙalla, kuna iya jin kamar koda kun ci gaba, dangantakarku ba za ta sake zama iri ɗaya ba, kuma za ku ɗauki tabon kafirci har tsawon lokacinku tare.

Amma wannan gaskiya ne? Shin ba zai yiwu a sake gina alaƙar ku ba bayan alhinin, ko har yanzu akwai bege? Ko don maimaitawa - shin ma'aurata za su iya tsira daga kafirci?


Bari mu zurfafa cikin batutuwan don gano yadda za a shawo kan yaudara da tsira kafirci.

Rashin kafirci ba shi da iyaka

Wannan shine abu na farko da muke so ku sani kan yadda ake warkarwa bayan an yaudare ku - kafirci ba zai yuwu ba. Yana da raɗaɗi, i, kuma lalacewar da take yi tana ɗaukar lokaci kafin ta warke, amma waraka yana yiwuwa.

Illolin farko na yaudara, lokacin da kuka gano (ko aka gano) galibi shine mafi raɗaɗi. Yana jin kamar komai yana faduwa a kusa da ku. Amma ba da lokaci da sadaukarwa, alaƙa da yawa na iya warkewa.

Sadarwa mai kyau shine mabuɗin don warkarwa

Sadarwar mara kyau sau da yawa tana ɗaya daga cikin abubuwan da ke haifar da shaƙatawa.

Rushewar iyawar ku don fahimtar abokin aikin ku da buƙatun su ko niyyar su, rashin kusancin tunani, har ma da rashin fahimtar buƙatun ku, duk na iya ba da gudummawa ga kafirci.


Kyakkyawar sadarwa tana da mahimmanci don wanzuwar kowace dangantaka kuma ba kawai don gujewa ko shawo kan kafirci ba.

Daga samun yaudara akan ku don warkar da alakar ku, kuna buƙatar koyan bayyananniyar magana, mai gaskiya, sadarwa mara zargi wanda ke ba ku duka damar a ji kuma a inganta.

100% Sadaukarwa ba mai sasantawa bane

Bari mu zama masu gaskiya - ba kowace dangantaka ce ke tsira daga kafirci ba. To wadanne suke yi?

Waɗanda ɓangarorin biyu ke son alaƙar ta dawo, kuma suna shirye kuma suna da ikon sake tuntuɓar kauna da sadaukar da kai ga juna.

Kuna iya samun wannan. Kuna iya warkewa. Amma ku duka kuna buƙatar kasancewa a ciki 100%. Idan duka biyun za ku iya cewa tabbas kuna son dangantakar ku ta warke kuma kuna son yin farin ciki tare, dangantakar ku tana da dama.

Akwai za a yi wasu m tattaunawa

Ta yaya za a shawo kan kafirci kuma a zauna tare? Wani muhimmin sashi na tsarin zai kasance a buɗe don ma tattaunawa mai daɗi da mara daɗi.


Yin watsi da lamarin ba hanya ce mai lafiya da za a magance ta ba. A wani lokaci, kuna buƙatar tattaunawa da juna game da abin da ya faru da me yasa. Wannan yana nufin za ku kasance kuna yin wasu maganganu marasa daɗi.

Kuna buƙatar samun kwanciyar hankali tare da jin daɗin juna. Za ku ji kuma ku bayyana wasu abubuwa masu wahala, kuma hakan zai zama mai raɗaɗi.

Hakanan kuna iya yin jujjuyawar damuwa, damuwa, da fushi, amma idan zaku iya koyan yin magana mai daɗi kuma ku saurari abokin tarayya, zaku iya shawo kan ta ku warke tare.

Duk bangarorin biyu suna buƙatar ɗaukar nauyi

Duk da wahalar da wannan zai iya ji, galibi yana ɗaukar mutane biyu don yanke alaƙar (sai dai idan abokin aikinku ya zage ku ko bai damu da yadda kuke ji ba, a wannan yanayin lokaci yayi da za a ci gaba).

Daga rashin sadarwa, rayuwar jima'i mara gamsarwa, zuwa neman ɗaukar fansa akan laifukan da suka gabata, nauyin rashin aminci ya hau kan abokan haɗin gwiwa.

I mana, mutumin da ba shi da aminci yana buƙatar ɗaukar alhakin hakan, amma ɓangarorin biyu suna da alhakin gyara alaƙar da ke gaba.

Yi gaskiya game da abin da kowannenku zai iya yi don sake gina alaƙar ku, sannan ku yi alƙawarin yin hakan.

Yin afuwa yana taimakawa sosai

An gane afuwa a cikin aure a matsayin wani bangare da ke da mahimmanci don kula da jin daɗin rayuwa, lafiyar jiki, da ingantacciyar dangantaka mai kyau.

Yin afuwa ba yana nufin yarda da ayyukan wani ba. Abin kawai yana nufin yarda da barin barin ci gaba.

Tabbas, mutumin da aka yaudare shi zai ji rauni, haushi, da cin amana. Wannan dabi'a ce, kuma yana da mahimmanci yin aiki ta waɗannan abubuwan don kada su shiga cikin bacin rai na dogon lokaci.

Amma a wani lokaci, akwai buƙatar samun yarda don barin ci gaba.

Kafirci wani abu ne da za a yi aiki da shi kuma a warkar daga tare. Kada ku bari ya zama makamin da ake fitar da shi duk lokacin da kuka yi sabani a gaba.

Ana buƙatar sake gina amana

Amincewa yana ɗaukar lokaci don sake ginawa. Dangantakarku ba za ta murmure nan take ba, kuma al'ada ce a sami batutuwan aminci bayan rashin aminci.

Dukanku kuna buƙatar jajircewa don sake gina amana tsakanin ku, kuma ku biyun kuna buƙatar yin gaskiya game da abin da zai ɗauki yin hakan.

Kada ku yi tsammanin zai faru da sauri. Zai ɗauki lokaci don haɓaka alaƙar ku da ƙirƙirar buɗe, amintaccen sarari inda amana za ta sake girma a ƙarshe.

Yana da mahimmanci cewa mutumin da ba shi da aminci ya fara cika alkawuransu, har ma da ƙananan abubuwa kamar kasancewa gida lokacin da suka ce za su kasance, da kira lokacin da suka ce za su kira.

Kada ku taɓa amfani da kalmar '' shawo kan ta ''. Bangaren zai buƙaci lokaci don sake amincewa, kuma hakan yayi.

Har ila yau duba:

Ba lallai ne ya zama duk halaka da duhu ba

Lokacin da kuke aiki akan warkarwa daga kafirci, yana iya fara fara jin kamar haka shine duk auren ku yake game da kwanakin nan. Kuma wannan ba wurin zama bane.

Ba wa kanku izinin sake yin nishaɗi. Nemo sabon abin sha'awa ko aikin da za ku yi tare, ko shirya daren ranar nishaɗi na yau da kullun, zai tunatar da ku yadda abubuwa masu kyau za su kasance tsakanin ku kuma su zuga ku don ci gaba da warkarwa tare.

Rashin aminci yana da zafi, amma ba lallai ne ya zama ƙarshen dangantakar ku ba. Tare da lokaci, haƙuri, da sadaukarwa, zaku iya sake ginawa, har ma ku sami kanku kusa da shi.