4 Nasihu Masu Sauki Akan Yadda Ake Kwanciyar Aure

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 24 Janairu 2021
Sabuntawa: 1 Yuli 2024
Anonim
YADDA AKE KAWAR DA BUDURCIN YA MACE A DAREN FARKO (1)
Video: YADDA AKE KAWAR DA BUDURCIN YA MACE A DAREN FARKO (1)

Wadatacce

Aure gwanin daɗi ne, amma kada a rikita hakan cikin sauƙi.

Ba za a iya ganin manyan abubuwan ba, kamar ranar da kuka ce "Na Yi" ko maraba da ɗanku na farko. Ƙananan za a iya tsinkaya. Kuna iya yin faɗa akan iyakar da wani ya ƙetare, ko yadda ɗayanku ya raina ɗayan.

Yana da kyau da rikitarwa duk a lokaci guda.

Don haka wannan yana haifar da tambaya: ta yaya kuke sa shi aiki? Yin aure yana da sauƙi, amma zama aure filin wasa ne daban daban.

Bani in taimaka muku. Waɗannan shawarwarin masu zuwa ba nawa ba ne, amma kamar yadda na taɓa samu a cikin aurena, hakika sun tsaya gwajin lokaci.

1. Yi fushi da aikin, ba mutumin ba

Kamar yadda na fada, muhawara da rashin jituwa ba makawa. Lokacin da kuka yi alƙawarin yin hulɗa tare da mutum ɗaya kawai har ƙarshen rayuwar ku, za ku daure ku cuci juna ta hanyar da ba ta dace ba.


Lokacin da wannan takaddama ta faru, yi wa kai da matarka alfarma kuma cire aikin a matsayin mai laifin tashin hankalin ku, ba mutumin ba. Da alama babu bambanci sosai tsakanin su biyun, amma yana da mahimmanci a lura cewa tabbas akwai bambanci.

Idan ka nuna yatsa ga matarka kuma ka kai musu farmaki a matsayin mutum, suna iya samun kariya da sanya bangon su. Idan, duk da haka, kun zaɓi yin nazari da magana da su ayyuka, wataƙila sun fi son kawo matakin kai ga tattaunawar.

Dabi’a ce a gare mu mu ji haushi kuma mu so mu zargi mutum, amma yin hakan za mu fi cutarwa fiye da kyau.

Matarka ba wawa ba ce, su kawai yayi wani abu wannan wawanci ne. Samun bambancin dabara a cikin wannan bayanin na iya guje wa yawan fushi daga ɓangarorin biyu.

2. Sadar da tsammanin ku game da komai

Hanya mafi kyau don guje wa rashin jituwa shine a bayyane akan abin da kuke tsammani.


Mata, idan kuna tsammanin mutuminku zai taimaka tare da ayyukan gida, sanar da shi. Ba a ba ku damar yin hauka ko fushi da shi ba idan ba ku taɓa bayyana a fili cewa kuna son ya ba ku hannu ba. 'Yan uwa, idan kuna tsammanin ɗan lokaci "ni" don kallon wasan ƙwallon ƙafa ko aiki akan wannan motar da kuke gyarawa, sanar da matarka cewa kuna son keɓe wani lokaci don yin hakan.

A cikin duka biyun, bari in zama a sarari: Ba na ba da shawarar ku yi ba buƙatun yayin da kuke tattauna wannan abun tare da matarka. Kawai sanya bayanan waje don a ji. Dalili na ɗaya da ya sa duk wata gardama ko rashin jituwa ta faru shine cewa wani ya keta tsammanin ko ƙa'idar da ba a faɗa ba. A matsayin ku na ma'aurata (Ina fatan hakan), da gangan ba za ku sa junan ku cikin kunci ba. Akwai yuwuwar, kawai ba ku san inda ɗayan ya tsaya kan wani batun ba kuma ya shafa su ta hanyar da ba ta dace ba saboda jahilcin ku.

Share iska da wuri ta zama bayyananne game da abin da kuke so don alakar ku.


3. Yi abubuwa masu kyau ba tare da wani dalili ba

Dabarar “ku sami furannin matarka ba tare da dalili ba” ya zama lahani a wannan lokacin, amma bari in gaya muku wani abu: yana aiki. Ƙananan abubuwan mamaki suna da tunani kuma ba zato ba tsammani. Abokin aikinku yana tsammanin ku sami wani abu mai kyau don ranar tunawa ko ranar haihuwarsu, amma bazuwar Talata da rana? Wataƙila ba haka ba ne.

Yanzu, wannan dabarar ba ta maza kawai ba ce. Mata, akwai ƙaramin ishara da yawa da zaku iya yiwa mijin ku don sanar da shi cewa kuna kulawa. Yawancin mutane ba za su yaba furanni dozin ba bayan aikin dogon yini, amma ba zan iya tunanin yawancin da za su ƙi cin abinci mai kyau ba. Ku dafa masa abincin dare lokacin da bai zata ba. Bari ya kwanta a kan shimfiɗa duk yini kuma ya kalli ƙwallon ƙafa yayin da kuke tsabtace gidan. Bar shi ya kwana yayin da kuke kula da yara a ranar hutu.

Ko ba komai kai wanene, waɗannan ƙananan alamun ƙauna suna tafiya mai nisa. Tsawon lokacin da kuke tare da wani, haka za su saba da tsarin ku. Ta hanyar lalata wannan ƙirar tare da jin daɗi da ba da mamaki za su sa su zama kan gaba.

4. Ƙirƙiri hadisai

Yana da mahimmanci ku ci gaba da jin daɗin ƙaunar ku bayan shekarunku tare sun fara tarawa. Ko ya zama hutu na shekara -shekara, al'adar biki, ko hutu da yawa na iyali, ƙirƙirar wani abu wanda koyaushe kuna son dawowa.

Yawancin ƙwararrun alaƙa za su ƙarfafa nuance da yin sabbin abubuwa don kiyaye abubuwa sabo, amma wannan ba ita ce kawai hanyar da za ku ci gaba da ƙaunar ku ba. Ta hanyar ƙirƙirar al'adu, kuna ba da alaƙar ku ko dalilin dangin ku don bukukuwan shekara -shekara ko na wata -wata. Kodayake yana iya maimaita tsoffin alamu, zai tunatar da ku yawan soyayya.

Tare da kowace ranar hutu, zaku iya tunawa game da raye -raye na farko ko alwashin da kuka yi. Tare da kowane al'adar biki, zaku iya waiwayi hotuna daga shekarun baya kuma ku ga yadda kuka girma tare. Ko da al'adar da kuka zaɓi ƙirƙira da dawo da ita, motsin zuciyar zai zama gaskiya kuma zai dawo da soyayya tsakanin ku kowane lokaci.

Don haka, a can kuna da shi. Shawarwari guda huɗu waɗanda za su ci gaba da kasancewa tare da matarka har tsawon lokacin da alwashin ku ya ba da shawara. 'Har mutuwa ta raba mu da juna na iya zama kamar kasada mai ban tsoro, amma idan kun tuna waɗannan abubuwa guda huɗu, wannan tafiya za ta zo tare da ƙarancin dunƙule da ƙarin lokacin farin ciki. Sa'a!