Hanyoyi 10 Da Zaku Nuna Godiya Ga Matanku

Mawallafi: John Stephens
Ranar Halitta: 26 Janairu 2021
Sabuntawa: 24 Yuni 2024
Anonim
Excel Pivot Tables from scratch to an expert for half an hour + dashboard!
Video: Excel Pivot Tables from scratch to an expert for half an hour + dashboard!

Wadatacce

Kamar duk muhimman abubuwa a rayuwarmu, aure mai lafiya yana ɗaukar wani aiki daga kowane bangare. Ba za ku iya kawai "so kanku" zuwa aure mai lafiya ba.

Dole ne ku kasance a shirye ku nuna godiya ga matarka, ku yi babban ƙoƙari - kuma ku saurara da yawa - don yin aikin aure.

Tambayar da ke gaba ita ce ta yaya za ku nuna godiya ga abokin tarayya ko nuna godiya ga ma’auratan ku?

Akwai hanyoyi da yawa don nuna godiya ga matarka kuma nuna musu cewa ba su da mahimmanci a rayuwar ku. A cikin yanki na gaba, gano wasu ƙananan matakai da za ku iya ɗauka don tabbatar da cewa aurenku ya kasance na kowane lokaci.

Wannan jerin don nuna godiya ga matarka ba ta cika ba. Ci gaba da yin tunani kan hanyoyin da zaku iya taimakawa auren ku ya ƙaru cikin lokaci.

Kuna iya amfani da jerin “Kyaututtukan Godiya” da aka bayar a ƙasa azaman bayanin ku don nuna godiya ga matar ku.


1. Rubuta bayanin kula

Rubuta bayanin kula wata hanya ce mai ban mamaki don nuna godiya ga abokin aikin ku da sanya alaƙar ku da kusanci da ƙarfi.

Fara rubutu game da yanayi, ranar ku, abubuwan farin cikin ku, sadaukarwar ku ga daurin auren. Idan kuna da sha'awar haka, rubuta wakoki ko gajerun labarai ga ƙaunataccen ku don nuna godiya ga matar ku.

Ba lallai ne ku zama Shakespeare ba don ƙawata abokin tarayya tare da alamun kusanci da godiya.

2. Yi lokaci

Ba wani sirri ba ne cewa muna rayuwa cikin tashin hankali. Yawan aiki, iyali, coci, da sauran wajibai suna barin ɗan lokaci kaɗan don alakar mu ta kusa.

Don haka kuna iya mamakin, tare da ɗan ƙaramin lokacin, yadda ake nuna godiya ga abokin aikin ku?

Kuna buƙatar tunatar da kanku cewa alaƙar da ke tsakanin yakamata ta kasance a saman jerin sunayenmu.

Yi ɗan lokaci don ƙawata abokin tarayya tare da maraice maraice, ƙawancen soyayya, ko abinci mai daɗi. Ba mu dawo da lokacin ba, abokai. Yi amfani da lokutan rana cikin hikima don bayyana godiyar ku a cikin aure.


3. Furanni, Furanni

Maza da mata duka suna godiya da kyakkyawan fure. Ba lallai ne ku kashe ɗaruruwan daloli akan orchids ko wardi don nuna godiyar ku ba.

Fure mai sauƙi tare da niyyar ƙauna shine duk abin da kuke buƙata don nuna wa abokin tarayya cewa ana ƙaunarsu sosai kuma ana yaba su.

Af, kar a jira har lokutan sun yi wuya a aika furanni. Yaya game da nuna godiya ga matarka cikin launi da iri iri a yau?

4. Aikin gida

Shin kuna buƙatar ƙarin nasihu kan yadda zaku nuna godiya ga matar ku?

Anan zaku tafi tare da wasu sabbin sabbin abubuwa!

Babu wanda ya yi rajista don tsabtace bayan gida, zubar da datti na kitty, ko ƙarfe babban ɗimbin tufafi. Koyaya, waɗannan mahimman ayyuka dole ne a kammala su cikin iyali mai lafiya.

Yi ɓangaren ku, aboki, kuma ƙetare tsammanin matar ku game da gudummawar ku ga ayyukan datti a kusa da gidan. Goge, kurkura, da bushewa duk lokacin da za ku iya don ku iya rage wasu abubuwan yau da kullun na abokin aikin ku.


Don ƙarin daraja, zubar da kumburin kare a bayan gida kuma.

5. Wanke mota

Dukanmu mun dogara ne da jirgin ruwa na dangi don sa mu aiki, makaranta, wasannin ƙwallon ƙafa na yaro, da makamantansu. Da shigewar lokaci, wannan abin da ake buƙata, ko da yake yana rage darajar kadari, ana iya tafiya da shi ta hanyar wuce gona da iri.

Nuna godiya ga matarka ta hanyar lalata motarsu, abokai, kuma za ku raina abokin tarayya. Rufewa, wankewa, kakin zuma, da makamantansu suna inganta bayyanar motar kuma suna kawo ƙarin tunani ga darlin ku mai daɗi.

Ƙananan man shafawa na hannu a safiyar Asabar zai kawo farin ciki ga abokin aikinku tsawon sati.

6. Kyautar tausa

Ee, wannan na iya zama mai haɗari a farkon idan ba ku ƙware da ikon tausa ba. Amma, ga abin nan- tausa na iya yin abubuwan al'ajabi don haɓaka lafiyar mutum da ta ruhaniya.

Kuma babu makawa, yana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin yin magana da godiya cikin dangantaka!

Massage hanya ce mai ƙarancin tsada don rataya abokin tarayya. Wannan "Oasis/Retreat" zai sadarwa da ƙaunataccen ku cewa suna da matukar mahimmanci a gare ku.

7. Kadan na yabo

Wace hanya ce mafi kyau fiye da ɗan yabo don nuna godiya ga abokin auren ku? Ba ku yarda ba?

Yana iya zama kamar ɗan ƙaramin tunani, amma kalmomi sun fi abubuwa muhimmanci. Ikon mu - da yarda - don ba wa ƙaunataccen mu wasu kalmomin tabbaci na yau da kullun zai sa su ji ƙima da jin su.

Godiya ga abokin aikinku don cin abinci mai kyau, murmushi mai daɗi, abokan zama na yau da kullun, kyakkyawan tunani, da makamantansu. Ba abin da zai fi kyau fiye da ɗan yabo.

8. Mamakin dare

Son kai yana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin nuna godiya ga ma’auratan ku.

Zaɓi wani wuri wanda ya zama na musamman a gare ku da ƙaunataccenku kuma ku hau jirgi a kan kasada ta karshen mako. Alongauki kwalban giya da kwandon faranti don taimakawa ɗaga "fa'idar fa'ida."

Tafiya zuwa tsaunuka ko gabar teku za ta sanar da abokin aikin ku cewa har yanzu akwai sauran walƙiya a cikin dangantakar ku. Kuna iya tunanin hanyar ku ta musamman don mamakin abokin tarayya.

9. Miyan kaza da ayyukan

Lokacin da abokin aikin ku yake cikin yanayi, kuna da isasshen dama don nuna cewa kun san yadda ake ba da kyakkyawar kulawa. Kyakkyawan miya, gado mai tsabta, tsintsiya madaidaiciya, da isasshen kayan kyallen takarda za su sadar da tausayi.

Idan abokin aikinku yana da juna biyu, kada ku yi jinkirin yin donut na 2 na safe idan zai ba ta ƙarin ta'aziyya.

10. Kar a yi gumi kanana

Wannan hanya ce da ba a taɓa gani ba, amma ɗayan mafi kyawun hanyoyin da za ku nuna godiya ga matar ku.

Ba wa abokin tarayya sarari da yawa don neman alherin lokacin da kurakurai suka taso yana da mahimmanci ga kyakkyawar alaƙa. Yi aikin afuwa kowace rana, kuma ku kasance a shirye ku rungumi ƙaunatattunku lokacin da suka zo wurinku, suna neman saki a bayan mummunan hanya.

Dangantaka da aka gina don ganin bayan ramuka shine alaƙar da zata jure gwajin lokaci.

Tunani na ƙarshe

Babu aure cikakke. Koyaya, yawancin aure na iya haɓaka kusanci da aiwatarwa a cikin shekaru yayin da ma'aurata ke ci gaba da haɓaka halaye da ayyukan da ke zurfafa alaƙar.

Da farko dai, shiga cikin ɗabi'a na yabawa matarka da jin su.

Duk waɗannan ƙananan “Kyaututtukan Godiya” waɗanda ke da ƙima fiye da kowane kyaututtuka na zahiri suna tsammanin muna sauraro da kyau ga ƙaunatattunmu da kuma “bugun zuciya” na aure.

Idan kuna jin auren yana buƙatar fiye da jiko na godiya, kada ku yi jinkirin isa bayan da'irar ku don ƙwararrun shawarwari da misalai masu amfani. Kamar koyaushe, sadarwa mai lafiya shine mabuɗin don lafiya da kwanciyar hankali na dogon lokaci.

Kalli wannan bidiyon: